A3 đâu rồi

estrella

Active Member
Thế PK có nghĩa là gì hả anh Quý, thui không cần giữ thể diện hộ anh ý đâu anh ạ hì hì. Số lượng cũng thường thôi mà có gì đâu, nếu ăn nhiều thì cũng đâu sao vì có béo lên được tẹo nào đâu cơ chứ

elf_yoshioka

To bé Thảo: em sướng thật đấy ăn nhiều mà không béo. Hồi cấp 3 anh cũng như em. Nhưng bây giờ thì khác, anh đang phải ăn kiêng hic hic. Béo nó khổ thế đấy. Em cẩn thận lên đại học lại cũng như anh bây giờ đấy :)).
Còn pk là gì em hỏi thằng Quân đi. Đây là vấn đề tế nhị nói giữa đường giữa chợ thế này không tiện. Tôn trọng khổ chủ một chút. :D

svdhy

Member
ê Quý dê kia, nói năng linh tinh quá đi mất
Thảo ơi em kô cần thắc mắc đâu, bọn nó trêu anh ý mà (gợi ý: liên quan đến ngành Y:D)

estrella

Active Member
hic các anh càng nói càng làm em tò mò. Mà em chúc chị Thanh thi tốt nhé, trong khi các anh chị đang bận thi túi bụi thì em lại đang nhởn nhơ chơi đây. Anh Quý ơi, chắc là em không đến nỗi như thế đâu, em đang muốn béo lên một chut đây ( nhưng chỉ vừa đủ thôi hehe)

svdhy

Member
tuổi em đang phát triển chiều cao, muốn béo cũng khó:D
chúc mọi người thi tốt nhé
(và tự chúc mình nữa chứ:D)

svdhy

Member
mà mấy hôm nay Thảo lên mạng nhiều lần nhỉ, lại kô sợ chết tiền điện thoại nữa à
ôi nghĩ đến bây giờ mà mình được nghỉ hè thì thích quá:(
tại sao sinh viên cứ phải học thi vào những lúc nóng nực như thế này nhỉ
(tội nghiệp cho nhà đứa nào bị cắt điện, may mà nhà mình kô bị:D)

bombom

cảm ơn cả nhà đã động viên nhé.Hôm nay thi rồi.nói chung cũng ổn.Nhưng mà bị thầy mắng vì lười đi học quá. Hồi xưa có bao gì thấy mình nghỉ học đâu ý nhỉ.
To bé Thảo :hihi chị bắt chước mấy anh ý thôi.Gọi thế dễ thương hơn em ạ. Em được nghỉ hè rồi à.Thích nhỉ.
Ước ao qua nhanh kì thi này thôi.

bombom

Quý hâm đơ ơi! bạn nhắn tin mà chẳng thèm trả lời.Lại bị giận đấy.Chắc tại bạn ko giữ lời hứa sẽ về hè này trước à.
Nhớ mọi người.Nhớ hội mày quá đi thôi.VL Hằng hè này về rồi.Mình bơ vơ quá.
Muốn chôn vùi mình dưới cái nắng thiêu đốt Ai Cập

bombom

hic.Gửi ảnh theo kiểu kia chán đời quá.Hướng dẫn bạn cách khác đi. gửi kiểu này làm ảnh xấu đi bao nhiêu à.

svdhy

Member
gửi ảnh nhanh nhanh nhé
Thanh hâm còn thi môn nào nữa kô
sao hè này kô về à, hay là ăn chơi hết tiền rồi chứ gì:D

estrella

Active Member
Ảnh ảnh chẳng thấy ảnh nào cả chán quá, thôi các anh chị cố gắng thi nốt đi rồi đi chơi cũng được còn em thì hè năm nay vừa học vừa chơi để sang năm thi xong thì mới được chơi thả phanh. Mà anh Quân ơi em lên mạng nhiều lần không có nghĩa là em lên mạng ở nhà đâu hehe.

svdhy

Member
ơ bé THảo sắp nghỉ hè có khác
rong chơi suốt ngày thế nhỉ:)
mà sao mấy hôm nay đen nhỉ, anh em mình lên mạng chỉ lệch nhau có mấy phút:(
to Ngọc béo: sao vào forum được đúng một lần rồi đi đâu mất tăm thế

bombom

bombom said:
hic.Gửi ảnh theo kiểu kia chán đời quá.Hướng dẫn bạn cách khác đi. gửi kiểu này làm ảnh xấu đi bao nhiêu à.
chẳng ai hướng dẫn thì lấy đâu ra có ảnh mà xem chứ.

estrella

Active Member
em nghĩ là em hiểu đấy chị Thanh ạ :D chị đi chơi về nhớ cho em xem ảnh nhé, còn anh Quân chắc chưa đọc kĩ rùi. Mà anh Quân ơi em ra ngoài hàng net thì khó lên cùng giờ với anh lắm vì anh lên toàn vào giờ em phải về nhà thôi mà ở nhà thì không được lên mạng hichic, ví dụ buổi trưa thì em phải ăn trưa còn buổi chiều tối thì em phải về nhà ăn tối chứ hi`hi` còn tối muộn thì đương nhiên không được ra ngoài rùi

svdhy

Member
anh vẫn thắc mắc là làm sao em biết nhỉ (có đi hỏi anh Minh hay anh Trung kô???)
mà có gì mà cười nhăn nhở như thế nhỉ, cẩn thận sái quai hàm thì khổ:D
Thanh hâm câu bài ác thật, mà hỏi tớ có hiểu không là sao nhỉ??? người xấu thì làm sao mà ảnh đẹp được nên gửi cách nào cũng thế thôi =))
thôi gửi nhanh nhanh lên để xem bi giờ đỡ xấu hơn trước chưa nhé :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000