12D1 nơi hội tụ của những thằng KHÙNG

Thế là lớp mình vẫn chưa đi đâu được. Đi Sapa chỉ có Thiên Hương với Quyên đi thôi. Việt Phương và Hoa hè sao bận thế? Chẳng thấy mặt đâu cả! :D

Sir_cobra

Đi SaPa với chị Quyên chị Hương đóng 4tr ai mà đi nỗi |-)
Liên nó dzia` VN rùi nó đang hỏi lớp mình có gặp nhau ko kìa,chán ko buồn trả lời nó lun =((

Lư Nhật Linh

4 tr hả?..Thế ngủ ở nhà cho sướng ! chiều ngủ dậy, đi ăn nem chua rán, với miến lươn ..heeee...

Liên toàn về hè ...nhẩy ?! Kiểu này, tết, lại ko gặp roài ...

Chúc cả nhà vui...Lâu roài, ko spam bài ...
Được 1 dịp, cái topic này hoành tráng, lượng bài post tăng lên vùn vụt..!

heee... NGÀY ẤY ....BÂY GIỜ ...???!!

Nhìn lại, thật là ....nhiều cảm xúc ...khó tả...nhưng vẫn tả được ..heeee

ForestGump

Hờ hờ , lâu quá ko vào lại chơi , thấy vẫn chưa qua được 1 trang so với lần cuối ghé thăm.
Chậc , Sapa hả , mình vừa đi Sapa dzìa xong :D , cảnh đẹp , mát mẻ , đi khoẻ nên ăn uống ngon miệng , trên đó Tây đông như kiến cỏ , người dân tộc Hơ Mông với Dao thì nói tiếng Anh như gió , mua cái lắc bạc giá 15k ( cũng đoán là ko phải bạc thật ròi nhưng cái lắc trông to và khoẻ , rất đẹp nên cũng tặc lưỡi rút ví ra :p ) , .... nói chung là chuyến đi dzui dzẻ và có nhiều chuyện đáng nhớ , các bác nhà mình mà đi thì cũng đáng đấy , chỉ mỗi tội là trên đó ít địa danh thực sự đáng ghé tận nơi , vd Thác Bạc thì đẹp và hoành tráng ròi , Cổng Trơì và Vườn Hoa cũng rất rất đẹp , nhưng cũng có nhiều chỗ đáng thất vọng như Bãi Đá Cổ thì ko hay lắm , Cầu Mây ( ẹc , đi 12km mới tới nơi , tưởng thế nào , hoá ra là có mỗi cái cầu treo bằng mây , đi qua đi lại mất 5k :| )

rai_cyber

Xin hỏi ai bỏ tiền thuê anh Khôi quảng cáo " ẳng láo " về Sa pa zậy ? Hình như lâu ngày ko được gãi vào chỗ ngứa hay sao mà anh chàng nói như đúng rồi , nghe như mấy thằng tông dật giời thiệu về cảnh đẹp địa phương mình ... Nói chung mọi người định đi đâu thì nhanh lên cái hết bố nó hè rồi còn đâu nữa , cứ tình hình này em nghĩ chắc thăm chùa 1 cột chưa chắc đã đi được chứ nói gì sa pa .|-)

Dragon

Sắp tới anh VP sang Pháp chắc phải có buổi anh em gặp mặt chia tay. Chú VP đi rồi thì lấy ai đứng ra tập họp anh em như mọi năm đây???

Vũ đứng ra tổ chức đi nhé! Có gì chủ nhật tuần này (13/8) họp mặt luôn đi. Hôm sau vào năm học mới là khó hội họp rồi...

Grenouille_vert

Moderator
Sau 1 tiếng chờ đợi (chủ yếu chờ các chị em nữ mua quần áo!), anh em ra Cao Bá Quát đánh chén, Đức béo cũng đến.

Tiếc là sau đó đồng chí cáo lỗi vì phải về ôn ngày mai đi thi.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000