12D1 nơi hội tụ của những thằng KHÙNG

gaauschos

Ông Mạnh Cường này cũng hơi bị liều lĩnh và vô duyên đấy!

SPAM quảng cáo mà thô thiển thế thì ai mà nghe nổi! Nhưng mà đối tượng như bọn mình thì quảng cáo làm gì? Bọn này có nghề rồi, và quá già để bắt đầu 1 nghề mới, đặc biệt là trở thành ca sĩ.

Phúc: Số hôm nọ là số của tao gọi chứ còn gì! 0983291848. Post ầm ĩ mà không thèm ghi lại à, thằng khốn!

Mà mày quên được thì cũng tài đây! Mắt dạy quá!

Khôi: Ảnh hơi đẹp thôi nhưng mà tuyệt hay!

kimdungktvn

Quá hay :D Lâu lâu rồi mới có 1 buổi đi ăn vui "vật vã" như vậy ( Vật vã là vì chảy nước mắt nhiều quá )Tuy là có hơi ít người nhưng vẫn vui. Căn bản là các thành viên có mặt đều rất nhiệt tình nhất là trong khoản diệt mồi :D
Phó nháy Khôi chụp lúc nào mà mình đek để ý nhở :-w Chụp được nhiều ảnh độc đấy :D

heee.. GOOD GOOD.. ảnh đẹp.. đc nhìn thấy dân tình mạnh khỏe béo tốt..hee
Thằng Phúc, mang tiếng leader, cuối cùng vớ vỉn thiệt...anh em, hôm nào hội đồng thằng này

Sir_cobra

Chẹp,ko có mình mạnh mồm tuyên bố thì ..... :-??
Thật ra hôm đó ko phải wên mà bận việc thật,4rum thì die ko vào post được,mà chẳng lẽ leader lại nói ko đi để anh em nhụt chí,thôi thì ta mang tiếng vậy cốt để mọi người được vui vẻ :)
Mà ko có em các anh vẫn vui đấy thôi,còn nhiều dịp khác nữa mà :X
Nhưng lần nào đi cũng từng đấy mống,kể cũng hơi phí công anh em nhờ,lần sau em sẽ cố gắng huy động lực lượng :-" ( cái này thì thằng Vũ lo mới đúng vì nó có danh sách lớp còn em chỉ nhớ được sđt mấy đứa hay gọi )
Dù sao cũng chúc mừng cái nhờ,buổi gặp mặt diễn ra vui vẻ và suôn sẻ =D> keke

Ảnh đẹp và vui quá!

Xin lỗi anh em nhé! Vẫn mong đến dự đầy đủ, nhưng có việc bận với gia đình nên cố gắng hết sức vẫn không kịp. Cụ thể là chiều thứ 6 tự nhiên mama bảo "Sáng mai đi Cát Bà" (ặc ặc), thế là hôm sau khăn gói lên đường; đến chủ nhật đã nằng nặc đòi về từ trưa, papa bảo 2h chiều bắt đầu lên đường về cho đỡ nắng, đến bến phà đi Cát Bà - Hải Phòng sớm 1 tiếng, nhưng lên phải cái phà chạy siêu chậm nên đến tối mịt mới về được nhà, điện thoại thì hết sạch pin nên cũng không gọi được cho mọi người. Sorry nhé!

@Đình Long: Ông rủ mọi người lớp 9C đi chơi thì nhiệt tình thế mà sao rủ lớp 12D1 lại e dè vậy? Hay là tại không có em Dung? ( :D )

@Hẹn mọi người dịp khác nhé. Hình như đầu tháng 7 có sinh nhật Ngọc Hoa. Check xem nào. Đây roài. 6/7. Anh em sang nhà Ngọc Hoa chơi không??

Cái diễn đàn thấy anh em lớp mình sắp gặp mặt là tự nhiên dở chứng nhỉ. Hôm thứ 7 và sáng chủ nhật ở Cát Bà mình cũng cố gắng truy cập vào mạng để hỏi thăm anh em nhưng cái diễn đàn này không hoạt động mà chẳng có một lời báo trước!!!

