A3 0508 <~~ Yeahhh

blue eyes said:
ko, chị định thi lên đấy . bây giờ ko có thì thi sao đc :( À mà A3 có anh Quân béo nè :D
Ơ bây giờ mình mới biết là mình béo :9

@ Kẹo: khó lắm iem a ( anh nghĩ thế ) nếu không vượt được thì tạch ngay, chắc lại xuống lớp CLC thui

smooth

Member
Nhung said:
Ko biết thi có khó ko nhỉ???
Thi ko khó đâu em ạ, chủ yếu là thi chương trình học kỳ 2 của năm trước (tức là thi lên lớp 11 thì thi học kỳ 2 lớp 10). Thi ko khó nhưng mà vào được thì khó, tại bắt đầu từ 0306, trường có cách xét mới, học sinh lớp ngoài phải có điểm cao hơn người thứ 25 của lớp mà hs đó định thi vào (vì đã có 20 suất tuyển thẳng) --> nếu trong đợt thi mà lớp em định vào có 25 người đạt điểm 10 môn thi thì em ko còn cơ hội (làm sao em được hơn điểm 10 trong khi hs lớp đó có thể đạt tối đa 11.5đ do có ưu tiên)

Quân said:
Nhầm rồi, năm nay vẫn chia đều đặn như năm ngoái, lớp tớ cô Hoa làm chủ nhiệm ( có vỉe cô Hoa không zui tính cho lắm => lớp chán như con gián )
Năm nay sở bắt các trường bỏ hết lớp chọn thì phải, trường mình cũng ko thể trái lệnh sở, nhưng mà trường mình vẫn ngầm chia các lớp từ A1 -->A4 là lớp chọn như năm ngoái :) Thế chú Quân đã hỏi thăm cô Hoa hộ anh chưa? Đừng bảo em quên rồi đấy nhá :( Cô Hoa hơi cứng, nhưng mà rất nhiệt tình, ko tin chú cứ hỏi bất cứ thầy cô nào trong trường về cô Hoa xem :) À, dặn trước cho chú cần thận, cô cn nào cũng có spy trong lớp đấy, nên ko có chuyện gì mà cn ko biết đâu, liệu mà tử tế :D

shrewishgirl_151

Thế hóa ra em Nhung định thi vào cái lớp A3 đấy à?
(nghe anh smooth nói hãi hùng quá, em sợ :-S, với cả về hóa thì em cũng ko có nguyện vọng gì cho lắm)
@ anh Quân : ủa thế ra anh béo hở (thất vọng), hichic lại thêm 1 boy chu "mẫu mã" ko được ổn roài :(

haketu said:
học a3 với a2 toàn thấy học thôi
hoc a4 bọn anh còn có cái chơi
không biết khóa anh smooth thế nào. khóa em thế anh ạ
Đã bảo là mỗi năm mỗi khác
cứ nghĩ là năm nào cũng như năm nào à
Đừng có vơ đũa cả bó chứ

blue eyes

Moderator
Hahas em ko vào 4r sớm, hồi xưa anh Quân của chúng ta lấy cả ảnh mình làm chữ kí nên ai cũng đc chiêm ngưỡng, nhưg bị mọi người phản đối kịch liệt ko biết giờ số phận mấy cái ảnh đấy thế nào =)) =)) =))
to Quân: ông dám nói láo với tôi à ?? Bật sếp là ko ổn rồi :cool: =))

unni_x

Active Member
A3 có chế độ ưu tiên hs lắm :D năm lớp un thi từ 10 lên 11, có đến hơn 20 người thi vào :) thế mà cuối cùng lớp chị thi tốt quá, lấy điểm chuẩn 10,5 lun :) chẳng có ai vào được cả =)) năm nay thi chán hơn nhưng cũng chẳng ai vào được, A3 0306 gần như ko thay đổi hs :D

