A3 0508 <~~ Yeahhh

RED_A3

chán như con gián,hum nay trả bài Hóa 1 tiết.Bị 7 điểm.Hôm nay ngồi tính điểm TB :7.8.Ối,em thành đời cô Lựu rồi!!
PS:wuyết tâm từ mai học hành chăm chỉ!!!!!!!

Sirius

Member
Đồng chí Quân nghe lệnh:dẹp cái avartar trên kia ngay lập tức.Để thế có ngày những đồng chí yếu tim vừa vào ,giật mình lên cơn động kinh lăn quay ra chết thì khốn nạn lắm, ảnh hưởng đến công cuộc xây dựng topic.Xin đồng chí hãy lấy đại cuộc làm trọng^^.Lệnh này từ cấp trên Sirius đưa xuống.^^

cheryl

Giới thiệu như bạn QUân thì giới thiệu làm j` :( :)
Mà bạn Sơn đen đen có phải bạn cao cao, đen đen, chơi bóng rổ không thía :-/ Tại bít 1 bạn chơi bóng rổ, cao cao, đen đen, nhưng ko chắc có phải A3 khong nữa :D

MinhTrang_711

Ngày.....buồn....tháng nhớ.....năm thương....
lâu lắm rồi mới ngồi post bài lên được.....................thói quen bao lâu của mình bị thay đổi..............bao nhiêu bài del hết.........Tiến Thành nó cười sung sướng vì mình bị mất sao.....đăng ký lại nick từ đầu......:((

Nhưng mà đau đớn hơn là sau bao nhiêu ngày mòn mỏi đợi chờ.....ngó qua box A3 thấy nó bị xếp xó đến một tuần này...mấy người lớp này bạc bẽo quá.....:-O :-O lại đi lên từ bàn tay trắng vậy............chỉ có mỗi mấy bài lèo tèo.........câu baì là chính.:( :( ....mọi người ơi cố lên nào tất cả.........vì box nhà mình.....:)) :))

.........:x

MinhTrang_711

............hay thật nhớ lại ngày trước,...........cái ngày mà mình là nhân thứ 3 gia nhập box A3.....mình cũng là người đầu tiên mở đầu cho trang thứ 6 của bã....bay h lại vậy.....hay quá ta.........:) ;)

Một sự khởi đầu hay nhỉ......
@ Quân: tôi ko ngờ ông lại để cái box này tan tác vậy......toàn là mấy bài câu...............mà ông thì....là.......thủ phạm chính thức........thật ko sao tha thứ cho ông đc......bay h có thêm tôi vào rồi........ông có thêm người giúp đỡ.......hichic.......lại bắt đầu ....................việc đầu tiên của ông là post mấy cái ảnh hôm tham quan đê.....chọn ảnh tử tế vào.....bộ mặt của lớp mình mà.....:)) :))

MinhTrang_711

3/12/05.......sẽ chẳng bao h quên được ngày hôm nay đâu.....
....cãi nhau với một người mà ngày nào cũng cãi nhau nhưng mà trận này to quá......chắc mất hết rồi..........sụp đổ hết rồi/......
Thôi cho qua đi.....mai lại là một ngày mới.........

chiplove_skate

ghe that
quan voi trang lai thi nhau post bai day ha
sao dao nay chan the ko biet (bay gio la 7h15 ~~~~>som qua )
hom no di tham quan vui that cuoi nam to chuc lan nua nhi?
thoi pai moi nguoi em di an sang day

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000