Grenouille_vert

Moderator
Chú Dương lần nào chả "hẹn dịp khác" =))

Thằng Phúc học đâu kiểu bốc phét không ngượng mồm thế nhỉ =))

Thôi cứ biết tình hình thế lần sau đỡ tốn tiền điện thoại, đến 20-11 năm nào cũng được nhiều lắm là chục mống thì biết nhau rồi ;))

Dragon

@Trần Dương: chả phải e dè hay không, gọi hai thằng Lành và Thanh cánh thì cấp 2 với 3 chả có gì phân biệt, có điều tui thấy chú hô hào thế mà việc gọi 2 thằng đó thì có gì khó đâu mà sao 0 tự gọi được mà lại phải bảo tui.
Sinh nhật Hoa ấy hả, từ mấy năm nay có thấy mặt bạn lần nào đâu chả biết bạn thế nào, đến không biết bạn có tiếp hông hehe. Chú Dương thay mặt đi coi haha

Tôi thấy ông hay đứng ra rủ mọi người hội họp nên nhường "nhiệm vụ cao cả" đó cho ông! :D

Năm trước tôi và ông với Thiên Hương cả Quyên đến nhà Hoa gặp rồi còn gì, định rủ đi chơi thì Hoa bận đi học Tiếng Nhật!

Chú Vũ "tuyên ngôn" thế thì lần sau ai thèm đi nữa!

ForestGump

Hehe, giọng điệu đó là của VP chứ ko phải Vũ đâu Dương ạ
@VP : có mỗi chuyện nhỏ nhỏ là bận việc ko đi được mà giọng điệu ông sao có vẻ akay thế nhỉ, "Chú Dương lần nào chả "hẹn dịp khác"

Thằng Phúc học đâu kiểu bốc phét không ngượng mồm thế nhỉ

Thôi cứ biết tình hình thế lần sau đỡ tốn tiền điện thoại, đến 20-11 năm nào cũng được nhiều lắm là chục mống thì biết nhau rồi
" , bận việc ko đi được là chuyện thường thôi mà :-w, tôi tin cả Phúc chó lẫn Trần Dương đều nói thật

gaauschos

Thằng ôn... à quên Giáo sư Chính tả, tiến sĩ Searching Nguyễn Nguyên Khôi mát tính thế!

Em là em cứ phải vỗ vào mặt mỗi đứa 1 cái!

Chả có lý do nào biện hộ cho việc đứt liên lạc hết! Tôi với Khôi sent hàng đống SMS và post cả số điện thoại chỉ để yêu cầu confirm. Các ông có thực hiện được đâu!

Phúc: Nói là quên mất và để điện thoại ở nhà như lúc đầu thì lý do thật hợp pháp luật! Còn ba lăng nhăng về sau thì mồm mày dẻo đấy! ha ha ha...

Dương: Ông đi Cát Bà là một việc rất đáng chúc mừng, tôi thèm được đi như ông, tiếc là nhà tôi mỗi người 1 tính: tôi thích đi everywhere, em tôi ngại đi biển vì sợ đen hơn nữa và không biết bơi, bố thì "biển thì có gì lạ, tao sống ở biển gần 20 chục năm rồi...", mẹ thì "tao say xe lắm, đi về ốm thêm...". Nhưng cơ bản là không có nhiều tiền!!! :D

Tuy vậy, Giáo sư ko thể gọi điện hoặc rẻ mạt 1 cách ki bo thì nhắn 1 tin nhắn ngay khi biết kế hoạch đi Cát Bà tối thứ 6 hay sao??:-<

---> không cần phải thanh minh, anh em tha thứ hết! Lần sau rút kinh nghiệm nhé!

OA OA OA sướng quá, ngáp 1 phát đã đời!

Đề ...ị mọi người cho ý kiến về đề xuất của Dương! (đi sinh nhật Hoa!)
Mục đích chính là tụ tập và tụ tập! Mục đích phụ là gặp gỡ một số gương mặt quý hiếm! Và nhân tiện thì mừng sinh nhật bạn cái! :D (hình như là lần đầu với tui, không khéo đến nhà nó thì bị soi, bị khám, vì biểu hiện bất bình đẳng.. à quên thường!)

Các bác chỉ đc cái lìu bìu... có thế thôi, mà bàn lắm thế ...!

Đi chơi đi ...

Lâu ko gặp em Hoa, ko hiểu em ấy dạo này thế nào ?..Nếu dân tình nhà mình, hôm sau có đến nhà Hoa, nhắn hộ tớ 1 lời.. rằng em Hoa, hãy chờ anh Linh nhé...! hee...

