{^_^} Đề cử Hot Girls 03-06 đê {@_@}

Status
Không mở trả lời sau này.

hieukhacle

Member
thì thế thì em đành cam chịu thôi chứ làm cải rì
những lớp như D1, D2 thường không có con gái xinh nhưng con trai thì đẹp trai vãi, như lớp em nè. bis bis D1 o3-06
MK, danh sách toàn những bạn mình chưa từng nói chuyện bao giờ, bầu thì nó cũng có để ý đến mình đâu cơ chứ :q: :-(

hieukhacle

Member
yêu với đương gì, học đi, mục tiêu là để thi đại học chứ không phải là đối phó, bây giờ em tu rồi, adidaf phật, lay jc húa

fruit NHO

Active Member
chồng em tu rồi nhé!!!!nếu bác nào có giới thiệu thêm thì giới thiệu in ít thôi......nó cũng đang để ý 1 số ng rùi mà.......mà thôi các bác cũng đừng chạm vào nỗi đau của chồng em nữa....em xót!

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
BlackDragon said:
Danh sách :
1.Bảo Thư - D6
2.Lyb - D3
3.Minh Hằng - A3
4.Cẩm Tú - F
5.Phương Tú - F
6.Hằng My - D6
7.Tú Anh - D6
8.Vũ Hồng Nguyệt Linh _ A1
9.Minh Thu - D3
10.Lam Giang - A4

Thế này được chưa ? Chốt danh sách nhé :D
Nếu là list này thì chị bầu cho Minh Hằng A3 :cool:
Không có ai lập bình chọn đi à? (để chị còn bỏ phiếu ;) )

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Tất cả các em gái khóa 03-06 không được làm BGK cho "hot girl" :cool: (--> quyết định của admin :> )
Mà em kêu em xấu là em làm chạnh lòng khối bạn đấy ;)

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
ark said:
Em lập :D
Nốt ngày mai thôi :9
Nhưng mà hình như chưa có hết các ảnh hay sao ý??
Nếu lập thì em tóm tắt lại cho mọi người về 10 bạn đó nhé (tất nhiên là kèm cả ảnh nũa) --> mỗi bài post 2 bạn.

em nghĩ giới thiệu thì để 1 người của mỗi lớp giới thiệu, không để mỗi Ark làm thì không công bằng, vì ark có học chiều đâu.......

BlackDragon

Active Member
Thực ra cuộc bầu chọn tiến hành trên Poll nên hoàn toàn công khai, không cần thiết phải có BGK . Chỉ cần có 1 người tổng kết thôi :D

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000