12D1 nơi hội tụ của những thằng KHÙNG

kindaichi_snake

các bác chửi nhau vui quá
tao tưởng Lư NHật Linh là thằng Duy Linh rồi, vậy ko phải ah , hay là thằng Linh này hâm mộ em nào đang học trần phú, vào đây hô hào
Dũng, gọi mày thế này đek quen, khổ cái bọn nó lại bảo ko gọi kia nữa, thế làm sao phân biệt mày với thằng Lành bây giờ ( thằng này ko có trong forum , gọi thế ko sao nhỉ ) , mày cúi đầu nhận tội ah, mà tội gì thế, động chạm đến bạn Dương ah, amen , quỳ xuống xin lỗi đi , hay là hít đất vài trăm cái gọi là lòng thành :D
Duy Linh nghiện truyện chưởng , tự nhận là sở lưu hương ah, sao ko nhận là sở khanh :D
TAT , mày đang ở bỉ ah, khác gì NZ ko, đang học 2 ngành hay giờ còn 1

đề nghị các bạn bây giở chửi bậy "có văn hóa" : viết tắt đi , ví dụ mk, dm, hay đại loại thế, ai cũng hiểu

Dragon

Ặc ặc, chửi bậy mà còn văn hóa cái nỗi gì chứ hả chú Minh Tuấn =))
Nghe bảo chúng mày định quấy vào hội đồng anh cơ mà? sao 0 thấy gì cả? hay là thằng Linh nó lòe mìnhX(

STICKWITU

Minh Tuấn bây giờ còn cái kiểu bậy nhưng mà trong vòng lễ giáo hehehe.

EPL HT:
HT Arsenal 2-2 Wigan
HT Aston Villa 1-0 Sunderland
HT Blackburn 1-0 Man City
HT Bolton 0-0 Birmingham
HT Everton 0-1 West Brom
HT Fulham 0-0 Middlesbrough
HT Man Utd 3-0 Charlton (Saha, Ronaldo, Euell (og))
HT Newcastle 0-0 Chelsea
HT Portsmouth 0-0 Liverpool
HT West Ham 1-1 Tottenham

RungBachDuong

Mk, Juve thắng! Giờ thì hy vọng vô địch của AC nhỏ bằng con kiến! Mà cái bọn Reggiana lại còn thua Fio đến 5-2 chứ, thế thì còn hy vọng quái gì vào bọn này! AC lại tí thua nữa, mùa sau đuổi bố nó Ancelotti về Real gì đó, thuê thằng HLV khác đổi không khí tí, suốt ngày nhì với ba chán lắm rồi!

STICKWITU

Juve vo dich chac rui anh oi, den dui vi dau giai nam nay bon Juve da dien ko kem gi Chelsea, 11 tran dau cung thang 10 hoa 1 thi theo ko kip cung la phai roi. Hy vong sang nam se kha hon!

kimdungktvn

Tạm dừng Topic tý nhảy . Lớp mình có anh em nào đọc truyện Phong Vân không?Đợt trước em đọc mấy trang đã thấy buồn ngủ lắm rồi nên không đọc tiếp nhưng dạo này em xem thử mấy tập phim thấy hay quá anh em nào muốn xem phim Phong Vân không em post lên cho :D:D

STICKWITU

Truong dai hiep dinh upload bang gi? Toc do download nhanh ko? Post bang yousendit.com di! Co phai phim Phong Van 2 co 67 tap dung ko? Moi ra dung ko?

RungBachDuong

Hay quá, anh Việt đen có Phong Vân à? Post link đi em nhờ Vũ nó down về xem, nhưng Phong Vân phần 1 hay phần 2 thế? Thôi kệ, anh cứ post đê, em sẽ nhờ thằng Vũ nó down.
À mà mới có Thần điêu đại hiệp 2006 bản DVD thuyết minh đấy (Lưu Diệc Phi đóng), có anh nào xem chưa? Em chờ làm xong quả khóa luận nhất định phải đi thuê về xem mới được, ko đi lại tiếc, mới xem thử tập 1 thấy Lý Mạc Sầu bị Đàn chỉ thần công của Hoàng Dược Sư đập hay vãi, mỗi tội thằng Dương Quá trông như thằng thiểu năng! Linh đi Úc chắc ko đc xem mấy quả phim chưởng Trung Quốc hoành tráng Anh Hùng Xạ Điêu, Thiên Long 8 Bộ nhỉ, tiếc quá :D
(phải đá tí phim chưởng cho thằng Linh nó hết tinh tướng là mỗi nó hay xem phim chưởng :D)

STICKWITU

Trời VP nhầm rồi ở bên Aus có rất nhiều tiệm cho thuê phim chưởng đó, hơi bị nổi tiếng, chỉ thua US với Canada thôi anh ạ. Cái Thần Điêu Đại Hiệp 2006 tui cũng có mà toàn là tiếng tàu (lúc down xong mới biết hehehe).

STICKWITU

EPL 38 FT:
FT Arsenal 4-2 Wigan
FT Aston Villa 2-1 Sunderland
FT Blackburn 2-0 Man City
FT Bolton 1-0 Birmingham
FT Everton 2-2 West Brom
FT Fulham 1-0 Middlesbrough
FT Man Utd 4-0 Charlton
FT Newcastle 1-0 Chelsea
FT Portsmouth 1-3 Liverpool
FT West Ham 2-1 Tottenham

Dragon

Chú Tuấn ơi,chú paste mấy cái kết quả vớ vẩn đó vào đây làm gì? bọn anh đâu có mù thông tin kết quả trận đấu đâu. Vô livescore cái là biết liền à.Để dành đất mà viết cái khác đi hehe

ForestGump

ờ , hay nhể , topic lớp mình cuốn hút người xem thế cơ à , đến những 20 khách xem cùng lúc :D

Tình hình như vầy là hội độc thân lớp ta có hi vọng mong manh được giải tán rồi :D , đchí lớp trưởng kiêm hội trưởng có động thái gì để xúc tiến việc giải tán hội đi chứ nhỉ :D

RungBachDuong

Khôi thế là không quán triệt tinh thần nghị quyết 5, hội nghị ban chấp hành trung ương 6 của Đảng Độc thân 12D1 rồi :p! Post lại cái ảnh này cho Khôi xem để thấy tình hình đau khổ của lớp mình nhá :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000