A3 <~~ Yeah...

immotal

thang_vo_tinh said:
Con Kim Hiền nhận đê,rụt rè gì nữa.Cứ giả vờ mãi,thế mà lên mạng cứ hỏi tao mấy vấn đề về con trai->chán.Dạo này thấy Kim Hiền chảnh vãi,điệu hơn hẳn ngày xưa :))
Ai la con cua may ha?lao ghe co.Co gi dau ma nhan co chu?Ma ai chanh? ai dieu co?X(

smooth

Member
Kim Hiền độ này gớm nhờ, ko những chảnh, điệu mà còn đanh đá hẳn ra nữa :)) kêu gọi lớp mình vào đây đi, sao chán thế này :( :(

thang_vo_tinh

Kêu gọi bọn nó bi h vào đây là hơi khó đấy,toàn game với đi chơi+ôn thi ĐH thì kiếm đâu ra time mấy mà lên mạng,cũng chỉ có mấy thành phần bất hảo này thôi sao.Tao thìa game online suốt,Đạt cũng thế,Huy Quân cũng lên nhưng chắc ko vào.....Lung lung lém,cũng thỉnh thoảng chán vào đây chơi cho đỡ buồn thui.Thông báo em mất ăn Tết,thi lại môn Triết+hoc phần 3 môn Toán(Tích phân bội 3 hoc chả hiểu đếch gì->chán).Tình hình lớp mình bi h thế bào roài.

Giang Coi

hi chú Công Đức có kêu gọi cũng khó lắm! Thì quanh đi quẩn lại chỉ có đc đúng mấy nhân hay oline thôi! mày bảo dạo này đứa nào cũng fải học thi cả, đến tao lười chảy thây từ đầu năm bi h cũng fải học nè!
Mà chú Đức Tết này về hả? sướng rồi còn j ! thứ 7 này là sinh nhật cô Hoa đấy(31/12) chắc chả đứa nào lớp mình nhớ đâu nhỉ?
chú Đạt hay ol nhưng sao tao chả gặp mấy, mà xem chừng chú ý còn bận rộn hơn cả bọn mình ý! Lần gọi đi chơi cũng bảo là bận à!

Giang Coi

he he hum nay tui vừa thi xong môn Anh nè, thi xong là thấy thoải mái hẳn, trên này vắng vẻ quá nhể!
tao chả biết đứa nào cầm ảnh đâu, mà có biết thì cũng khó liên lạc lắm, lớp mình bi h tản mác mỗi đứa một nơi, chả biết tin tức mấy!
cu Đức hôm nào về thế, báo anh em một câu chứ nhể

DVT2810

Member
chít thật lên mà tưởng ko phải trang lớp mình. Ai xinh wa trời!!!
Hôm nay sinh nhật cô Hoa mà tình hình là rất rất ít đứa biết. Còn những người biết lại ko tổ chức đi đâu. Chắc tại kì thi căng thẳng wa.
Thắng ui!!! Tội nghiệp mày roài. Tao chưa học triết nhưng nghe nỗi khổ của mọi người thấy ghê ghê. Hình như trường nào cũng phải có thủ tục money với triết mới mong qua thì phải.
Khi nào Đức về thì gọi cho Nhung ý. Hôm hội trường là nó chụp. Hôm 20/11 ko đứa nào mang máy. Nhung có lên mạng đâu mà nó biết mày kêu gọi trên này.
Hum nay Quỳnh cũng vừa thi Anh xong mà cảm giác thi xong các môn roài ý. Nhẹ cả người. Nhưng có lẽ chuyện vui còn ở hồi sau. Chuẩn bị kiếm tiền thi lại hết rùi. Hóa đại học khó phết. Học cứ ù ù cạc cạc....chán nhỉ

smooth

Member
chết, hôm nay sn cô Hoa, quên ko gọi điện chúc mừng cô, thật là có lỗi lắm :( :(
Hôm nay đi chơi giao thừa chụp ảnh này :D có đứa nào có ảnh gì thì post lên đi, gì cũng được, chả hiểu dạo này lớp thế nào nữa :(. đúng tối 29 Tết tao về Giang ạ, chắc mấy hôm sau mới họp mặt được.

gil87

êu,buồn ngủ wa,gặp đúng cái bọn hâm lớp mình hôm wa,12h đêm rồi mà cứ nháy máy ,nhắn tin( em đếm dc 8 cái) cứ nửa pht lại thế->ai mà ngủ dc cơ chứ?đã đi chơi về muộn rồi,hehe
dạo này tiến bộ,đi chơi thoải mái rùi,căn bản bị ức chế môn KTCT,chắc phải chuẩn bị 15k để thi lại thôi
còn về Dạt,chắc bận j thôi,nghe bảo dạo này cũng đang ôn thi kinh lắm->ko đi chơi là phải thôi
thi DH chán nhỉ,chẳng học hành j ,đến khi thi thì lăn ra học,thi lại 2 lần là mất qyền bảo vệ luận văn,mà SV ngân hàng mà ko làm dc thì khó xin việc lắm
Giang chpj ảnh trônhg điệ thế,thế này thì mày lại khích thích Qynh đô đi chpj thôi.
(tha cho tao Q a)

gil87

smooth said:
Đứa nào cũng bận rộn ghê nhờ, mỗi mình là rỗi rãi :)) Giang ơi mày bảo đứa nào cầm ảnh thì đưa mày up lên cho tao xem đi :D
nhà chị Giang có máy Scan à?

