A3 đâu cả rồi ?????? Vào đây đê............

pooha3

troi ui, kieu nay di choi kieu gi day ha ba con, ma sep ve lang le the,
Chu ui, nho gui BT cho chau nhanh len , sap thi rui

hate_a3 said:
tiếng anh trg anh cũng khá tốt đấy, thấy bảo điểm cũng cao cao, còn thực hư thế nào thì.... chịu :p
mà em mới lớp 11 đúng ko, chưa chọn đc trường cơ à, anh chọn trg từ năm lớp 6, hahaha
em cũng chua biet nua. Anh tim hiểu khoa đấy hộ em dc o ạ

C500

Lớp mình có ai biết thông tin gì về bạn Lan Anh lớp A4 không nhỉ, nghe nói đang học trung học An Ninh. Nếu ai biết thì bảo cho tôi biết cái nha gấp đấy. Xin chân thành cảm ơn và hậu tạ.

C500

30-4, 1-5 tôi trực rồi. Đau thật chúng nó được nghỉ đi chơi vui vẻ thì mình lại phải trực mới khổ chứ. Nhưng vấn đề đi chơi đến đâu rồi? Chắc tôi sẽ sắp xếp được.SAo lớp mình kiểu gì thế nhỉ? thấy nó chán chán thế nào ý?

Linhc

Quả này là không có đi chơi đàn đúm được gì rồi . Chán thật . Số mày là không đi chơi được với lớp rồi hà ạ . Chán quá đi . Các sếp Vinh , Hoàng sao chẳng ý kiến gì hết vậy .

sayang

Còn vấn đề đi chơi thì chắc là đi gặp từng đứa mất thui. Tao về rồi, nhưng mới gặp mỗi thằng Móm :D

hate_a3

Member
có ai bắt em ý cho YIM đâu, chỉ cần em ý add là đc roài, hehehe
con bò già về thì tranh thủ ra trường mà lấy bằng tn đi, có roài đấy
mình cũng chưa lấy bằng :(
thôi thế này, tao tuyên bố chính thức hủy bỏ vụ đi chơi, vì tính đi tính lại thấy có mỗi 4 5 đứa máu đi, chán, hahaha. cùng lắm chắc đi ăn uống là giỏi

Pok_chocolate

hate_a3 said:
có ai bắt em ý cho YIM đâu, chỉ cần em ý add là đc roài, hehehe
con bò già về thì tranh thủ ra trường mà lấy bằng tn đi, có roài đấy
mình cũng chưa lấy bằng :(
thôi thế này, tao tuyên bố chính thức hủy bỏ vụ đi chơi, vì tính đi tính lại thấy có mỗi 4 5 đứa máu đi, chán, hahaha. cùng lắm chắc đi ăn uống là giỏi
có bằng tốt nghiệp rùi à? mà có thì cũng chẳng để làm j
mà sao lại ko đi nữa thế? tiếc nhẩy? 4,5 đứa thì cũng là có rùi còn j, cứ đi đi có sao đâu mà, vui hay chán đâu có phụ thuộc vào số đông đâu

Pok_chocolate

Paw, Đu Đủ, mày đâu rùi, ra đây tao bảo,
cho tao hỏi thăm số phận quyển sổ của tao cái, nó đã được ăn no chưa mày???
trước khi tao về nhớ hoàn thành nhiệm vụ đấy nhá, ko là ăn đòn đấy
hehe

sayang

Lấy bằng làm gì chớ . Có cần dùng nữa đâu :D kệ, cứ vứt đấy, cho trường giữ ^_^ Mà hình như là mất 15000 VND để lấy hả >_< Hic, nếu thế thì thui, 15000 VND mua xăng, đi chơi sướng hơn :d Mà muốn lấy thì đến phòng ban nào để lấy vậy ?

sayang

doanducminh86 said:
30/4 - 1/5 lop minh co di choi khong vay
Sau 30/4 - 1/5 đi chơi được không? Tuần này tui về quê đến thư 3 tuần sau mới lên .
Tổng bí thư có ý kiến gì không ? Con trai bao nhiêu thằng đi ? Thích đi đâu ?

sayang

J'aime_mes_amis said:
con lay bang tot nghiep thi chi mat 1000 thoi Ha a
Sao lấy bằng mà rẻ thế? Thế đến trường rồi vào đâu để lấy ? Chẳng lẽ vào phòng bảo vệ ? Hỏi thầy Mão hả :q:

sayang

C500 said:
Lớp mình có ai biết thông tin gì về bạn Lan Anh lớp A4 không nhỉ, nghe nói đang học trung học An Ninh. Nếu ai biết thì bảo cho tôi biết cái nha gấp đấy. Xin chân thành cảm ơn và hậu tạ.

Thằng Công ! Mày có người iu rồi , đừng có vớ vẩn nhá ! :q:

sayang

J'aime_mes_amis said:
Thu 2 lop minh to chuc di chua Thay do Trung Hoang Thanh to chuc
Mong cac vi nhiet tinh tham gia
Mỗi người phải mang theo khoảng bao nhiu hả đồng chí ? Mà sao đi sớm thế ? Sao không đi vào thứ 3 . Đêm thứ 2 mới từ quê lên , mệt bỏ xừ , lại đi chùa Thầy . Mà chùa thầy ở đâu thế ? Xa không ? Có gì hay không ?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000