A4 Đứng lên đây!!!!!!!!!!

SPAM 1 BÀI VẬY
Trời lại làm đông sang mưa tuyết tả tơi,giọt lệ nào ko hay chợt đông trên má,giờ tim tôi đang băng thành đá nghe xung quanh minh lệ tuyết vỡ thành mưa,người nay đã quên tình xưa tuyết rơi chiều mưa khóc cho tình chúng ta vì bởi đâu người xa
Chuyện tình nào xa xưa đưa đón trong chiều mưa,nhìn dòng người lại qua đời sao băng giá .Người nơi đây sao vô tình quá ,ôi vây quanh mình đời cứ mãi ngược xuôi,mà thương nhớ em nào nguôi vì cớ đâu mình mất nhau lòng đau
Từng hạt tuyết rơi vì khóc cho nơi đây anh lẻ loi,giờ thì chắc bên em nắng vương lên mắt môi nồng say,em nhớ ân tình ko nơi có anh chờ trông khi có nhau mình nói câu thương nhớ nhau 1 đời .Giờ thì xót thương tình vấn vương khi đôi ta biệt ly,giờ người đã đi mình nhớ thương cho trái tim cuồng si.Em co quay về chăng ta đứng đây chờ mãi cho thân ta thành băng

ncduc yêu quí ơi!
đại ca mày núp dưới danh của thằng Tùng vì hoàn cảnh nó xô đẩy thôi!
tao lại cứ tưởng mày nhận ra rồi ai dè trình mày cũng chỉ có đến thế. Cho đoán thử lần nữa đấy! Tùng thì sai bét rồi

superstar

uhm, các chú dạo này ở trường có j vui k? năm anh còn học trong trường, A4 mình thua kéo co là lẽ đương nhiên, có 6 thằng lèo khèo thì kéo mí ai? các chú khóa sau có vẻ tươi tốt hơn bọn anh ồi... hồi ấy anh - một học sinh chăm chỉ ngoan ngoãn nói nhiều hơn học - mà còn suốt ngày bị Mão kéo lên đồn nghe lão hót huống hồ các chú nghịch hơn quỷ thì dễ bị tóm lém. Năm 12 anh thấy các chú A4 khóa dưới đã nghịch lém ồi ko bít khóa năm nay có nghịch k?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000