{^_^} Đề cử Hot Girls 03-06 đê {@_@}

Status
Không mở trả lời sau này.
vịt gì cơ á , Oanh ơi, mày lẩn thẩn gì thế , tao buôn vịt bao giờ :-O , gà tao còn đang dùng( H5N1 các bác ạ ), có mối nào không, cho tao lam ăn với :)

WildBodom

Member
hê hê em PL đến h mới thấy mặt mũi,.. sao dạo này em thế nào, thèng Haiz nó có bắt bạt em ko, có gì cứ gọi anh, oki??
Em post ảnh CiTu lên đi, anh cũng có mấy cái, ko bít có giống của em ko?? hihi (có cái chụp cùng CiTu hôm 8/3 năm ngoái, đang tặng hoa em ý, ông Chu gian phi vào đòi lùa ngộ ra thì bị cả lũ cản lại cho tớ chụp ảnh xong cái đã hehe)
To Haiz: ngộ có nói gì ko hay đến em PL của mày thì bỏ qua nhá, ngộbít mày đang ol hô hô

WildBodom

Member
Nhìn líst girls 03-06 mà thấy hận đời, muốn quay lại VN ma chẳng bít làm thế nào, giết người, cướp của thì ko được rồi, định vứt passport đi thì có thèng cầm chạy theo trả lại (đúng như lời ông pocolo) hic hic........
Hận đời, ta muốn trở lại
Vứt passport nhưng vẫn ko được về.......

ark

Active Member
Hôm nay định làm cái Poll, mới nhớ ra bây h chỉ được 10 đề cử
Làm 10 nhé, hay là bảo admin tạm mở thêm :))

phuonglinhyeu29

WildBodom said:
hê hê em PL đến h mới thấy mặt mũi,.. sao dạo này em thế nào, thèng Haiz nó có bắt bạt em ko, có gì cứ gọi anh, oki??
Em post ảnh CiTu lên đi, anh cũng có mấy cái, ko bít có giống của em ko?? hihi (có cái chụp cùng CiTu hôm 8/3 năm ngoái, đang tặng hoa em ý, ông Chu gian phi vào đòi lùa ngộ ra thì bị cả lũ cản lại cho tớ chụp ảnh xong cái đã hehe)
To Haiz: ngộ có nói gì ko hay đến em PL của mày thì bỏ qua nhá, ngộbít mày đang ol hô hô
ảnh citu n` lém. để viề soạn ra cái nào trông dễ coi nhứt. mà công nhận con bé citu ăn ảnh thật. cài náo trông cũng xinh tươi

phuonglinhyeu29

ark said:
A4 ---> A7
D7 ---> D9
Bạn PL lớp F ... thế nào hả mọi người :D hôm nay vừa nghe nhắc đến :)) có vẻ cũng hot nhỉ :-?
hot cái j mà hot. các bác gạch tên cho iem để iem còn được bàn tán với chớ. giời ah. chớ không lẽ iem lại bẩu con bé phờ lờ đấy nó thía nọ thía kia hử. hixxxxxxxxxxx

vichia

Active Member
trước khi poll phải đưa lại ảnh một lượt ! Không thì chạy từ trang đầu đến trang cuối tìm ảnh thì chết mất.

hackerqh

Member
trời ạ, bầu chọn thì làm ơn cho cái ảnh lên đây chứ
người ngoài như tui làm sao biết ai ra ai mà lần
muốn ngắm một tí cũng chẳng được

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000