A3 đâu rồi

estrella

Active Member
hic, mọi người chẳng chịu gửi ảnh gi cả, vẫn chưa nhìn thấy rõ mặt anh Quân (chẳng công bằng gì cả). Làm sao em bít à, tự em bít thui chẳng phải hỏi ai cả, tại anh gợi ý là thuộc lĩnh vực ngành Y mà, muốn bít thì phải đi tìm hiểu chứ ( mình thông minh thật hehe ) :) :) :)

elf_yoshioka

bombom said:
Quý hâm đơ ơi! bạn nhắn tin mà chẳng thèm trả lời.Lại bị giận đấy.Chắc tại bạn ko giữ lời hứa sẽ về hè này trước à.
Giận gì đâu. Mấy hôm nay ta bận thi. Ko lên mạng. Sao mi lại ko về nữa?

elf_yoshioka

estrella said:
=)) =)) =)) Anh Quý ơi em bít PK là gì rùi đấy, thấy em siêu khong =)) =)) =))
Sao bé Thảo đoán ra được nhỉ. Nể bé thật đấy. Chắc đầu óc bé cũng ko đơn giản. :D
To Quân: với cái đà này, chả sớm thì muộn, bé Thảo cũng sẽ tìm ra ảnh của ông thôi.
=))

svdhy

Member
Thảo ơi sao em nóng lòng xem ảnh của anh đến thế cơ à :>>
mà sao lại không công bằng cái gì thế???
thôi kô phải sôt ruột, thế nào anh em mình cũng gặp nhau mà, để thư thư vài hôm anh tu sửa nhan sắc đã nhé :D , sau môn thi này mình già đi mấy tuổi, tóc tai bờm xờm, chắc Thảo trông thấy lại mất cảm tình, về sau kô có hứng nói chuyện nữa thì chán :-S

estrella

Active Member
Thôi bảo dưỡng hay không thì nó vẫn thế mà anh Quân ạ khỏi cần bảo dưỡng làm gì
Sao bé Thảo đoán ra được nhỉ. Nể bé thật đấy. Chắc đầu óc bé cũng ko đơn giản.
Anh Quý ơi em là em anh Minh mà ( mà em không hiểu vì sao mấy ông bạn ở lớp Minh toàn nói xấu ông ý thôi bảo ông ý là người dẫn dắt các ông ý vào đời chẹp chẹp là thế nào nhỉ )

svdhy

Member
có đại tu gì đâu, trước nay vẫn phong độ, chỉ cần chỉnh sửa chút thôi mà, Quý dê đừng nói xấu bạn nhé
à còn chuyện thằng Minh ý hả, Thảo phải tự hỏi nó ý chứ, có lẽ là đúng đấy:D
tuy nhiên em kô nên tò mò mấy chuyện đấy nhé:D

estrella

Active Member
Em đâu có tò mò, đấy là do anh Trung với Mạnh mực và 1 cơ số các anh khác lớp anh nữa nói thế mà. Nhưng mà vốn tính thông minh nên sau khi chắp vá các câu chuyện lại thì em cũng tự hiểu, không cần tò mò.Hichic không ngờ anh mình lại như thế

bombom

Thảo à !Em ko còn tò mò nữa nhưng mà chị lại bắt đầu tò mò đấy.Hic hic.??????????????????????????????????????

svdhy

Member
Thanh hâm tò mò gì thế, bao giờ về nước bảo tớ tớ nói cho:D
bây giờ ở xa quá, muốn biết rõ thì khó lắm he he:D
à bé Thảo đổi avator rồi à, đúng là cái ảnh anh thích đấy

svdhy

Member
thế Thảo biết là gì chưa mà lại khuyên chị THanh thế???
em kô biết chứ chị Thanh ghê lắm đấy, kô dễ bắt nạt đâu nhé:D

estrella

Active Member
thế ạ, nhưng mà em khuyên thật lòng mà, để chị ý khỏi bị mất hình tượng về các anh hay là mất rùi mà em chưa bít nhỉ hehe

bombom

Anh Quân tha hồ thêu dệt ,tán hươu tán vượn trên này nhỉ.
Mà can ngay cái trò cứ réo Thanh hâm nhớ. thấy bạn ko nói gì là làm già luôn đấy.
Mà Thảo ơi !Em kể cho anh chị nghe cái vụ giao lưu 5 trường đi.Chắc vui lắm nhỉ.

svdhy

Member
Thanh không hâm ơi:D
gọi thế được chưa nào
tớ làm gì mà ấy bảo tớ thêu dệt tán hươu tán vượn thế???
à còn vụ giao lưu 5 trường hả, hôm đấy trời mưa xối xả nhưng vẫn tổ chức(tuy kô đông như dự kiến), nhóc Thảo đã có thành tích chiến thắng trong trò nhảy bao bố được giải thưởng là 1 cái móc chìa khóa:) (vỗ tay khen nhóc đi nào)
ngoài ra còn vô số tiết mục và trò chơi nữa
(tớ nghe nhóc Thảo tường thuật thế)
thế Thanh không hâm còn muốn biết gì nữa kô nào, bạn phục vụ tận tình, thích chưa:D

estrella

Active Member
Hôm đấy cũng vui chị ạ chỉ tội trời mưa, đáng lẽ được làm đến tối cơ nhưng bác Đại không cho vì 4h có lớp học thêm cho bọn lớp 9 ( nghỉ 1 buổi có chết ai đâu nhỉ ), tiết mục văn nghệ hôm đấy hay lắm nhưng tiết mục của trường mình không bằng các trường kia đâu, tụi nó làm hoành tráng lắm.
To anh Quân : khen gì mà khen, em hôm đấy thi cùng với 1 đứa lớp 10 nữa đắn đo mãi mới quyết định lên thi đấy hehe nhưng được cái là mình thắng.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000