9c2 (02-06)

shrewishgirl_151

Iem tuyên bố rất hùng hổ rồi còn ngại ngùng cái nỗi gì hiehie.Mờ chị nghĩ đã là luật rùi thì phải áp dụng chớ (cứ yên tâm đi mình ko làm luật thì có người sẽ làm mà). Lính mới là phải chấp nhận hết

Hơ hơ hơ! Chị nèng buồn cười quá! Em là người nghĩ ra luật đầu tiên nè
ĐỪng tranh công của em chứ
Nhưng mà dù sao
Ai nghĩ ra luật thì cũng phải áp dụng chị nhẩy?
Thôi chị phổ biến luật lệ cho bạn Thiếu Gia đi!
Ok????

shrewishgirl_151

Em bảo luật là em ra cơ mờ, vì chị ko muốn mang tiếng là tranh công của em nên...cho em toàn quyền xử lí. Mà thui chuyện đấy để khi nào gặp "nạn nhân" chính thức rồi 2 chị em mình cùng áp dụng, chứ có nói bi giờ cũng bằng thừa , chẳng ai thèm nghe thì khổ

ĐÚng đấy chị ạ!
À mà nèng
Hình như bạn Thiếu gia
Sợ quá ko dám vào nữa hay sao vậy nhỉ???
À mà chị ơi
Bao giờ đi tập trung?
Chị làm ơn báo ngày cho iem
Ko thì chết!
À mà năm nay
em với cả chị học cùng buổi
Buổi sáng chị ạ!!! Suớng!

haketu

Member
2 năm mình học sáng: 2 lần đi học muộn
2 năm mình học sáng: hình như trên 20 lần thì phải
tức nhất là khi đồng hồ báo thức===> tắt===>tự nhủ ngủ thêm 10' nữa===>khi tỉnh dậy===>quá 1 tiếng===>xong!!!

nhatthieugia

em nhung ạ em d** phải bạn anh mà xưng hộ như thế đâu ,hoc văn bao nhiêu lâu rui ko bít lễ phép là gì à.Luật ch* gì cứ nói xem nào ,đến bây giờ anh còn chưa nghe nè

@ em Nhật: Lần sau nói năng vô văn hóa trong 4rum là lock nick đấy. Nếu muốn "thể hiện cảm xúc" thì vui lòng dùng dấu (*), hoặc những từ khác nhẹ nhàng hơn . ok ? . Vichenka. :)

shrewishgirl_151

Ấy ấy sao anh nỡ bảo 2 bạn ý thế, "lesbian" ko dùng trong trường hợp này (nói thế các bạn em nó tức nó lại bảo cho thì khổ).
Mà em thấy anh có vẻ thích giao lưu với cấp II nhể (đặc biệt là các iem gái), đáng ngờ thật

haketu

Member
anh thì chỗ nào mà chả giao lưu được
quan trọng có hợp hay không thôi ............
em nói thế thì anh cũng ngờ rằng, có thế em thik giao lưu với các anh chị lớn, đặc biệt là các boys....????????????

M**! Anh Chó Nhật j j ơi! Em nói thật là trình chửi nhau của em cũng ko tồi đâu!
Ăn nói tử tế thì đây còn tử tế
Còn nếu thik văng thì khi nào online Chửi nhau 1 trận
xem đứa nào hơn
Thế là đc chứ j!
Mịe!
Tưởng mìn khủng lắm chắc!
Ngại nhiều!

haketu

Member
Bây h mới đọc bài thằng hâm này. Với những loại , nhầm, hạng người này thì chỉ có 2 phương án sau đây, cả nhà tham khảo cái nhé:
1/ không đủ trình nói chuyện, tóm lại là tốn nơron hoạt động=))=))
2/ Chốt cho thằng này khoảng 3 phát vào ***~ xem có dám ăn nói pố láo thế nữa kô
cười cái đã=))=))=))=))=))=))=))=))

shrewishgirl_151

Mọi người đang dồn nhau lại chửi hội đồng đấy ah. Anh Tú trước những chuyện gây bất bình thế này , có vẻ hào hứng xông pha trận mạc ghê nhể.
Mọi người nói cho hả giận rồi thì stop tại đây, đừng có quá đà mà... del cả topic thì chít dở
@ bạn Nhật : ấy đừng có văng trên 4rum như thế, đấy chỉ là đùa thôi , nói như thế là ko hay ho gì đâu nên stop luôn đi. Từ bây giờ là nói chuyện bình thường , ko đùa điếc gì nữa

haketu

Member
Hà pé said:
Anh Tú trước những chuyện gây bất bình thế này , có vẻ hào hứng xông pha trận mạc ghê nhể.
em ới ời, câu này em nói nghĩa bóng thì anh teo luôn đấy

Mịe!
ĐỒng ý với phương án thứ 2 của đồ dở hơi!
Khi nào gặp ở trường yên tâm là bạn Nhật thiếu gia ăn 2 cái dép vào mẹt!

shrewishgirl_151

hé hé hình như em có ý nói là nghĩa bóng đấy anh Tú ạ, mà cái nghĩa bóng đấy nó đúng sự thật hơn thì phải (có vẻ là anh cũng hơi hưởng ứng đấy nhở, vì sự thật nó là như thế)

haketu

Member
chả hiêu hà pé nói j` cả, hixxxx
@ Kẹo: để dành cho anh 1 cái dép để anh tập ném với, em 2 phát, anh khiêm tốn 1 nhát thôi, nhưng mà có thể = 10 lần em đấy=))=))
chỉ khổ cái mẹt của ông Nhật

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000