A3 0508 <~~ Yeahhh

cac' em nay` buon ghe qua' nhi? cho anh lam` quen voi' nao`
Thư cảm ơn Văn Quyến, Cảm ơn anh vì tuyển VN không vô địch. Cảm ơn vì cả nước đã có 1 đêm yên bình, cảm ơn vì các đồng chí CSCĐ không có một đêm mất ngủ. Cảm ơn vì đã tiết kiệm cho cả nước hàng triệu lít xăng. Cảm ơn vì tôi đã không có một đêm với các trận nhậu ăn mừng đến sáng... Cảm ơn anh vì đã cho tôi hiểu đất nước Việt Nam đang sống trong hoà bình nhưng vẫn còn những thằng phản bội tổ quốc, những thằng bán nước, hại niềm tin người hâm mộ... Xin trân trọng cảm ơn!

ly huyen vy

Member
cai anh"Lonely nay cu dien di dien lai bucthu ay, lam em buc qua!Toan lac de thoi.DAn A3 dang nao nuc the kia ma cu Van Quyen...hix...ma anh Quyen ko hu* the dau T________________T

bạn ly có vẻ hâm mộ bạn trang quá nhỉ hí hi, xin bật mí là bạn trang có rất nhìu bí mất đấy.
hồi trước mình cugnx viết bao nhiêu bài thế mà giờ đây hix hix ( truwocs ên được 2 sao rồi cơ )

ly huyen vy

Member
X( X( X( X( I'I'I'I'I'I' To la VY chu ko phai la LY X( !
(HHix...sao moi nguoi lai cu thich ghet ho voi ten tui vay?Vy vy vy vy).
MA ban MT co bi mat je the?Hehehe, co "quan trong lam ko" ???kikikikiki, hom nao ban Dinh Quan bat mi' ti' nha'!To se khao ban mon bun "cay" (trong cai topic "quan coc" cau dam bao to "hay nhung cay" nho ko???BAy h van con uc vu do day X( )hehehe, minh wen nhieu ban A3 phet nhay!Hoi hoc he y' ban Hieu "ai"(co qua quan bong ro nhin ngu vat va~)lam to an tuong lam day!hix...the ma ko hoc cung lop :-S huhuhu

bây giờ là 12 giờ 34, mình ol mà mẹ không biết
sáng mai là thi học kì môn thể dục
mình đã chuẩn bị đề cương rất kĩ nhưng rất sợ cô cn bắt gặp quay bài môn thể dục, kiểu nào cũng bị trừ hạnh kiểm

mà cái hòm thư của mình gần tháng nay đang trống rỗng, cái này thì hỏi tội ai bi h

hôm nay ngồi làm hết đề cương môn lý mệ bở hơi tai

thoio chúc cả nàh ngu ngon và có một tuần làm viêc vui vẻ

hôm nay ngày 20 thì phải, ngồi ngoài hàng vừa đưa em gái đi học xong
xem lại cái avatar mình mới đì zai trong ngon ra phết.

Bao nhiêu là đề cương mình chưa làm xong nhưng với sự nhanh nhẹn của mình mình tin rằng sẽ xong trước hôm thi ít nhất là vài ngày

Dạo này cảm thấy hơi chán chán

Hôm trước vừa bị cô CN phê bình khổ thế, cái thằng Phí Duy rủ mình ở lại đá cầu khi trống vừa vang lên. Không ngờ cô lại đứng ngay sau lưng

he' he'

Giáng sinh năm nay bớt bận rộn hơn, mình cũng không thấy buồn bằng các năm trước. hay là đã lớn hơn nhỉ ( hix sến quá )

chiplove_skate

hix !!! chang hieu sao dao nay thay ........buon buon :(( :((
hoc hanh dao nay chan qua ~~~>>lam may cai de cuong ma met pho nguoi (hinh nhu chua nam nao hoc kem' nhu nam nay :-S chan chet di dc )
ma Quan oi cai avatar trong hay phet nhi?:x
kha' la an tuong !!!!
ma` ai lam` xong de cuong gi cho tui muon photo nhe' >:D< >:D<

:x :x :x

MinhTrang_711

24/12/05
Chuc moi nguoi mot giang sinh ruc ro....va am ap....chuc cho nhung nguoi than yeu cua Trang hanh phuc.....chuc cho dieu uoc cua ho se tro thanh hien thuc......oi nguoi luon cuoi....gia dinh hanh phuc cua nha minh...bo, me, chi, chong, va con gai nhi:):x :* :x :*

