12D1 nơi hội tụ của những thằng KHÙNG

Hờ hờ. Hy vọng sẽ cực kỳ đông vui. Rủ được Ngọc Hoa với Lan Phương khó phết đấy. Một bà thì bận tối ngày, một bà thì không liên lạc được.

@Đình Long: Long rủ P.V. Dũng và V.C. Thanh nhé!

Grenouille_vert

Moderator
Thằng Vũ nó cũng có đủ list 12D1 đấy, Kiên bảo nó báo cho mọi người. Bảo luôn nó gọi cho thằng Minh Mão, thằng Tuấn Khánh, VQDũng và bọn ở trường Giao thông.

Con gái thì Phúc gọi cho Chi bảo báo cho bọn còn lại.

Khôi gọi cho thằng Việt bảo nó báo cho thằng Tùng Nguyên, Vũ Đức đi nữa, rủ đc thằng Quyền Anh thì càng tốt.

asernaldo

Khà khà, 18h CN 24-6 khà, lại có cả chó, khà... Anh nào đi ngoại về, xách theo hàng ngoại cho anh em thưởng thức với, rượu ngoại nhắm với thịt chó Việt --> hết xảy =)) Em đăng ký 1 suất, khỏi cần gọi điện thoại.

ForestGump

Thằng Vũ nó cũng có đủ list 12D1 đấy, Kiên bảo nó báo cho mọi người. Bảo luôn nó gọi cho thằng Minh Mão, thằng Tuấn Khánh, VQDũng và bọn ở trường Giao thông.

Con gái thì Phúc gọi cho Chi bảo báo cho bọn còn lại.

Khôi gọi cho thằng Việt bảo nó báo cho thằng Tùng Nguyên, Vũ Đức đi nữa, rủ đc thằng Quyền Anh thì càng tốt.
Việc gì phải gọi, Việt nó vẫn thì thụt ở cái 4r này suốt mà , Quyền Anh, Vũ Đức thì cũng có YM để báo trực tiếp được mà, còn Tùng "chế" thì vô phương liên lạc, khỏi báo !

gaauschos

Làm thế nào thì làm!
Thằng *ọi thật là nhiệt tình! Nhưng sao phải tiết kiệm messenger? Ông cứ gửi đi. Thằng nào có List nhiều thì gửi đi. Tôi tiên phong phát. Nhận tin nhắn có mất gì đâu. Gửi cũng không mất.
Mau mau mau...
Dogmeat is coming!

Tao có 1 chai rượu xịn! Tình nguyện dâng hiến luôn!

(Ngày xưa cơ quan có quà tết, GD nhất quyết bắt mang về, loại này thiết nghĩ uống phí, để làm đồ tặng thì tốt! Tuy nhiên, không có dịp nào phù hợp hơn! Hi vọng anh em chơi hết luôn. Chỉ khoảng 4 chục lẻ độ thôi!).

Mau mau mau...

Dragon

@Trần Dương: số đt hai thằng đó chú có cơ mà sao không gọi bọn nó mà lại phải tui gọi, lạ lùng. Chú hăng hái đi thì cũng phải hăng hái gọi đi chứ

ForestGump

CHUYỆN CHÀNG NÓI LẮP
Hai người cùng đi dạo trong công viên. Một người mắc bệnh nói lắp.
- Này... mày... có... nhìn... thấy... cô... gái... xinh... đẹp... kia... không?
- Đâu ?
- Cô... ấy... đi... mất... rồi.
- Thế mà cũng nói.
- Kìa... mày... có... thấy...
Người bạn kia rất bực mình rồi nên nói bừa luôn cho qua chuyện:
- Rồi tao thấy rồi.
- Mày... thấy... rồi... sao... còn... dẫm... vào... cứt... chó... vậy?

ForestGump

Tụ tập nhân ngày 24/06/07

Phóng sự nhân ngày gặp mặt và chè chén no say ^o^
Mở màn...

Các thành viên cánh hữu...

Chủ tịch bàn tiệc và thư ký riêng...

Các thành viên cánh tả...

... và caramen , ý nhầm , cameraman ...

Attachments

ForestGump

Bữa tiệc bắt đầu với việc ăn , ngắm nghía ...

... và uống ...

Chiến trường nhanh chóng tan hoang, tăng 2 được bắt đầu với 2 đĩa rau muống xào tỏi ...

Thủ phạm của những giọt nước mắt xúc động nhân ngày gặp mặt...

Ôi, một con người đa cảm, híc híc ...

Attachments

ForestGump

Tuyệt kỹ " Cướp trên giàn mướp " ...

Và để kết thúc phóng sự về bữa tiệc, xin nhìn lại bàn tiệc hoành văn tráng trước khi bữa tiệc mở màn, 1 phút nhìn lại ... bắt đầu!

