9c2 (02-06)

cherri_236

1 nụ cười bằng 10 thang thuốc bổ đấy . Mà kiểu cười man rợ này thì phải bằng 100 thang thuốc bổ .Cười 1 mình tốt lắm đấy .Cứ thử thì biết :q: :q: :q: :q: :q: :q:

shrewishgirl_151

uấy ko dám làm cái trò đây đâu Mõ ui...Người ta toàn biểu ngồi cười 1 mình mà chả có lí do lí chấu là đang bị... dở hơi còn gì.Tớ ko thể nghe ấy mà học tập được nguy hiểm lém đó

cherri_236

Dở hơi hay không là tuỳ người . Cách cười cũng khác nhau nhiều lắm. Cái chính là lý do vì sao cười : cười vì âng xem phim hài, cười vì đầu óc có vấn đề ( ĐIÊN, ĐÂY MỚI LÀ ĐIÊN ) ................ :q: :q: :q: :q:

shrewishgirl_151

Chẳng nhẽ ấy đang cười vì đang xem phim hài (hoặc là đang nghĩ đến vấn gì đó có tính chất gây cười) chắc??? I don't think so...hehe tớ nghĩ ấy cười theo kiểu ấy ấy cơ (kiểu thứ 2 mà ấy bảo ý) Đừng nghĩ tớ đang đá đểu đấy nhá hehe

shrewishgirl_151

Cực dễ hỉu mà Nhung,chị đang (giả vờ) tưởng là bạn Mõ lớp chị có vấn đề về vài mặt (cực kì khó nói) cho nên là hỏi thăm tí thui heheh :)

shrewishgirl_151

Barcaboy said:
mình đến đây
Eo ui cứ phê bình ai là hay câu bài mờ chính mình còn câu 1 cách quá lộ liễu... nói trước nhá vào đây là ko có cái kiểu câu bài "vạch áo cho người xem lưng" đâu nhá

Barcaboy

ko phải anh câu đâu, chắc bạn của các em câu bài đấy, sáng nay bảo nó thử hỏi các bạn xem group thế nào, ko ngờ nó lại vào đâu câu bài, hichic, biết thế lần sau nói tiếng thuần việt, chả rúp với reo gì nữa

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000