12D1 nơi hội tụ của những thằng KHÙNG

heeeeeee......

Chú Phèo cứ luyện rượu đê.... tửu lượng của Sở mỗ, cũng ko phải quá kém đâu..heee...

Hẹn Tết anh em gặp nhau... hì hì...

làm quả thịt Chó nhé... thèm quá.. hic hic

gaauschos

Loằng tà là ngoằng cái đã lại 1 ngày cuối tuần rồi!

Trọng trách công việc ngày càng lớn! Tâm hồn ngày càng điên loạn!

Không ai có ý kiến gì về vụ đến nhà Hoa Ngọc a`???

Dragon

Tẩu hỏa? dựa vào đâu mà bảo vậy? phát ngôn bừa bãi không có căn cứ, vớ vỉn vãi. Cái gì đi được thì bảo là đi, 0 đi thì nói là 0 đi anh em đỡ phải hẹn mất công. Lolz

ForestGump

Thì có ai dám nói là các bố không bận đâu, nhưng bận thì đừng có nói trước làm mọi người mừng hụt. Tôi thấy có tư cách nói nhất chỉ có mấy đứa Đình Long, Thiên Hương, VQ Dũng, Vũ với MPhương ko tính, lần nào đi "chính thức" (đám cưới thầy Dũng, 20-11, hội trường) mà tôi rủ bọn nó đều đi, còn các chú khác thì không đi có ai trách đâu, nhưng ghét nhất cái kiểu ậm à ậm ừ, đến lúc không đi được thì không báo. Chỉ khổ Thiên Hương (vì nó hay phải đi báo cho mọi người nhất, còn hơn cả tôi).

Các chú không biết lần bọn tôi đến nhà cô Chi ngày 20-11, lèo tèo 3, 4 đứa cô hỏi là "Ơ thế lớp em đâu hết rồi mà có mấy đứa thế này", thằng MPhương đành cười gượng rồi đánh trống lảng "Bọn em lạc nhau toán loạn hết cả, chắc bọn nó đến sau".

Hết thằng Phúc lại đến thằng Linh lùn =)).
[-( lạm khẩu , lạm khẩu , cái gì mà có tư cách với ko có tư cách ở đây [-( . DLinh nói phải, có tí việc mà cũng bôi lơ mariốt ra làm cái gì, lại châm ngòi cho 1 cuộc khẩu chiến mới để kéo nhà 12D1 lên page 100 chăng ? ;)) ( nhớ lần trước cãi nhau to, page tăng veo véo , nhìn phát khiếp ^^ )( hehe , nhân tiện sửa quote tí cho nó đúng tác giả của bản "cáo trạng" trên )

Grenouille_vert

Moderator
[-( lạm khẩu , lạm khẩu , cái gì mà có tư cách với ko có tư cách ở đây [-( . DLinh nói phải, có tí việc mà cũng bôi lơ mariốt ra làm cái gì, lại châm ngòi cho 1 cuộc khẩu chiến mới để kéo nhà 12D1 lên page 100 chăng ? ;)) ( nhớ lần trước cãi nhau to, page tăng veo véo , nhìn phát khiếp ^^ )( hehe , nhân tiện sửa quote tí cho nó đúng tác giả của bản "cáo trạng" trên )
Thì ông có bao giờ phải đi rủ đâu =))

gaauschos

1. Ông *ọi vẫn kiểu mượn gió bẻ măng, vẽ mây nẩy trăng, nghe củ chuối quá! Chê thì qua loa, mà kì thực nghe rất xu nịnh mấy thành viên tích cực. Đồng môn chú ý, bạn này chắc sẽ làm to, chú ý giữ gìn mối quan hệ sau này nhờ vả! :D Chắc chí ít cũng có rượu uống.

2. Hưởng ứng lời kêu gọi của D1 04-07 đê anh em. Sang đó bầu bán đê. Nhìn mấy em mà thấy tự hào thay chúng ta là D1 9902, và cũng đáng buồn thay bạn nữ chúng ta là D1 9902. Hí hí hí . . .

Thằng Kiên cứ viết *ọi thế, bố thằng nào hiểu..

