A3 đâu rồi

svdhy

Member
ơ thế em kô biết rùi, chị Thanh học Lâm nghiệp mà, sau này sẽ thành tay phá rừng giỏi nên gọi là lâm tặc thui mà:D
đúng kô Thanh không hâm nhỉ:D

estrella

Active Member
Các anh chỉ được cái trêu chị ý là giỏi, mà sao topic mình vắng người thế nhỉ, các anh chi lớp A3 đâu rùi nhỉ, không em lai goi ban em vào quậy bây giờ :D B-)

svdhy

Member
hay đấy
em cứ gọi bạn vào đây nhé
nhưng nhớ tuyển chọn bạn xinh xắn đáng iu như em trở lên nhé:D

svdhy

Member
thế thì anh mới bảo là từ cỡ em trở lên mà lỵ
(nói tế nhị thế rùi chẳng lẽ bắt anh nói thẳng:D)

elf_yoshioka

estrella said:
anh gọi nhẹ nhành từ tốn thôi, mà em thắc mắc vì sao anh lại goi chị Thanh la Lâm tặc vậy anh Quý
Hic, gọi nhẹ nhàng từ tốn hắn không nghe đâu em ơi. (mà chắc hắn đang thi dữ quá, nên chẳng thấy online gì cả.

Em cứ rủ bạn em vào đây. Bọn lớp anh không có hứng thú lên mạng và hoạt động online. Chỉ thích hoạt động offline thôi (anh cũng thế :">). Em bảo bạn em vào thoải mái, quậy tới bến thì thôi :D.

To Quân: ông dạo này xa rời anh em lắm đấy. Mấy lần rủ đều không đi. Mấy hôm nữa half life tiếp nhé.

elf_yoshioka

svdhy said:
hay đấy
em cứ gọi bạn vào đây nhé
nhưng nhớ tuyển chọn bạn xinh xắn đáng iu như em trở lên nhé:D
Cũng không cần tuyển chọn kỹ lưỡng gì đâu. Theo tôi, mình cứ cho trẻ con nó vào nó chơi, cho vui cửa vui nhà ông Quân nhẩy.

svdhy

Member
đâu mà xa rời, chẳng qua toàn bận việc chính đáng
mấy hôm nữa là hôm nào thế?
tôi thi sáng Chủ nhật, nếu tối đi thì đi ngay, còn nếu tối thứ 7 thì cho tiền cũng chịu:D
mà bé Thảo vẫn chưa rủ bạn nào nhé (đang ngóng trông mỏi cổ rồi đấy:D)

estrella

Active Member
cac ong nay ru nhau di choi dien tu nhe, em chua goi, doi anh Quan noi thang roi em moi goi. ma ai la tre con goi vao cho vui cua vui nha day ha anh Quy

svdhy

Member
nói thẳng gì á?
thì nói là em Thảo xinh xắn đáng iu quá, nếu em giới thiệu bạn xinh xắn đáng iu như em (trở lên) thì em lại càng đáng iu hơn nữa :D

elf_yoshioka

estrella said:
cac ong nay ru nhau di choi dien tu nhe
Đấy là hoạt động giải trí lành mạnh của bọn con trai, sau giờ học tập và làm việc căng thẳng. Có gì xấu đâu em.

estrella said:
ma ai la tre con goi vao cho vui cua vui nha day ha anh Quy
Oài, anh đang bàn với thằng Quân lại bị em nghe thấy :D. Mà trẻ con mới hồn nhiên đáng yêu dễ thương chứ. Người lớn thì chán chết.

svdhy

Member
có ai bảo em trẻ con đâu, mà em cứ bắt anh nói thẳng cái gì thế???
anh nói rùi đấy thôi
thôi em cứ gọi bạn vào đây chơi nhé:D
to Quý dê: tôi kô hiểu tiếng Anh lắm "got stuck in" là gì thía:D

elf_yoshioka

Thôi em đừng bắt bí thằng Quân nữa. Anh nghĩ tại nó nghe thấy có thêm người xinh xắn đáng yêu như bé Thảo nên nó bối rối, trí óc rồi loạn --> phát ngôn lung tung thôi.

Được rong chơi suốt ngày là sướng rồi. Đời như thế thì còn gì bằng.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000