XIN CHÂN THÀNH CẢM ƠN QUÝ VỊ ĐÃ QUAN TÂM THEO DÕI VÀ XIN HẸN GẶP LẠI TRONG NHỮNG LẦN BÙ KHÚ SAU ! :D :D

Attachments

Grenouille_vert

Moderator
Lần nào có kêu gọi hay không kêu gọi cũng chỉ được từng này mống =)). Lần sau có khi anh em mình cứ thế mà rủ nhau đi cho đỡ tốn tiền điện thoại =))

Khôi và Kiên ngồi đầu mâm cơ à :))

Sao ko thấy thằng MPhương nhể :-?. Tưởng chú Trần Dương với chú Phúc thế nào ;))! Mà cũng quái lạ, vừa bảo vệ xong mà sao các chú vừa tốt nghiệp ko để đc ít thời gian đi nhậu nhẹt với anh em nhỉ :-??

Khôi post ảnh gốc đê để tôi còn down nào :-L

Dragon

Hai cái thằng đó chỉ được cái to còi thôi chú Phương ơi. Chưa đi thì ngồi có vẻ hô hào ghê thế, đến lúc đi rồi mới thấy, rõ là như cái .....

Sir_cobra

Hờ,hôm đó em wên mất,vì cả ngày hôm đó bận việc ,đt thì ko mang theo,về đến nhà thấy 1 đống cú gọi nhỡ của thằng nào ý :-??
Thấy anh em đi đông đủ vui vẻ là được rồi,em cũng hoàn thành nhiệm vụ báo cho bạn Ngọc Chi với bạn Trang còn 2 bạn ý ko đi được cũng đành chịu :-"
Có mấy khi em vắng mặt đâu,anh Long nói thế oan cho em wá >"<

congtysaoviet

Chào các bạn !
Minh nói chuyện chút dc chú:minh khong phai la hoc sinh trong truong nhung mình rất thích đuọc tâm sụ cùng các bạn vì dù sao mình cũng dã tung la học sinh mà. Qua tuoi cap III roi, nhung nhung kỷ niệm ngày xua van con mai . hiện giò mình đang làm việc ỏ công ty Sao Việt, các bạn có muốn biết một chút thông tin về công ty mình không? tham khảo nhé!
Công ty Sao Việt hiện đang có chương trình đào tạo ca sĩ, MC với giáo trình chuyên nghiệp và hấp dẫn, do các giảng viên như: Phương Thu, Lưu Thiên Hương, Lương Huy, Vương Dung, Ngọc Khuê, Lưu Hương Giang, Hoàng Hiệp, nhóm Ngón chân cái(dạy vũ đạo).
Đặc biệt, ở đây còn có phòng thu âm Vietstar Studio với trang thiết bị hiện đại, kỹ thuật viên chuyên nghiệp
Đến với SAO VIỆT, bạn được học hát, định hướng phong cách biểu diễn, thu âm thậm chí phát hành CD.
Ngoài ra, phòng thu còn dành tặng cho các bạn có sinh nhật trong tháng 6 phiếu giảm giá 50%cho dịch vụ thu âm.
Nhanh chân lên các bạn nhé !
Đ/c nè: Số 8 ngõ 23 Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội (Đối diện siêu thị nội thất Hoàng Tử)
Tel: 04.7340576 / 04.7367100
Hotline: 0912323622

ForestGump

Chào các bạn !
Minh nói chuyện chút dc chú:minh khong phai la hoc sinh trong truong nhung mình rất thích đuọc tâm sụ cùng các bạn vì dù sao mình cũng dã tung la học sinh mà. Qua tuoi cap III roi, nhung nhung kỷ niệm ngày xua van con mai . hiện giò mình đang làm việc ỏ công ty Sao Việt, các bạn có muốn biết một chút thông tin về công ty mình không? tham khảo nhé!
Công ty Sao Việt hiện đang có chương trình đào tạo ca sĩ, MC với giáo trình chuyên nghiệp và hấp dẫn, do các giảng viên như: Phương Thu, Lưu Thiên Hương, Lương Huy, Vương Dung, Ngọc Khuê, Lưu Hương Giang, Hoàng Hiệp, nhóm Ngón chân cái(dạy vũ đạo).
Đặc biệt, ở đây còn có phòng thu âm Vietstar Studio với trang thiết bị hiện đại, kỹ thuật viên chuyên nghiệp
Đến với SAO VIỆT, bạn được học hát, định hướng phong cách biểu diễn, thu âm thậm chí phát hành CD.
Ngoài ra, phòng thu còn dành tặng cho các bạn có sinh nhật trong tháng 6 phiếu giảm giá 50%cho dịch vụ thu âm.
Nhanh chân lên các bạn nhé !
Đ/c nè: Số 8 ngõ 23 Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội (Đối diện siêu thị nội thất Hoàng Tử)
Tel: 04.7340576 / 04.7367100
Hotline: 0912323622

Bác này hình như cũng theo Thiên Hương Văn Phái ^^ :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000