..Yêu nhau qua net..

<!--QuoteBegin-Buồn tênh+Sep 27 2003, 04:06 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Buồn tênh @ Sep 27 2003, 04:06 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Iu nhau qua net thì cũng được chứ seo, thực ra thì níu đã có gặp nhau rùi và thấy thực sự thích nhau thì cũng có thể típ tục tìm hỉu được chứ, nếu đã là tình cảm thì thời gian cũng chẳng nói lên được gì, có khi vừa nhìn thấy nhau(qua webcam chẳng hạn_ đã iu nhau được rùi, coup de foudre mà lị, nhưng còn ko thật lòng và nghiêm túc thì nên nói rõ với ngừi ta, đừng có làm khổ ngừi ta nữa, nói cho ngừi ta hiểu thật sự cơ, chứ hông phải là "anh ko hề iu em thui mình chia tay" đâu nhé!!! [/b][/quote]
hehe, buồn tênh ơi, đấy là những lời "rút từ trong ruột mình ra" đúng không, em có "đồng minh" rồi nhé

mình chưa thấy 1 TY qua net nào có thể bền vững được .Ngay như chuyện của mình cũng vậy cũng yêu qua net đó.Từ ngày đầu tiên biết nhau đên lúc yêu nhau và tính đến cả ngày chia tay thì chưa đầy 2 tháng.Nghe mà thấy bùn hết cả người :(

<!--QuoteBegin-Buồn tênh+Sep 29 2003, 03:25 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Buồn tênh @ Sep 29 2003, 03:25 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hừm, cái ông này, đúng là tám nhất 4r, chả oan uổng gì nữa!!! [/b][/quote]
hic hic, sao nặng lời với anh thế...

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
<!--QuoteBegin-co_ai_biet_toi_ko+Sep 29 2003, 06:06 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (co_ai_biet_toi_ko @ Sep 29 2003, 06:06 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> mình chưa thấy 1 TY qua net nào có thể bền vững được .Ngay như chuyện của mình cũng vậy cũng yêu qua net đó.Từ ngày đầu tiên biết nhau đên lúc yêu nhau và tính đến cả ngày chia tay thì chưa đầy 2 tháng.Nghe mà thấy bùn hết cả người&nbsp; :( [/b][/quote]
Ôi thế thì chắc em chưa gặp phải người đúng thôi, chứ chị đã được chứng kiến mấy trường hợp còn cưới nhau rồi cơ.... :rolleyes: :rolleyes:

búp_bê

<!--QuoteBegin-co_ai_biet_toi_ko+Sep 29 2003, 04:06 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (co_ai_biet_toi_ko @ Sep 29 2003, 04:06 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> mình chưa thấy 1 TY qua net nào có thể bền vững được .Ngay như chuyện của mình cũng vậy cũng yêu qua net đó.Từ ngày đầu tiên biết nhau đên lúc yêu nhau và tính đến cả ngày chia tay thì chưa đầy 2 tháng.Nghe mà thấy bùn hết cả người :( [/b][/quote]
ai nói TY qua net không bền vững ?Tuii và chàng của tui cũng biết nhau qua net .Nói lời yêu qua net .Và bây giờ chúng tui sắp đc 1năm ruif đấy .TY gì mà chẳng là ty .Cái quan trọng là bạn có thực sự coi nó là ty không mờ

Who_Cares

Member
SkbCVA đâu rồi, hướng dẫn kinh nghiệm cho em với chứ :D :D
Qua net mà cũng biết tính tình của nhau thế nào để mà yêu ư???? Làm thế nào mà giỏi wá vậy??

Chuyện của BT cũng là chuyện tình cảm qua net, tuy nó chẳng vui được chuyện của Búp bê nhưng có lẽ đây là lần đầu tiên BT thấy thích một người nào đến như thế! Trước đó BT chẳng bao giờ tin vào những mỗi quan hệ qua net, kể cả kết bạn chứ đừng nói đến chuyện thích ai đó, thế mà bây giờ thì BT lại nghĩ khác hẳn rùi, chỉ cần chân thành thôi, dù có qua net hay qua thư hay qua cái gì gì đi nữa thì tình cảm ấy nó vẫn sẽ bền vững!

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Theo:
<!--QuoteBegin-Who_cares+--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Who_cares)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->Thế chị em nào trên forum làm wen với tui đi, tui "thực lòng" mà :D :D :D hé hé [/b][/quote]
và:
<!--QuoteBegin-co ai biet toi ko+--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (co ai biet toi ko)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->nói thế này thì ai dám làm wen với chú em .... [/b][/quote]
thì suy ra là:
cả 2 anh em nhà này rất chi là GIAN!!! :D :D :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000