9c2 (02-06)

Barcaboy

yên tâm đê, cụ đang gấp rút đi kiếm và đưa lên cho chắt và em đây, có điều các đề mới trong tay cụ của các năm gần đây đều là giấy, có nhiều kí tự cụ ko đưa lên máy được, hôm nào cụ bảo thằng em cụ mang cho chắt, chắt mang cho em Nhung nhá

shrewishgirl_151

nhatthieugia said:
nè nè bây giờ mới để ý ấy lập cho tớ sai khóa học rui phải là 2002-2006 chứ chẳng lẽ tớ là em ấy à
Uấy sao lại thía nhỉ? Rõ ràng mình chẳng hề đả động gì đến cái khóa học mờ... nó lại sờ sờ thế kia là sao? Mà này làm em càng tốt chứ sao, em cho nó được mọi người bắt nạt...gọi tớ là chị di thuôi

shrewishgirl_151

=)) bít rõ quá nhể... Mà Kẹo nói thế là hơi bị đúng đấy, lính mới vào là phải biết luật , sao mờ le te được.
mờ Nhung ưi nếu khóa học là 2004-2007 thì sao hơn tuổi em được nhỉ?

@ anh Nghĩa: Anh còn chưa nắm đc luật lấy j để pảo kê thèng em còn non nớt thế????
@ Pé lính mới tò te: Ko phải là Hoa hoa mà là Hoa ơi or Giang Hoa ( Có nghe mà cũng ko rõ nữa à???) Mà sao ku lại bít tui thía? Nổi tiếng đến thế cơ à???
@ 2 anh iem nhà nào " bảo em Nhung gấu" : Gấu cái j mà gấu? Người ta là người 100% ko có pha thêm xăng nhớt gì đâu nhá! Người mà cứ bảo Gấu! Pực cả mìn!

Ưhm! Đúng đấy pà chị nhẩy? Thế thì pải làm iem của iem rồi! Chị công nhận ko??? Hie hie! Ku mới vào pải chào hỏi mọi người cho tử tế chứ! Sao chưa chi đã bảo người ta là gấu nọ gấu kia rồi thế kưng??? Hie

shrewishgirl_151

Iem Nhung nói rất chi là chí lí, có ai vừa "kém tuổi" vừa lính mới mờ lại bật lính cũ như thế đâu nhể. Cụ Nghĩa với cả em cụ ý có biết luật gì đâu , mình cứ thế mà áp dụng thuôi (no vấn đề)
Này cụ Nghĩa đang tìm đề toán+văn+anh cho em đấy, nhưng rất tiếc là chưa có ai mở lòng giúp đỡ cho mượn đề cả...hichic

shrewishgirl_151

Khiếp tên mới của Bì (tức Bìu) nghe....kinh khủng quá, sao Bì lại chọn cái tên khủng bố thía ko bít (xin được hỏi là ai đã thông minh nghĩ ra hộ Bì cái tên đấy thía???)

nhatthieugia

ạc ạc bây giờ tớ hỉu rui phượng hà ko chỉnh tớ học cấp mấy mà chỉ chỉnh học trường CVA cấp2 thui nên nó mới thế

shrewishgirl_151

Hehehe chị hơi bị thông minh khi đăng kí khóa học cho "em" Nhật... đều kém tuổi 2 chị em mình, ko những thế chỉ mới học được 3 năm trường cấp 2 đã nói lời từ biệt (chả 2004-2007 là giề).Thế là có quyền sai bảo những việc vặt mình ko cần đụng chạm (đàn chị rõ thế kia còn gì), Nhung nhể

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000