A3 đâu cả rồi ?????? Vào đây đê............

sayang

Ạc , vận động bà Nga vào 4rum cách đây 1 năm , bây giờ mới thấy mặt . Pó tay !!!
Lính mới, anh thèm thịt nó đê....... ^^

pooha3

Pok_chocolate said:
Giỏi vậy? thế còn nga em thì sao? nó có đi ko? hay là mỗi đứa 1 nơi à?
4/9 Nga chị bay, sang Maly học về điện hay sao ý, Nga em tiếp tục ở lại VN theo sự nghiệp bác sĩ, thế là chúng nó tách nhau rùi nhỉ.

pooha3

Ô hô, cuối cùng bà cũng mò được vào forum rùi ah? Hoan hô bà, ja rùi mà cố gắng ghê, hêhe
Pot:chuyện đó để nói riêng đi, ai lại đòi jua forum ...

piggy

Thế là chúng nó bị tách ra rùi ah! Tiếc . . .
pooha3 said:
Pot:chuyện đó để nói riêng đi, ai lại đòi jua forum ...
Phải đòi chứ! Công sức cả mà :-( Phải nhắc trước ko có con bé nó quịt á :( Anyway, thế để nói riêng nhá, chúng ta hãy nói chuyện như 1 con nhợn với 1 quả đu đủ :>

hate_a3

Member
lợn biết ăn đu đủ hay đu đủ để nấu cám lợn
khi nào khỏi ốm chạy sang bên chuồng lợn xem thế nào vậy

Pok_chocolate

hate_a3 said:
lợn biết ăn đu đủ hay đu đủ để nấu cám lợn
khi nào khỏi ốm chạy sang bên chuồng lợn xem thế nào vậy
thế lợn ăn đu đủ với đu đủ để nấu cám lợn nó khác nhau à? Đằng nào thì cũng là đu đủ vào mồm lợn, nói thế mà cũng nói, ngu we'

Thế đang ốm hả ku?
Tội nghiệp chưa, khi nào về chị mua kem cho ăn nhé, hehe

Vinh ơi, thằng Đỗ Minh nó lấy ảnh cái em ở avatar của em rồi nói là người yêu nó đấy, xử lý nó đi. hehe

piggy

Pok_chocolate said:
Vinh ơi, thằng Đỗ Minh nó lấy ảnh cái em ở avatar của em rồi nói là người yêu nó đấy, xử lý nó đi. hehe
Ơ :-O Ơ :-O Thế thì ra hai đứa nó là 1 à, sao mình ko nhận ra nhỉ :-O Minh bị thằng nhóc nó lừa à :-( Thằng phản chị

Pok_chocolate

piggy said:
Ơ :-O Ơ :-O Thế thì ra hai đứa nó là 1 à, sao mình ko nhận ra nhỉ :-O Minh bị thằng nhóc nó lừa à :-( Thằng phản chị
Khặc khặc, tao ko ngờ mày lại kém tắm thế ku ạ, ;-)
Đâu phải ai cũng sáng suốt như tao đâu, :p

piggy

Pok_chocolate said:
Khặc khặc, tao ko ngờ mày lại kém tắm thế ku ạ, ;-)
Đâu phải ai cũng sáng suốt như tao đâu, :p
Bây giờ mới biết con này ko những hoang tưởng mà conz vô duyên, ai bảo mày thế đấy cu . . . tao check lại rồi :-( Trách oan nhóc ngu nhà tao rồi :( Mày đi kiểm tra lại mắt đi, đã kém lại còn to mồm :q:

C500

lâu lắm không vào đây. mọi người vẫn khỏe cả chứ ?
nhân ngày quốc khánh nước CHXHCN Việt Nam thay mặt Đảng bộ Công An TW tôi gửi lời chúc sức khỏe tới các đồng chí.
=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

hate_a3

Member
oánh nhau đê

ai bảo quốc khánh là vui
ai bảo quốc khánh phải chui ra đường
ra đường có cái chi đâu
ra đường chỉ thấy toàn xe với người :D

chúc mừng 2/9 lolz

Pok_chocolate

piggy said:
Bây giờ mới biết con này ko những hoang tưởng mà conz vô duyên, ai bảo mày thế đấy cu . . . tao check lại rồi :-( Trách oan nhóc ngu nhà tao rồi :( Mày đi kiểm tra lại mắt đi, đã kém lại còn to mồm :q:
Có mày ko biết j lại còn to mồm ý, thằng nhóc đưa tao 3 cái ảnh, cái đầu tiên giống hệt con ở avatar của thằng Vinh, còn 2 cái khác là ảnh nghệ thuật thì tao ko biết, và chính mồm nó nói 3 cái ảnh là của 1 con. Mắt tao đâu có kém, ít ra tao cũng ko cận như mày, :q:
Ai bảo mày thằng Nhóc nó ngu nào? Hơi bị coi thường nó đấy, hehe ;)

hate_a3

Member
=)) thế ko thấy 3 cái khác nhau à, nghe nó bảo 3 cái là 1 con rồi cũng tin sái cổ à, thế bi h thằng đỗ chỉ con huyền rồi bảo đấy là khanh lợn thì cũng tin à, akakaka

piggy

Pok_chocolate said:
Có mày ko biết j lại còn to mồm ý, thằng nhóc đưa tao 3 cái ảnh, cái đầu tiên giống hệt con ở avatar của thằng Vinh, còn 2 cái khác là ảnh nghệ thuật thì tao ko biết, và chính mồm nó nói 3 cái ảnh là của 1 con. Mắt tao đâu có kém, ít ra tao cũng ko cận như mày, :q:
Ai bảo mày thằng Nhóc nó ngu nào? Hơi bị coi thường nó đấy, hehe ;)
Mày kiểm tra lại mắt đi,nhìn thế mà bảo là giống avatar của thằng Vinh :-O 3 con là 1 đấy :q:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000