9c2 (02-06)

shrewishgirl_151

hiehie vừa vừa thui, kêu gọi bác Bờ Vờ log nik cơ đấy, dã man nhể. Mà nghe như cái vụ ném dép + 1 quả đấm vào mặt sắp trở thành hiện thực thì phải, hichic đau đớn thay.(mờ em Nhung ko phải là iem của ieng Tú hở, thế thì chắc là chị gái rùi)

shrewishgirl_151

Ieng Tú nhá ko chơi câu bài kiểu đấy, trong khủng chưa kìa, dám lấy khổ chữ đại bác (trong khi anh chỉ bằng 1/1000 cửa nó, hichic bé thậm tệ). Làm em Kẹo cũng hay lắm đấy, có khi còn được chị đèo đi ăn kem + vào công viên + chụp ảnh Hàn Quốc đấy =))

nhatthieugia

anh cực kì nhận nhịn em rui đấy Nhung ạ. Mỗi người nhịn nhau 1 tí thế la xong ok chưa (chỉ tại em trêu anh chứ bộ) đừng có ra vẻ người đi trước mà lắm chuyên
Điều nay là cho đồng chí haketu ,pác đừng tưởng pác hơn tuổi em ma dễ bắt nạt thằng em non nớt nay ,Ở đời tui ghét đứa nào dại gái với a rua đấy,cần thiết em biếu pác cái thớt vào mẹt(nâng đời đó nghen,bây giờ ai thèm dùng dép) còn cái của em Nhung tui nhận coi như giảng hòa đc chưa

shrewishgirl_151

Được rùi đấy cả nhà, chuyển chủ đề đi, để Mod với cả admin nhòm ngó đến cái topic này là ko hay đâu. Mà topic 9c2 thì phải nói đến 9c2 chứ nhể, sao lại lẫn lộn mấy cái tạp phí lù vào thế này...Dạo này mấy nhân 9c2 biến đâu mất ý nhỉ, làm cho topic ế chỏng chơ

haketu

Member
Nhật said:
,Ở đời tui ghét đứa nào dại gái với a rua đấy,cần thiết em biếu pác cái thớt vào mẹt
tao thách, chắc chả dám đâu nhỉ.=))=))
à, dại gái hay không là việc của tao. còn ghét hay không ghét là việc của mày. có j` thì giải quyết = hành động nhớ. và nói luôn, ở đời mình ghét nhất đứa nào chỉ biết nói mồm thôi đấy. nói mà không làm là "hèn"...........
tiện thể hỏi luôn, học tv mấy năm roài mà còn viết sai ct thế=))=))=))=))

shrewishgirl_151

Đã bảo mấy bố này là thôi đừng có văng ở đây rùi mờ vẫn cứ cố.... Thế này thì cái 9c2 chắc phải đổi tên thành "hội đồng cãi nhau + văng tục" rùi. Thôi đã bảo nói chuyện bình thường cơ mà, hay thật đấy

shrewishgirl_151

Hiehie ko phải là văng tục nhưng mờ....cũng gần gần với nhau cả (dù sao cũng vẫn còn lịch sự chán)
Mờ bảo anh Tú văng thì hơi khó nhể, ngoan thế kia mà (suốt ngày giúp bố mẹ việc nhà từ A-->Z thì ko ngoan mới là lạ)

shrewishgirl_151

=)) Bi giờ em mới bít khi đã bước ra khỏi cổng nhà thì anh thành... hichic đầu gấu chợ mơ chờ mờ cả mắt =)) =)) (ở nhà quá trái ngược với ra ngoài là thế đấy)

haketu

Member
ơ ơ ơ
thế ai là người bắt chước anh thế nhỉ
em nói thế thì anh đành tự tử.com vậy. chết luôn!!!(đành phải hy sinh tấm thân TRONG TRẮNG này vậy, híc híc=))=))=))=))=)))

shrewishgirl_151

Ọe, tấm thân TRONG TRẮNG á! Anh có bị làm sao ko đấy (à hóa ra là vẫn còn trong trắng, thế mờ mình cứ tưởng...). Mà anh bảo ai bắt chước anh ý nhỉ, em thì chịu chả biết, chắc là cũng phải thông minh thì mới bắt chước được theo cái kiểu của anh chứ (hehe bí hiểm thiệt) ? e hèm nghĩ xem nào....

shrewishgirl_151

Ui giời nổi tí hứng lên ý mờ
Nói chung là làm hòa nhá, ko đánh đấm chửi cãi nhau trên topic nữa
Bi giờ xin mời nói về chuyện gì đó zui zui 1 tí, 1 2 3 bắt đầu....

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000