A3 đâu rồi

svdhy

Member
chết chết bé Thảo giận dai quá
à không, hay chấp nhặt từng câu chứ nhỉ:D
anh lỡ lời mà, có bảo em hư bao giờ đâu.
Em Thảo là ngoan nhất đấy

em chào anh chị........... mún hỉu những j` anh chị vit' lắm lắm.... nhưng thấy con số 11 trang.... ngại ngại.....
@ thảo: sao đi đâu cũng thấy mày????? Quậy it' thôi... con gái con lứa....

estrella

Active Member
kệ tao, còn hơn con lười hehe, đấy nhé giữ lời hứa dẫn bạn vào rồi nhé, còn có dễ thương không thì để các bác nhận xét

elf_yoshioka

la_rose_poisson said:
Khi chiếm giữ trái tim bọn con trai yếu đuối,đã trở thành SPIDER GIRL chính hiệu....
Còn để là SUPER SPIDER GIRL thì phải chinh phục cả trái tim cộng đồng con gái chúng ta...
--> chả hiểu quái gì.

Có thêm người ông Quân lại mệt rùi đây. Thằng bé được mỗi cái chiều con gái.
Con gái mà có đồng minh thì nghịch dữ lắm. A di đà phật.

estrella

Active Member
Eh anh Quý, nói xấu em đấy à, mà sao hôm nay anh rảnh dữ vậy, thấy lên mạng suốt, thế anh thi xong rồi à. Mà đây là em chiều theo ý anh Quân đấy nhé, có mệt cũng kệ anh ý

estrella

Active Member
thế à, anh Quân thì CN thi, các bác thi mà vẫn nhơn nhơ chơi như đúng rùi ý.Thế anh không có ý đinh học bài à

svdhy

Member
thế chào bé Uyên nhé
vừa vào mà chạy đâu rùi
thế bé Uyên giới thiệu đi, nghe tên hay thế kô biết trông người thế nào:D
nhưng mà nhóc Thảo giới thiệu thì chắc là đáng iu rùi, Thảo nhỉ:D

em đi đâu đâu.... đi cùng Thảo mà....
hình như các anh còn tận hơn 1 tuần nữa mới chính thức thi chứ nhỉ!!!!!! bây giờ vẫn chơi dc nhỉ!....
anh Quý ơi, có thêm em thì anh Quân ko mệt đâu, mà mệt anh đấy... tha hồ mà thik nhe'!
còn chữ kí của em, anh tò mò làm gì.... chuyện của ng` ta.... vô duyên!!!!

estrella

Active Member
hahahaha, anh Quý bị chê là vô duyên kìa, ngộ ghê. Uyên ơi các ông ý thi được kha khá rồi đấy, còn mỗi mấy môn nữa là nghỉ rồi, mà anh Quý ơi hôm nay anh thi đúng không sao lại nhởn nhơ chơi thế này.Chẳng dám đâu anh Quân ạ, chắc là không đáng yêu lắm đâu, uyên nhỉ

elf_yoshioka

To Uyên: Anh chỉ thắc mắc vậy, em không chịu nói thì thôi, đành chịu tiếng vô duyên vậy, hic hic. Anh sợ lắm, chẳng thik thú j` đâu.
Lão phu thi xong rùi, thi từ sáng sớm.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000