A3 đâu cả rồi ?????? Vào đây đê............

Pok_chocolate

Hehe, cho 4rum lớp mình nổ luôn,
Ảnh đẹp wá, toàn thiên thần đội lốt ác quỷ
Cụ thể, thằng Nhóc Đỗ Minh đang tè bậy, hehehe, phạt $50,000
số tiền được dùng để cho cả lớp đi du lịch ;)

sayang

Ặc, nhìu ảnh thế này??? Lập web riêng cho lớp mình đê... Hay vứt hết ảnh vào album của trường í , chứ cứ như thế này thì khó xem ảnh lắm

Pok_chocolate

sayang said:
Ặc, nhìu ảnh thế này??? Lập web riêng cho lớp mình đê... Hay vứt hết ảnh vào album của trường í , chứ cứ như thế này thì khó xem ảnh lắm
uh, Vân cũng định cho lên album của trường mà, nhưng ko biết làm sao nên cho đại vào đây, rùi mọi người quyết định sau, hehe
Lúc nào mỗi người tự post 1 cái hiện tại lên đi, rùi cập nhập thường xuyên cho mọi người gặp nhau còn nhận ra, ví dụ cắt tóc xong hay là sau 1 năm chẳng hạn, hehehe :p :cool:

hate_a3

Member
trời, cái chính là web, chứ còn chỗ để up ảnh lên thì thiếu gì, webshots, photobucket đầy ra đấy
hum nào rỗi tao kiếm cái host cho, hehehehe, hôm trc có cái host 20Gb bandwidth 200Gb nhưng mà domain bị die roài, chờ kiếm con cc khác đã

Pok_chocolate

thằng này nói như thần kinh, post lên mấy chỗ đấy cả lớp lên xem ko hay lắm, lại phải ID, password, lằng nhằng.
Nhưng mà để ảnh như thế cũng hơi bất tiện nhỉ, làm cái page nó dài hẳn ra, hehehe, có ai biết sửa sao thì sửa đi, chứ Vân chịu rùi, ko biết làm sao đâu.

Pok_chocolate

Thằng em bố láo kia. Mày dám chửi chị mày ngu hả??? Nhưng mà người ta nói đứa ra sau theo đuôi đứa ra trước, thế nên em cũng ko khá hơn đâu. Hehe

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000