Mày muốn viết thì cứ viết hẳn: N.. oi.. noi... nặng... Nọi..--> NỌI...!
Việc gì cứ phải lập lập lờ lờ thế.. Làm trai cho đáng nên trai.. Ăn to nói lớn..Mày cứ nửa mủa thế, tao thấy hổ thẹn 1 đấng con trai như mày..heee..

Xin bác Phương chú ý là tớ ko có ý gì nói bác cả.. Chẳng qua, đang phân tích cái cách thằng Kiên, nó xử lý ngôn từ..

Tớ thì tớ ko có ý gì là trêu bác Việt Phương nhà ta cả đâu... mong bác ý hiểu rõ ngọn ngành, chứ ko lại viết lung xờ tung, khiêu chiến anh em..tớ ngại lém..!

Sir_cobra

Bạn Trần Dương nhắc mình mới nhớ,dạo này sức khỏe kém quá rồi,anh em tổ chức bóng đá bóng bàn,bi-a bi lắc cho giãn gân cốt tí nhỉ =P~
Thường thì ban ngày mọi người ko có thời gian,đá buổi tối được ko ? Trước tiên đủ 1 đội đã,đối tác tính sau,anh nào đi được thì cho ý kiến + để lại thông tin liên lạc :-"
Điểm danh được vài chú :
1- Nguyễn Trung Kiên : trâu bò,thích đá bóng nhưng thằng này hay đi công tác lắm :-? ( hậu vệ )
2- Nguyễn Nguyên Khôi: thủ môn ( ko có thằng nào chịu làm thủ môn đâu );))
3- Trương Nguyên Việt: thằng này ko bít đi được ko vì tối là thời gian nó hay đi với gái... :-S ( tiền vệ)
4- Đặng Đình Long: anh này được cái nhiệt tình + sức khỏe tốt ^^ ( tiền đạo)
5-Tạ Minh Phương: anh này cũng nhiệt tình ko kém,gọi đi đá bóng là đi ngay =P~ (tiền vệ)
6-Văn Quang Dũng: đang muốn thể hiện mình nên chắc kêu gọi sẽ đi :D (hậu vệ)
7-Trần Dương: anh này chăm thể dục thể thao từ bé,khó có lí do từ chối gia nhập đội bóng ;)) ( hậu vệ)
.......
Ngoài ra còn 1 số thành viên nữa sẽ bổ sung nhưng các anh kể trên có anh nào có ý kiến gì ko ạ để em biết đường sắp xếp ạ :-"
Yêu cầu những người có tên để lại sđt để liên lạc,những ai ko có tên muốn gia nhập cũng để lại sđt luôn :D
Cần có 1 tổ chức chặt chẽ cho đội bóng,em xung phong đảm nhận chức vụ nặng nề này,để đến giữa tháng 7 chúng ta có 1 đội bóng có thể ko hay nhưng có kỉ luật ( vì 12/7 em mới thi lại xong :-SS )
Trước tiên là nhân sự đã ,còn những vấn đề cần bàn sẽ lắng nghe ý kiến mọi người để đi đến 1 sự thống nhất chung nhằm đảm bảo tính công bằng và khả thi cho đội bóng ^^
Trên đây là tất cả những gì em muốn nói và muốn làm cho anh em trong dịp hè này,lần này em hô hào nhưng sẽ đi,các anh yên tâm :D
Thiết nghĩ bóng đá cũng góp phần giúp anh em đoàn kết nên mong mọi người chú ý đến bài viết này :)
1 lần nữa yêu cầu những ai wan tâm để lại sđt trên 4rum

1. Ông *ọi vẫn kiểu mượn gió bẻ măng, vẽ mây nẩy trăng, nghe củ chuối quá! Chê thì qua loa, mà kì thực nghe rất xu nịnh mấy thành viên tích cực. Đồng môn chú ý, bạn này chắc sẽ làm to, chú ý giữ gìn mối quan hệ sau này nhờ vả! :D Chắc chí ít cũng có rượu uống.

2. Hưởng ứng lời kêu gọi của D1 04-07 đê anh em. Sang đó bầu bán đê. Nhìn mấy em mà thấy tự hào thay chúng ta là D1 9902, và cũng đáng buồn thay bạn nữ chúng ta là D1 9902. Hí hí hí . . .
sao anh lại bầu cho em Ngọc :(( :(( :(( ...............

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000