A3 0508 <~~ Yeahhh

RED_A3

Xem lại album ảnh nhà A3 của mình từ xưa thấy đáng iu dĩ sợ,làm mình tự dưng phấn kích tợn!
@lớp trưởng đáng kính+phúng phính:seo mờ dân A3 ít thía hử???

RED_A3

Lại lần sau!!Bác Trưởng tình hình làm ăn hơi zớ zỉn nhá!!Huy động thì nhanh lin,hum rồi lại còn nhờ mình nữa chứ!!Bác nói còn chưa xong thì nói giề đến em!!!

Sirius

Member
Há há há ,mấy hôm nay ko thấy đồng chí Quân mò lên topic D8, tưởng đồng chí bị con sư tử cái nào đánh gục, đổ như cây chuối chứ.Hóa ra là đồng chí đang ở đây.Đồng đội gì tệ bạc quá , muốn kéo cái topic này lên, chỉ riêng A3 thì ko đủ đâu , đồng chí phải kêu ngay bạn bè tứ phương ra giứp chứ .Nhớ rút kinh nghiệm nha.
To anh sờ mút: Cho phép tiểu đệ ngả mũ chào huynh , thể hiện tấm lòng kính phục của tiểu đệ với huynh.Ai ngờ huynh bi giờ đã ở Sing mà vẫn nhớ đến mái trường xưa, nhớ tới lớp đàn em này.Tiểu đệ tuy ko phải là dân A3 nhưng cũng xin mạn phép huynh, dc nhảy vào cái topic này, quyết chí kéo nó lên, trở thành một trong những topic đứng đầu võ lâm thiên hạ^^

RED_A3

Vỗ tay cho bài viết(hay là spam) xuất sắc của bác Nguyễn Mạnh Tuấn.Mà đồng chí nói thế là oan cho bạn trưởng A3 quá.Bạn ý đang đóng góp cho to fíc,hehe o thèm cãi nhau với đồng chí rồi!!
PS:mà hình như đồng chí đổ xếp Blue Eyes nhà mình nhỉ???hố hố

Sirius

Member
Yearrrrrrrrrrrrrrrrrrr, em vừa mới vào CLB Thể thao xong, bít dc anh sờ mút cũng là fan hâm mộ Arsenal,vui quá xá luôn.Hi vọng anh ko phải là những fan rởm^^ như thằng bạn em ,mùa truớc vừa ti toe la fan hâm mộ Ars, năm nay lại ủng hộ Che.Anh thích Arsenal dc mấy năm rồi ,sờ mút .Em yêu Ars dc 6 năm nay rồi, từ thời chú Lum_Bớt[thông cảm, em hổng bít viết]còn diện mái tóc mào gà cơ .Khi nào rảnh, anh có thể qua CLB Thể thao , pót bài lên topic Ars dc ko.Cho nó xôm tụ một chút, nhìn cái topic của MU,AC mà ứa gan.Nhân đây cũng xin hỏi, ở lớp A1 có ai yêu quý Ars ko nhỉ

RED_A3

Ai gọi là fan rởm beo giờ,ngừi ta ko thích nữa thì thui lại kêu người ta rởm!!Thế trc đây 6 năm ông gọi là fan rề???Hử???
Hehe,còn về tôpic của AC với MU thì bởi vì fan nhà họ đông chớ sao,lại kòn pày đặt ngứa mắt!!Kha kha,mà nè,viết ars dễ gây hỉu lềm lém nhớ!!:q: :q:

RED_A3

A3 nhà mình vẫn còn vắng lắm,mà ko hiểu sao các bác admin lại tự dưng ngừng đăng kí làm các chiến sĩ A3 nói riêng và 0508 nói chung ko thể tham gia cùng anh em được.Nghe đâu sáng nay đăng kí được rồi!

smooth

Member
Sirius said:
Yearrrrrrrrrrrrrrrrrrr, em vừa mới vào CLB Thể thao xong, bít dc anh sờ mút cũng là fan hâm mộ Arsenal,vui quá xá luôn.Hi vọng anh ko phải là những fan rởm^^ như thằng bạn em ,mùa truớc vừa ti toe la fan hâm mộ Ars, năm nay lại ủng hộ Che.Anh thích Arsenal dc mấy năm rồi ,sờ mút .Em yêu Ars dc 6 năm nay rồi, từ thời chú Lum_Bớt[thông cảm, em hổng bít viết]còn diện mái tóc mào gà cơ .Khi nào rảnh, anh có thể qua CLB Thể thao , pót bài lên topic Ars dc ko.Cho nó xôm tụ một chút, nhìn cái topic của MU,AC mà ứa gan.Nhân đây cũng xin hỏi, ở lớp A1 có ai yêu quý Ars ko nhỉ
hehe, anh thích arsenal lắm. mà anh bảo, nói đến arsenal thì phải gọi hẳn cả tên ra, đừng có gọi tắt chúng nó lại tưởng là .... thì bỏ bố. nói chung các đội anh đều ko ghet, chỉ ko thích mỗi MU :)

yêu đội nào thì đọi đó mãi ở trong tim thôi, yêu vì tinh yêu chứ không phải yêu vì thời đại hiểu không ? Mà hôm trước Ars còn thua Miderbrough cơ mà =)). Bác suy nghĩ lại đi

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000