A3 đâu rồi

bombom

Này!Ai bắt nạt em tôi đấy hả.Có thích chị em tôi cho mọi người cùng chiêm ngưỡng những ảnh xinh tươi nhất trên đời ko hả?

bombom

Này!Ai bắt nạt em tôi đấy hả.Có thích chị em tôi cho mọi người cùng chiêm ngưỡng những ảnh xinh tươi nhất trên đời ko hả?

bombom

Hihi! Mi được cái giả vờ giỏi nhỉ. Ví dụ như ông già Noen mà lại dê này.hơ hơ.
Mi đang dừng ở số bài là 13 đó. Kém ta 10 bài liền.

elf_yoshioka

Tính ta chân phương chất phác, mi càng nói ta càng chẳng hiểu gì cả. Gì mà ông già noen chứ, gì mà dê chứ... 8-}.
To bé Thảo: lên forum là để câu bài em ạ :">

Post vài cái ảnh lên nè.

svdhy

Member
nhìn lại ảnh thấy nhớ mọi người quá
không biết giờ đây mọi người ra sao rồi nhỉ
đến bao giờ mới gặp đủ mặt đây

svdhy

Member
thank you Thanh hấp (xin lỗi nói thế cho vần ý mà) :D
mình sau mấy năm dùi mài ở ngôi trường Y chán chết tưởng đã hết lãng mạn như hồi xưa, nhưng sau khi nói chuyện với lớp trẻ (ám chỉ bé Thảo:p) thì có lẽ lại nhớ lại quãng thời gian xưa thật là xưa ấy :)
Quý dê đừng ghen tỵ khi thấy bạn được hâm mộ nhé:D

estrella

Active Member
hì, anh Quân viết văn hay lắm ạ, chẳng bù em dốt văn lắm. Mà anh Quân lãng mạn lắm à, nghe có vẻ hay hay.

svdhy

Member
ơ thế bé Thảo không biết rồi, ngày xưa lớp 12 anh thi vào được đội tuyển Văn của trường đấy nhé (đỗ thứ 2 đấy, còn lại toàn các bạn chuyên Văn), nhưng mà anh đã theo đội Hóa rồi nên đành bỏ dở nghiệp văn chương, tiếc quá, nếu cứ thi biết đâu được giải gì đấy, bây giờ lại học sư phạm Văn thì hay thật (toàn các bạn nữ "xinh") tiếc đứt ruột.
nhưng mà kô sao, bây giờ nghiệm thấy trong bất cứ ngành nghề gì, con người chỉ cần có một tâm hồn lãng mạn thì sẽ kô bao giờ thấy nhàm chán cả:)

"Tuổi hồng thơ ngây, dưới mái trường, tuổi thơ đã trôi qua rồi, bỏ lại trong tôi, một bóng hình, tháng năm cứ trôi dần mãi, anh chờ tin em.
Xưa, chúng ta chung trường, cùng nhau, hái hoa ước nguyện, mà nay, cớ sao em lại, bỏ ra đi, bỏ quên tình ta, em vội ra đi. . . "

estrella

Active Member
hì bây giờ mới bít đấy, không ngờ văn thơ của anh Quân lại lai lang thế, mà hình như hồi trước anh Quân gầy hơn bây giờ đúng không???

svdhy

Member
thì tất nhiên là thế rồi
ngày xưa cố gắng lắm cũng không quá 60kg
còn bây giờ cố gắng lắm cũng không thấp hơn 67kg:D
mà trích đoạn anh viết đấy là trong bài hát của lũ sinh viên "Tuổi hồng thơ ngây" đấy chứ không phải thơ đâu nhé:p
ơ mà sao em biết anh ngày xưa gầy nhỉ??? trông ảnh chẳng rõ gì cả

estrella

Active Member
Nhìn cũng đoán được mà, hic hôm nay thử cân đo sức khoẻ xem thế nào thì vừa nhìn tờ giấy ông hàng cân đã cho ngay 1 câu có 45kg thôi à, trong khi cao những 166,5cm thiếu 14kg nữa mới gọi là cơ thể bt, còn con bạn thì thiếu 5kg nữa.

svdhy

Member
trời bé Thảo sau này có tương lai thêm nghề người mẫu làm nghề tay trái đây
tuổi trẻ bây giờ cao quá
ngày xưa lớp mình chắc kô có ai cao thế

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000