Báo cáo các bác, là hôm nọ có nc dt với Ngọc Hoa lớp mình... cô nàng có vẻ có sự chín chắn trưởng thành hơn nhiều trong cách nói chuyện.. Tuy nhiên... dẫu sao đi chăng nữa...thì cảm giác vẫn cỏn rất bé bỏng ngây thơ...hee...
Rất hồn nhiên cô tiên...!

Cho nên, lại khiến mình xao xuyến.. về 1 người con gái Ngọc Hoa của D1.., bên cạnh Ngọc Chi.. heee..

Mà sao, mình hay dễ xao xuyến với mấy cô gái có tên đệm là Ngọc thế nhỉ ??
hee

Ngọc Chi em yêu, em vào đây mà đọc, thì cũng đừng giận anh em nhé.. heee... Được cái Ngọc Chi nhà ta hiền nhất lớp, nên bảo sao mình thik từ hồi lớp 9. heee

Grenouille_vert

Moderator
Thì có ai dám nói là các bố không bận đâu, nhưng bận thì đừng có nói trước làm mọi người mừng hụt. Tôi thấy có tư cách nói nhất chỉ có mấy đứa Đình Long, Thiên Hương, VQ Dũng, Vũ với MPhương ko tính, lần nào đi "chính thức" (đám cưới thầy Dũng, 20-11, hội trường) mà tôi rủ bọn nó đều đi, còn các chú khác thì không đi có ai trách đâu, nhưng ghét nhất cái kiểu ậm à ậm ừ, đến lúc không đi được thì không báo. Chỉ khổ Thiên Hương (vì nó hay phải đi báo cho mọi người nhất, còn hơn cả tôi).

Các chú không biết lần bọn tôi đến nhà cô Chi ngày 20-11, lèo tèo 3, 4 đứa cô hỏi là "Ơ thế lớp em đâu hết rồi mà có mấy đứa thế này", thằng MPhương đành cười gượng rồi đánh trống lảng "Bọn em lạc nhau toán loạn hết cả, chắc bọn nó đến sau".

Hết thằng Phúc lại đến thằng Linh lùn =)).

ko hiểu bác Phương cười gì xế ??hee

hay ý lại nói Duy Linh mạnh mồm?..heee...

Đôi khi cũng mạnh mồm thật, nhưng mà với Ngọc Hoa và Ngọc Chi, thì cần gì phải mạnh mồm... Vì các cô bé đó, thật sự rất dễ thương... tính cách ko phải quá tough ! Đặc biệt với Ngọc Chi, thì cảm nhận riêng : khá hiền ..và thật sự rất có sự hấp dẫn..

VP có biết, Duy Linh xưa và nay, khác nhau nhiều thế nào ko ? hi` hi`...

Dẫu là vẫn có "NÙN".. giống 1 số lời của các cô gái nói.. hee...

gaauschos

Bố tiên sư!!!!!!!!

Cái làng này loạn rồi! Sao dám xằng bậy những lời đường mật không hề thật để dụ dỗ và làm xao xuyến đến quyến luyến mấy cô gái nhà lành thế hả???

Thằng NÙN ở xa rất mạnh mồm, về đây thì ông chống hàm đổ rượu cho chết!

Khốn kiếp! Đã xuất ngoại còn bày đặt cưa gái làng! Ông chỉ đạo đàn em xua như lùa vịt bây giờ!>:)

ForestGump

Bố tiên sư!!!!!!!!

Cái làng này loạn rồi! Sao dám xằng bậy những lời đường mật không hề thật để dụ dỗ và làm xao xuyến đến quyến luyến mấy cô gái nhà lành thế hả???

Thằng NÙN ở xa rất mạnh mồm, về đây thì ông chống hàm đổ rượu cho chết!

Khốn kiếp! Đã xuất ngoại còn bày đặt cưa gái làng! Ông chỉ đạo đàn em xua như lùa vịt bây giờ!>:)
:-d:-d:-d:-d:-d:-d:-d:-d

Sir_cobra

Ờ,anh VP nói cũng phải,lần sau em ko có ý kiến hô hào gì nữa :-"
Các anh nào thích đi đâu làm gì thì tổ chức đi,có gì nhắn em 1 câu,em đi được thì đi ko đi được cũng chả sao :D
Đỡ mệt :-"

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000