..Yêu nhau qua net..

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Đọc xong đau cả tim lẫn bụng :D :lol: :lol:
Buồn cười quá, ai làm thế này đã .... không bình thường rồi... còn ai bị mắc lừa nữa thì còn .... hơn :p

Hơ...................như thế mà tưởng đã hack đc trai' tim người ta á.................hic hic........cứ như film hoạt hình ý nhỉ............... :lol: :lol: hẳng biết đã có bác nào tiên phong thử nghiệm chưa nhỉ...............hơ hơ..............sến........... :lol: :lol:

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Yêu qua net không bền vững chỉ trong những trường hợp lừa nhau thôi em ạ.
Mà trên net, nói chung phần lớn ai cũng "lăng xê" mình lên, chẳng thật với mình, nên khi gặp nhau thất vọng lớn --> tan vỡ.

Nhưng cũng có "trường hợp ngoại lệ" chứ em... ;-)

Vũ Hà

Member
Hị hị. Lấy chồng sớm nàm rì để nời ru thêm bùn :D :D
Thôi em nào thích thì yêu anh đi.

À quên anh hỏi phu nhân anh đã. Được không Nhóc ơi ;; ) :)

laviebu87

Tui bao chi tui lay chong tren net chu co phai tui dau

[Phương ơi, em làm ơn gõ TV cho mọi người dễ đọc hộ chị được không, cám ơn em nhé :)]

trinhtung

Member
<!--QuoteBegin-Pham Vu Ngoc Ha+Jan 17 2004, 09:40 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Pham Vu Ngoc Ha @ Jan 17 2004, 09:40 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Yêu qua net không bền vững chỉ trong những trường hợp lừa nhau thôi em ạ.
Mà trên net, nói chung phần lớn ai cũng "lăng xê" mình lên, chẳng thật với mình, nên khi gặp nhau thất vọng lớn --> tan vỡ.

Nhưng cũng có "trường hợp ngoại lệ" chứ em... ;-) [/b][/quote]
:: khạc khạc ::

Thú vị đây, hôm nào, làm mẻ lưới, vớt đồng chí Hà, đáng yêu này cho về nhà ...
Yêu quá cơ ...
:p
Con gái buồn cười thật...
:lol:

Vũ Hà

Member
<!--QuoteBegin-laviebu87+Mar 13 2004, 01:12 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (laviebu87 @ Mar 13 2004, 01:12 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Tui bao chi tui lay chong tren net chu co phai tui dau [/b][/quote]
Em viết tiếng việt cho anh nhờ.
Thảo nào đêm khuya thế này mà em vẫn còn trên mạng :D
Lấy chồng qua mạng làm gì chán lắm. Buồn cười thế nào ý em ạ.

Vũ Hà

Member
Hahahaha. Thì chị gái em cũng thế thôi. Có một vấn đề mà em bắt anh trả lời nhiều quá đấy cô bé ạ. :D

trinhtung

Member
<!--QuoteBegin-laviebu87+Mar 14 2004, 02:43 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (laviebu87 @ Mar 14 2004, 02:43 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Đâu làm gì có vấn đề gì đâu tại anh ko hiểu người ta viết cái gì thì có [/b][/quote]

hôm nào em cũng làm một anh trên Net đi ..
get marry online luôn cho dân tình khiếp đảm ...
:rolleyes:

trinhtung

Member
<!--QuoteBegin-laviebu87+Mar 18 2004, 06:17 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (laviebu87 @ Mar 18 2004, 06:17 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Anh ơi em mà làm dc thế thì em đã ko than valentine rồi ai lại nói thế mất hết cả danh dự người ta rồi [/b][/quote]

em nói gì đấy, nghe ấy quá ...
em vẫn buồn à, thế là không tốt đâu ...
:rolleyes:
anh chỉ dám nói chuyện tích cực đâu dám bảo bọn em chuyện gì tiêu cực đâu ..
:(
Mất danh dự ... what??? cái này là gì vậy ...
Thế thì anh đúng là ngụy quân tử rùi .....
:unsure:

laviebu87

Nói dễ hiểu thế còn gì nữa .Lúc nào mà con người ta chẳng buồn .Mà ai mà biết được đang nói nghĩa đen hay nghĩa bóng đc anh nói thế thì em cũng chỉ hiểu thế thôi

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Ôi, lại sắp đi lạc đề rồi :p

Mình nghĩ thế này, quen nhau từ đâu không thành vấn đề, cái quan trọng là có hợp với nhau không thôi, và quan trọng hơn nữa là tình cảm đó cỏ thật không thôi.
Chứ còn quen nhau từ "ngoài" thì cũng thế thôi, thích thì vẫn cứ lừa nhau như thường, có khi còn trắng trợn hơn cả ở trong net....

rikku

Active Member
net là công cụ đa năng. :lol:
yêu bao nhiêu yêu cái cpu bấy nhiêu :lol:
----------------------
lấy internet để liên lạc lại với người tưởng như sẽ vĩnh viễn ko gặp lại thì sao nhỉ?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000