A3 đâu cả rồi ?????? Vào đây đê............

Linhc

Thế đã thông báo cho mọi người trong cả lớp chưa . 7 h tập trung - liệu mấy giờ các đồng chí có mặt đông đủ đấy ?

C500

thứ hai à, anh lại phải trực rôi. Nhưng không sao anh sẽ cố gắng thu xếp. đi bằng xe máy à, khó đấy nhỉ

Pok_chocolate

Đi xe máy đi chùa thầy à? Xa phết nhỉ? Mọi người đi nhớ chụp ảnh rồi post lên 4rum cho mọi người cùng xem nhé. Chụp nhiều vào nha. :D :p
Tiếc thế mình ko được đi. Thôi, để dịp khác vậy. :)

hate_a3

Member
tình hình là hình như bon con gái đi ít lắm, huyền về quê, nga ngố ko đi đc, linh c còn đang nghĩ, hà bò ko đi đc, vân ko đặt vé máy bay đc( :p )
sáng mai 8h sẽ đi mua đồ chuẩn bị, thứ 2 8h khởi hành, sẽ có ảnh post lên cho bà con xem, yên tâm ;)

Pok_chocolate

hate_a3 said:
tình hình là hình như bon con gái đi ít lắm, huyền về quê, nga ngố ko đi đc, linh c còn đang nghĩ, hà bò ko đi đc, vân ko đặt vé máy bay đc( :p )
sáng mai 8h sẽ đi mua đồ chuẩn bị, thứ 2 8h khởi hành, sẽ có ảnh post lên cho bà con xem, yên tâm ;)
Hì hì, thế thì ít con gái nhi?
Nhưng mà mọi người vẫn phải chụp đấy nhé, ;-) để xem mặt mũi lớp mình thế nào :D
Rồi mọi người nhớ tường thuật lại nhé,, để bà con biết ;)

J'aime_mes_amis

con gai di cung kha dong khoang 10 ngươi
7h khoi hanh cho mat
Cong nhi ve de di nhe
Linh C di nhe
Vi ci Trang,Lan,KAnh ,LAnh,Thu ,......
Ai lien lac cho Thu Hang ho toi voi

Pok_chocolate

Tận 28 người là đông rùi còn j, thế thì nhất định phải chụp ảnh post lên nhé. Hehe, thôi, ko nói nữa ko chúng nó lại bảo mình lắm mồm
Hì hì,

sayang

Mệt quá , mấy ngày nay tao về quê. Đi nắng suốt, say xe . Mai lại phơi nắng nữa thì chết tao ah ? Tao chẳng đi đâu , mệt lắm ! Mà hình như Trang đi thay lớp trưởng đó . Chúc mọi người đi chơi vui vẻ nhé !

pooha3

bà con rủ nhau di chơi zui ghê, ít cũng đi đi để còn lấy fong trào lần sau. Sorry, tui to cái mồm mà lại ko đi được, tại nhà tui có việc, bà con thông cảm.Nhớ post ảnh lên cho mọi người chiêm ngưỡng nha.

pooha3

:-? Mà tui ghe nói con trai lớp mình định làm vụ j trên cầu nào đó hay lắm. Có ai biết kế hoạch như thế nào ko?:-?

hate_a3

Member
cút ngay, bọn mồm to kia, kêu đi hùng hổ lắm rồi chả có đứa nào đi cả
đi chơi vui lắm, nhưng ko kể đâu, hơ hơ hơ

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000