A3 đâu cả rồi ?????? Vào đây đê............

Linhc

Ui giời ơi , đi chơi tất nhiên là phải đi liền rồi , bàn tới bàn lui gì nữa . Chỉ có cái là số lượng lớp mình vào đây ít quá , nên thông báo cũng khó. Mày về thì nhắn tao một câu để tao còn biết như thế nào nhé con hà kia . Ah , gọi tao là C được rồi , không cần phải lôi cả họ cả đện ra như thế đâu . ;)

Khanh , bao giờ gần gặp , tao sẽ mượn hộ mày . Ok ?
Sơn móm , sao ông thiếu răng mà vẽ được hàm răng đẹp thế ;-) Tính làm mẫu răng giả để kinh doanh ah =))

hate_a3

Member
chán quá, đời như cak
đến gửi bài còn dek đc
fuk da free world, wat dabout diz free world, wanna love but can't, wanna hate but can't, what can i do??? there's nothin', i'm just a mudafukin' crazy man
i hate u
damn, wat am i doin' here, wastin' time 4 da fukin' thing

sayang

hate_a3 said:
sơn dấn ơi, bao h tao thi cad mày đến thi hộ tao nhá, trông mày thế chắc vẽ cad giỏi lắm :D
Vinh đen , mày cũng học CAD ah? Học đến phần nào rồi ? mày học khoa gì mà có cả CAD thế ?

pooha3

piggy said:
2 Paw: Ê cu! Bù lại việc đú đởn với mày hôm trước, bi h tao phải ngồi vật lộn với đống sách vở nè . . . mà khổ nỗi, lúc chưa động vào thì quyết tâm lắm lắm, nhưng mà cứ vừa mở ra, cái mắt nó lại biểu tình . . . làm thế nào đây :-/
nè, sao lại tại tao chứ, mày rủ kia mà, có fai moi minh tao dau :(
Chời! lau ko len bà con dong zui ghe, ma sep ui, khi nao di choi đó, nhanh lên em săp thi rùi
Lop mình co nhièu quả ảnh dẹp ghê ta =))

pooha3

CrazyA3 said:
Êu LinhC ,ảnh của anh đẹp sẵn rùi , ko phải khen, nhưng mà để giữ làm kỉ niệm cho con cái thì ... chết.Đợi chụp cái khác đẹp hơn rùi post lên đây vậy :D
Anh Sơn Móm tinh vi ít thôi ko răng chúng nó biểu tình đi hết bi h, nhưng công nhận con trai lớp mình phong độ ghê :)

pooha3

đợi đã có em đây sếp à(gõ TV lâu wa' ) , đi sớm thì chắc em di đc, còn khoản kêu gọi thì no problem.

pooha3

Bạn nào lên trên forum rùi thì kêu gọi người khác nữa cho đông vui.
THÔNG BÁO TÌM NGƯỜI NHÀ
Có ai biết số DT con bác Đạt không (anh giai tui đó ), nếu ai biết tung tích gì làm ơn gọi lên forum cho zui.
Chân thành cảm ơn và không hậu tạ.

piggy

pooha3 said:
Bạn nào lên trên forum rùi thì kêu gọi người khác nữa cho đông vui.
THÔNG BÁO TÌM NGƯỜI NHÀ
Có ai biết số DT con bác Đạt không (anh giai tui đó ), nếu ai biết tung tích gì làm ơn gọi lên forum cho zui.
Chân thành cảm ơn và không hậu tạ.
Chán mày, bạn đây mà ko hỏi :cool: hehe, mày gọi vào số cũ của tao ý 0904134552, nhưng nó bây giờ nhiều em HCM mê lắm :> ko biết có thời gian mà mò vào đây ko nữa, hihihi =))

sayang

Tui đã về rùi đây ! Tui chỉ có thể đi chơi trong tuần thôi. Cuối tuần phải ở nhà rùi :( 30/4 va 1/5 thì càng không thể vì phải về quê. Ngày giờ thì các bạn tự quyết đi . Mà làm thế nào để liên lạc với thằng Công nhỉ ??? Nó có số di động ko

Linhc

con hà kia , đã bảo về thì nhắn tao một câu thế mà hôm qua tao mới biết mày về . 30 , mùng 1 không đi được ah . Quae này thì kế hoạch đi chơi khó khăn rồi đây . Ngày thường đứa học sáng , đứa học chiều , lại còn ngày thường nữa , khó đi lắm . Để tao xem đã nhé . Có gì tao sẽ qua nhà mày .

hate_a3

Member
thằng Công làm mất di động rồi, nhưng mày cứ thử gọi xem sao nhé, có khi nó mua máy khác rồi 0989188814, nếu ko đc thì hỏi thằng Hoàng nhá 0989338683

hate_a3

Member
sayang said:
Vinh đen , mày cũng học CAD ah? Học đến phần nào rồi ? mày học khoa gì mà có cả CAD thế ?
uh, bọn tao bây h đang phải học vẽ bằng CAD, chỉ vẽ vớ vẩn thôi chứ chưa phải học sâu, năm thứ 3 mới học sâu cơ, nhưng có sâu đến mấy thì anh cũng chấp tất, biết từ lâu roài, =))

hate_a3

Member
mà tao nói bao nhiêu lần rồi, tao học TIN PHÁP ĐHBKHN nghe rõ chưa (tranh thủ khoe tí :p)
à quên, có ai có sách ktct ko nhỉ, cho mượn phát nào

hate_a3

Member
tiếng anh trg anh cũng khá tốt đấy, thấy bảo điểm cũng cao cao, còn thực hư thế nào thì.... chịu :p
mà em mới lớp 11 đúng ko, chưa chọn đc trường cơ à, anh chọn trg từ năm lớp 6, hahaha

sayang

Êu, Vinh voi , con Chi bạn tao học ở khoa tiếng anh trường mày phải không ? nghe nói nó được học bổng 1 200 000 VND đấy ! Mày không kiếm lấy 1 cái đi

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000