{^_^} Đề cử Hot Girls 03-06 đê {@_@}

Status
Không mở trả lời sau này.

fruit NHO

Active Member
@mod box ni...bác xóa hộ em cái ảnh bạn phan trang lớp em cái...xấu quá...cái ảnh đấy chụp bằng di động...ko nét tý nào.....để em up ảnh khác lên!

hieukhacle

Member
mấy cái ảnh các bác up lên trông không còn ra con người nữa các bác ơi, công nhận ở ngoài các bạn ý xinh thật nhưng trong ảnh trông như con thú ý

fruit NHO

Active Member
@bác nhật anh:nể tình em với bác,bác làm ơn xóa cho em nhờ....xấu hổ ban đại diện quá!em hứa sẽ up ảnh mới của bẹn ý lên mà!

Ảnh xấu thật , nói ra bác đừng giận nhưng tớ nhìn vào ảnh, chẳng thấy điểm sáng nào cả, có mỗi 1 bạn đang quay " lưng" vào mặt và một đống bụi thôi

Đanglangthang

oái..

UI TRÙI UI, các bé chả bít j là nghệ thuật hết!tự nhiên thế nó mới đẹp chớ!
bác nào có ảnh # cho lên xem thử đê! có là tốt rùi còn chê!xí! :p
To Nghị:còn hơn là mày ko bao jo có 1 cái nào cả =)) =)) =)) .mà mày còn ko thôi cái trò nói xấu chiến sĩ đi thì đứa làm cả lớp xấu mặt là mày đấy! X(
To Phong:eh mày còn nợ tao mấy tấm ảnh đấy nhá!hôm khai giảng ah'.gửi cho tao đê! E-mail của tao nè:[email protected]
mà chụp lén thì chỉ thế thui!thèng # chụp, ko phải em chụp ah nha! :cool:

Đanglangthang

hehehe

cho anh sửa lỗi nhá!
mấy cái ảnh nè khá hơn đó:
mấy cái ảnh trước do resize nên nó bị mờ đi nhìu lém ,chất lượng ko thật.Mấy cái đấy toàn 960x1280 pixels ah'. =((

Đanglangthang

a

anh dốt IT lém nên ko bít cách nào làm ảnh to lên được! :-( hix
thui,anh giới thiệu thêm nè:
bé Ly lớp D...? anh wen rùi :p .bé nào bít thì giúp anh!
Dáng cao ráo
Nhà giầu
Tính trẻ con ,iu lém! :)
Bé Ly là bé ngồi giữa cái ảnh đang ăn ah',còn ảnh "tập bay" là bé bên phải

fruit NHO

Active Member
đề nghị các bác ko up ảnh lên linh tinh ko thì em chết với con trang....
em hứa sẽ up ảnh tử tế lên <ko thèm chơi ảnh nghệ thuật!>
các bác có chụp thì xin phép thân chủ đàng hoàng,chụp tử tế còn ko ăn ai nữa là...

phuonglinhyeu29

hixx. anh seo muh xau thia khong bit nua. ong Quyen ai cho up day. lai con ghi la CT voi Pho Lo nua. sai bet be be.da bao khong dươc post linh tinh co ma. pa` con thong cam. gioi ui xi' ho we'

ark

Active Member
fruit NHO said:
đề nghị các bác ko up ảnh lên linh tinh ko thì em chết với con trang....
em hứa sẽ up ảnh tử tế lên <ko thèm chơi ảnh nghệ thuật!>
các bác có chụp thì xin phép thân chủ đàng hoàng,chụp tử tế còn ko ăn ai nữa là...
Bạn Trang này ... dã man thế cơ à :-( hôm nọ hỏi mình ... chắc là chuẩn bị .. =(( b-( :-(

gào_thét

Tất cả cái đám hỗn tạp này được có mỗi Bảo Thư và Hằng My =)) Rinoa hình mờ quá nhìn ko rõ nên ko cho ý kiến được =)) mấy bạn còn lại ko hiểu gửi hình lên làm gì nữa =)) đau cả bụng =))

gào_thét said:
Tất cả cái đám hỗn tạp này được có mỗi Bảo Thư và Hằng My =)) Rinoa hình mờ quá nhìn ko rõ nên ko cho ý kiến được =)) mấy bạn còn lại ko hiểu gửi hình lên làm gì nữa =)) đau cả bụng =))
Ai đạp nhất CVA thế nhỉ?

fruit NHO

Active Member
mọi ng post ảnh thì tử tế đi!đừng vì số lượng như thế!
nếu dc thì để em vác máy đi chụp tử tế!
ko thì ai đc đề cử thì up ảnh lên đi<giả pháp tốt nhất!>

Đanglangthang said:
thui,anh giới thiệu thêm nè:
bé Ly lớp D...? anh wen rùi :p .bé nào bít thì giúp anh!
Dáng cao ráo
Nhà giầu
Tính trẻ con ,iu lém! :)
Bé Ly là bé ngồi giữa cái ảnh đang ăn ah',còn ảnh "tập bay" là bé bên phải
Thùy Ly 11D9.

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000