{^_^} Đề cử Hot Girls 03-06 đê {@_@}

Status
Không mở trả lời sau này.

unni_x

Active Member
hum nay là ngày 11 rùi đấy chú ark :cool: lập poll đi để bé Un, nhầm, BGK Un còn được nhận chút biếu xén :>> :D

BlackDragon

Active Member
Danh sách :
1.Bảo Thư - D6
2.Lyb - D3
3.Minh Hằng - A3
4.Cẩm Tú - F
5.Phương Tú - F
6.Hằng My - D6
7.Tú Anh - D6
8.Vũ Hồng Nguyệt Linh _ A1
9.Minh Thu - D3
10.Lam Giang - A4

Thế này được chưa ? Chốt danh sách nhé :D

WildBodom

Member
ok, ding
vậy mỗi người được bầu bao nhiêu phiếu (ngộ thấy 3 là vừa)
Khi nào xong, mọi người lập topic mới chỉ post ảnh thôi, khi nào hết ảnh mới bầu và bình chọn hô hô :q:

americalex106

hay là tổ chức Miss 03-06 luôn đi rồi treo giải ra nhử (giải to vào :q: ) để cho các thí sinh tự giác gửi ảnh chứ cứ đi chụp trộm thì ... :-& lắm ko nên :D
Đủ ảnh rồi thì lập một cái poll để mọi người cùng vote, mọi người thấy thế nào =D>
Lên Album ảnh, mình đề cử bạn này :> ko biết học lớp ji` có phải 03-06 ko :D

ark

Active Member
Ai đã post ảnh lên thì đừng Del nhé ;) vì sự nghiệp chung
Ngày mai sẽ có nốt ảnh LG với Phan Trang :D topic tạm close, ngày 14 em làm poll

unperfect_man86

Ờ đúng rồi , phan trang , anh có biết con nhỏ đó , con nhỏ còn có nick là phân trâu hay là nước mắm phan thiết í , cho anh 2 phiếu đi anh bầu cho bảo thư với phan trang
ok

fruit NHO

Active Member
1.Bảo Thư - D6
2.Lyb - D3
3.Minh Hằng - A3
4.Cẩm Tú - F
5.Phương Tú - F
6.Hằng My - D6
7.Tú Anh - D6
8.Vũ Hồng Nguyệt Linh _ A1
9.Minh Thu - D3
10.Lam Giang - A4
11.Phan Trang-d4!!!
mà sao ko có bẹn yến lớp em nhỉ?bạn ý nổi thế mà......hèhe`....

BlackDragon

Active Member
unperfect_man86 said:
Ờ đúng rồi , phan trang , anh có biết con nhỏ đó , con nhỏ còn có nick là phân trâu hay là nước mắm phan thiết í , cho anh 2 phiếu đi anh bầu cho bảo thư với phan trang
ok
nói chung nick chính xác là gì ? nói ra xem nào :D

americalex106

to shinichi: thế à anh chả biết :D chỉ biết bạn ji` (tên Thư thì phải) hình như cũng D6 :-? hay ra mấy hàng nét chỗ Yên Phụ :) chắc nhà ko có máy tính :D
to chipcom: phải vote thì mới biết dc chứ, công nhận khóa sau này cũng khá khẩm thật :q:
to Black Dragon: ohh vậy là em ý cũng ở trên này ah :-? đưa lên rồi làm sao gỡ xuống dc đây, thôi để thế cho nó vui mắt gỡ xuống làm ji` :D
to ark: chú làm poll thì cứ làm chứ sao lại close topic, để cho anh giao lưu tí :>
to unperfect_man: oạch nick ji` mà shock hàng thế :-& bó tay thật 8-}

đã gọi là bình chọn thì phải có đủ các đại diện của các lớp chứ, chỉ có vài bạn mà ai cũng biết rồi thì bình chọn làm gì, bạn nào mà chẳng Hot, ko Hot thì làm sao mà mọi người biết được.

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000