thang_vo_tinh

lúc nào cũng có vài đứa lên như này thì sao ko đóng luôn cái chủ đề này đi cho xong,mà lên toàn những đứa hay online.Tao có hết tất cả ảnh con Giang nè :)) Tao cop từ máy thằng Hùng sang :)) hài hước,trông khác hẳn bình thường,trông thật là hài hước,sao lần trước con K.Hiền nhắn tin bảo tao là 24 này đi chơi à?mà chả hiểu bây h đi đâu,bắt đầu thấy HN này bé nhỏ rồi đấy

smooth

Member
chịu khó chờ tao về rồi đi chơi cũng kịp mà :D 29 Tết tao về rồi, khoảng mùng 3,4 tết gì đấy thì họp lại đi đâu đi. Thắng up ảnh lên đi Thắng :D

DVT2810

Member
To Nấm: Mày ơi tao sao mà chụp ảnh bi h được. Tại trời rét+ mày ko thấy trên má tao vẫn còn hồng hồng do tai nạn xe máy lần trước à. Mày bị nhắn tin khủng bố thế còn đỡ. Lớp tao cứ 2-3h sáng tụi nó dạy học bài là mấy đứa nháy máy gọi bằng được tao dậy. Thế mày có chịu nổi ko??? Mày ui tao cũng đang chuẩn bị tiền thi lại đây. Tình trạng thảm lắm rùi.
To Đức: Mày yên tâm. Khi nào mày về khoảng mùng 3-4 mày bảo con Nhung tổ chức đi. Nhung báo cho cả lớp là ok. Tại đợt này thi xong rùi bọn nó cũng muốn xả stress muh.
To Thắng: 24/1 này 17h30 tại cổng trường. Lần này mày đi đi. Bao nhiều lần chẳng tháy mặt mũi đâu cả. Chán wa.
To everybody: Quỳnh bi h bán cả Avon+Oriflame. Nhân dịp Tết âm lịch + ngày lễ Valentine => giảm giá 10% cho mỗi sản phẩm lớp mình mua.

gil87

tức wa
mình viết 1 cái bài rõ dài mà bị "mac down" thế này đây
đành gõ lại vậy
con Q tởm ko? chị em với nhau j mà thế? nếu là 15 or 20% thì tao + NA sẽ suy nghĩ lại.mà mày tham công tiếc việc vừa thôi.khi nào muốn đi take foto nhớ rủ chị em nha
24/1 đi ăn đúng ko?Nhung nhắn là"an cuoi nam" mà ko hiểu các anh chị tổ 4 dịch kiểu j thành " ăn cuới Nấm" thế là có 3 cái tin nhắn hỏi em"sao mà ...........chóng thế ?" có muốn cũng dc dâu,làm j đủ tuổi,công việc ko có,nhà cửa cũng ko
Quỳnh à,mày chăm thế,tao mà thức đên 2h sáng là rét đậm rét hại đấy,chỉ thức trong mùa thi này thôi,chứ ko thì ngủ từ 7h tối,giỏi ko?

DVT2810 said:
To Nấm: Mày ơi tao sao mà chụp ảnh bi h được. Tại trời rét+ mày ko thấy trên má tao vẫn còn hồng hồng do tai nạn xe máy lần trước à. Mày bị nhắn tin khủng bố thế còn đỡ. Lớp tao cứ 2-3h sáng tụi nó dạy học bài là mấy đứa nháy máy gọi bằng được tao dậy. Thế mày có chịu nổi ko??? Mày ui tao cũng đang chuẩn bị tiền thi lại đây. Tình trạng thảm lắm rùi.
To Đức: Mày yên tâm. Khi nào mày về khoảng mùng 3-4 mày bảo con Nhung tổ chức đi. Nhung báo cho cả lớp là ok. Tại đợt này thi xong rùi bọn nó cũng muốn xả stress muh.
To Thắng: 24/1 này 17h30 tại cổng trường. Lần này mày đi đi. Bao nhiều lần chẳng tháy mặt mũi đâu cả. Chán wa.
To everybody: Quỳnh bi h bán cả Avon+Oriflame. Nhân dịp Tết âm lịch + ngày lễ Valentine => giảm giá 10% cho mỗi sản phẩm lớp mình mua.
Chị Quỳnh bị tai nạn à ? Có sao không? Hôm noel em cung~ bị đâm xe , khâu 3 mũi :))

smooth

Member
oho, Hoàng Quân, sao nói được có 1 câu đã xin ra về thế ?? Dạo này tình hình thế nào rồi ?? 1 lân nữa xin kêu gọi đứa nào có ảnh lớp gần đây thì post lên đi :( :( :(

chomchom

Hôm nay vừa mới thi xong môn giải phẫu chắc em phải thi lại rồi mấy anh ơi lại còn môn hóa nữa chứ .Mang tiếng chọn Hóa CVA thế mà lên đại học chẳng hiểu gì cả:(( :(( :((
Mà dạo này thấy Thu Phương và Quỳnh điệu lắm đấy nhé hay là có anh nào rồi có ai phải ra mắt cả lớp đấy nhé

gil87

con Quynh` thi` luc nao chang dieu ha ay?
to gap no suot
chnag hieu hom 24 co may dua di,minh dnag chnag muon di j ca,met
hinh nhu len Dh ai cung the ca hay sao y,chac la se qua tho iHoang` quan a

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000