RED_A3

Eo mừng quá,cuối cùng thì tui cũng log vào được 4rum sau khi vừa gửi meo kiến nghị chị Ngọc Hà đáng kính.Thấy topic đông vui ghia mà A3 có lèo tèo thấy ngứa nghề dễ sợ!!Chào mọi ngươi!! :d:

RED_A3

hơ hơ cảm ơn bạn lớp trưởng đã ủng hộ,tui đây xin dốc hết sức mình để làm rạng "ranh" tổ tông lớp A3!!!Vỗ tay cái nào!

shrewishgirl_151

ối ối
tổ trưởng gặp lớp trưởng
ghê thật
sợ thật
toàn chức vụ cao ngời mờ suốt ngày online
có mờ chít
ko được roài

RED_A3

Seo dị hả em Hà lớp C2,đã chức cao thì lại càng phải online nhièu để làm gương cho các bạn chớ lại.Nhể bác Quân thấy em nói có đúng ko???

smooth

Member
Các em A3 năm nay có vẻ đông vui hơn khóa anh nhỉ, cố kéo thêm đông đông vào nhá :) Anh mà ở nhà thì thế nào cũng đi khai giảng hôm nay. Các em thấy cô Hoa thế nào ?? chưa quen thì thấy cô nghiêm túc, cứng nhắc, nhưng mà lên lớp 12 mới thấy cô Hoa rất có trách nhiệm, tận tình, chu đáo :D
Anh nhờ chú Quân béo hỏi thăm cô Hoa cho anh mà ko làm, thôi nhờ bạn lớp trưởng vậy, em lớp trưởng hỏi thăm cô cho anh :) À, tiện thể hỏi lớp xem có ai biết oánh guitar, trống hay hát hò gì đấy ko nhá, A3 có truyền thống rock, các em cố gắng kế tục :)

RED_A3

smooth said:
Các em A3 năm nay có vẻ đông vui hơn khóa anh nhỉ, cố kéo thêm đông đông vào nhá :) Anh mà ở nhà thì thế nào cũng đi khai giảng hôm nay. Các em thấy cô Hoa thế nào ?? chưa quen thì thấy cô nghiêm túc, cứng nhắc, nhưng mà lên lớp 12 mới thấy cô Hoa rất có trách nhiệm, tận tình, chu đáo :D
Hum nay thấy nhiều cựu học sinh trường mình đi khai giảng lắm bác sờ-mút ạ,tiếc là bác lại ko đến chứ ko chúng em sẽ lôi bác bằng được vào hàng mà đứng đấy! :q: :q: :q:
smooth said:
Anh nhờ chú Quân béo hỏi thăm cô Hoa cho anh mà ko làm, thôi nhờ bạn lớp trưởng vậy, em lớp trưởng hỏi thăm cô cho anh :)
Choài choài,bác sờ mút quan liêu quá.Bác hết nhờ tên Quân ko được lại quay sang nhờ bạn lớp trưởng.Bác ko biết là lớp trưởng và Quân béo là một người hay seo dị??? :D :D
smooth said:
À, tiện thể hỏi lớp xem có ai biết oánh guitar, trống hay hát hò gì đấy ko nhá, A3 có truyền thống rock, các em cố gắng kế tục :)
Hình như là Quân béo có biết đánh Piano còn mí thứ kia thì chả biết nữa.Ủa mà A3 có truyền thống rock thật hả bác??Chẹp,ko phải gu mình!! :-S

RED_A3 said:
Seo dị hả em Hà lớp C2,đã chức cao thì lại càng phải online nhièu để làm gương cho các bạn chớ lại.Nhể bác Quân thấy em nói có đúng ko???
Chí lí và chí phở, mình phải lên để các bạn noi gương chứ nị

@ anh sờ mút:
Thực ra mới vào thôi nên em chưa tìm hiểu hết đựoc anh ạ, để em hỏi cô nhé

Rock is a part of my life
WE WLL WE WLL ROCK YOU

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000