..Yêu nhau qua net..

ngothutra

Member
Pham Vu Ngoc Ha said:
Nghĩa là ý em là sao cơ? Ý theo như chị nói ở đoạn trên hay đoạn dưới??

Còn nhân chứng vật chứng thì chị cũng có :cool: :>
Lại còn đủ cả 2 trường hợp nữa cơ... :)
Là giống ở đoạn trên. Từ trước đến nay em vẫn không tin tình yêu qua Net, trong cái thế giới ảo đó mà không có tiếp xúc ngoài đời nhưng có lẽ bây giờ em tin mất thui =)) À, còn phải chờ thời gian kiểm chứng xem đã :D Từ thế giới ảo chuyển sang thế giới thực rồi ;-)

ngothutra

Member
unni_x said:
thử 1 lần rùi :| nghĩ lại thấy mình hồi đó chắc bị điên :| may mà sau lần đó gặp mèo :)
=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Vui thế à? Để hôm nào rỗi mình thử xem nào :cool:

ark

Active Member
Ừm, thực ra khó mà có cái gọi là "Yêu nhau qua net" , mà chắc chỉ có quen qua net rồi gặp ---> yêu , chứ quan hệ ảo khó mà gọi là "yêu" :))

unni_x said:
ôi, tuổi trẻ thật nông nổi :-B
Có lẽ vậy .Bởi vì nếu người đứng giữa trong avatar của unni_x chính là em thì chắc là anh yêu em qua avatar mất rồi :) .Anh chỉ cho thằng bạn của anh ngồi cạnh thế là nó cũng yêu em qua net luôn :))

unni_x

Active Member
detucaibang said:
Có lẽ vậy .Bởi vì nếu người đứng giữa trong avatar của unni_x chính là em thì chắc là anh yêu em qua avatar mất rồi :) .Anh chỉ cho thằng bạn của anh ngồi cạnh thế là nó cũng yêu em qua net luôn :))
à, bạn em :|

frozen3101 said:
Bắt quả tang bạn Thắng đi tán em Unni_x... thế mà vừa mới kêu oan ơi ới không biết tán gái bao giờ... hí hí ;))
He he,chứ không à !Nguyệt học cùng tớ cả hồi cấp 3 đã thấy tớ biết tán gái là gì chưa?Thế kia mà gọi là tán gái thì tức là không tôn trọng các bạn nữ rồi.Đó chỉ lả...có gì nói nấy thôi,hí hí !

unni_x said:
à, bạn em :|
Thế...,thế,...thế bạn em là ai,hí hí?

darkknight1411 said:
là 1 con xấu xa độc ác khốn lạn X( X(
dám bỏ rơi Ts để đi chơi:(( :(( rồi làm đủ thứ xấu xa nữa mà ko bút nào tả hết X(
Không hiểu,ông này ở đâu ra mà vô cớ chửi người ta ?

milkywayprincess said:
hơ!
ko ăn đc nên đạp đổ hả?
ăn vào dễ ngộ độc thực phẩm lắm =)) =))

detucaibang said:
Không hiểu,ông này ở đâu ra mà vô cớ chửi người ta ?
đấy ko phải vô cớ chửi mà là vạch trần tội ác ông anh ạ
hơ hơ đàn em từ A2 03-06 chui ra

unni_x

Active Member
darkknight1411 said:
là 1 con xấu xa độc ác khốn lạn X( X(
dám bỏ rơi Ts để đi chơi:(( :(( rồi làm đủ thứ xấu xa nữa mà ko bút nào tả hết X(
:)) chú cứ bình tĩnh, việc gì phải giận dữ thế mất khôn :)) Con bé giúp chú chuyện cưa cẩm Ts, chú chưa cảm ơn nó thì thôi lại còn dám mắng chửi à X( được lắm B-)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000