MinhTrang_711

24/12/05.....tuan sau thi hoc ky kin het ca tuan....se la mot tuan met moi.,....nhung la co hoi cuoi cung de minh go gac lai trong hoc ky nay....lay troi lay phat lam bai cho tu te mot chut...ko chac toi :))
... Toi noel ma tinh hinh nay chac nam nha...ngu...vo vi...nhg cung hoi thu vi vi so thik lon nhat cua minh la ngu ngu ma.....lop minh dao nay vui the...doan ket moila....nhat la trong h hoc toan:)) thuong co Phuong Nah kinh khung...phai sua doi lai thui...chieu nay nha minh chac lai chon ron cia vu qua noel...roi ali chi choe.....

Sang ra khoi nha co Hoa la lao vao hang net..gui email cho ban dac biet...dung keu ca nua nhe...ban cua Trang :))

qt_vip_a3

hixxxxx merry xmas

24/12... chào các bác ạ lâu lắm roài ko vào topic lớp mình post! thấy Phượng ớt kêu lớp mình pót bài we' hả? thiếu Trang la ko vui được mà hiiiiiiiii...........hôm nay no-en mà em chẳng được đi đâu cả ~~~> chán ~~~>hixxxxxxx mọi người đi chơi hết bỏ mặc em ở nhà thế này a?huuuuuuuuuuuu! Tuyên bố cho mà bít nhé Dỗi roài nhe'!:(( :(( :(( :((

Hôm nay thật hạnh phúc khi cả nhà mình đi chơi, an tối song là đi xe máy ra hilton hotel để đi bộ đi chơi. Không khí noel tràn ngập đường phố, từ các em nhỏ đến người đứng tuổi, từ nam đến nữ, từ những cô câu học sinh đến các đôi yêu nhau ...

Chụp ảnh khá nhiêu nhưng không biết có đẹp không vì mình không ăn ảnh mấy, Đi 1 vòng quanh Hồ Gươm chủ yếu tận hưởng không khi rộn rã mà êm đềm của ngày chúa Giáng Sinh.

Cuộc sống quả là tràn đầy niềm vui nhưng đôi khi cũng có những nỗi buồn: những con người lang thang không nơi nương tựa. Trí óc mách bảo mình phải nhẹ nhàng đi qua họ vì họ có sức lực thì họ có thể kiếm ăn, song trái tim như níu kéo mình lại, nhắc nhở rằng hãy quan tâm đến họ. Nhưng tiếc thay lí chí lại át mất tình cảm, mình bước qua mặt họ mà cảm thấy xấu hổ. Ôi mong sao trên trái đất những người bất hạnh đều sống hạnh phúc hơn.

Đi dọc xung quanh hồ Gươm thấy nhiều đôi đi với nhau thật ấm cúng. Minh chợt cảm thấy cô đơn và lẻ loi, nhưng bàn tay ấm áp của bố đã nắm lấy mình. Cảm ơn bố vì những ngày vừa qua, cảm ơn bố vì đã làm con hạnh phúc và con mong những ngày tiếp theo sẽ mãi luôn như thế này.

Nhiều người ngồi ăn uống nhậu nhẹt bên bãi cỏ, mùi mực nướng ảm hết vào người thật ghê, tại sao họ lại khoái ăn thế nhỉ, thật là vô ý thức... nhưng mình cũng chẳng muốn nói nhiều nữa. Họ không bằng mình mà :)

Bất chợt nhìn kĩ mình yêu gia đình mình biết bao, yêu cái hạnh phúc nhỏ bé vốn đã len lỏi trong từng tâm hồn của mọi người. Yêu người mẹ nóng tính nhưng chu đáo đảm đang, yêu cô em gái đỏng đảnh đanh đá nhưng dễ thương, yêu bố ít nói nhưng đầy niềm tin và sức mạnh. Yêu cả bản thân mình vì là thành viên trong gia đinh. Tự dưng yêu đời hơn, thêm yêu những người bạn xung quanh mình, những người bạn chỉ quen nhau mới 3 tháng nhưng đã chia ngọt sẻ bùi... Ôi ! Thật xúc động biết bao.

Có lẽ đêm nay sẽ là một đêm đặc biệt

Chúc mọi người hạnh phúc, chúc cho những người thân của mình đạt được mọi điều mà họ mong muốn

Chúc cho mình vượt qua được chính mình ...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000