..Yêu nhau qua net..

Chẳng cứ gì tình yêu qua net...............thì vấn đề này cũng đã thấy nan giải lắm rùi...................thực sự tui cũng không bít nên làm gì trong trường hợp đó nữa.......nếu đặt vào địa vị của mình thì sao đây...........khổ một nỗi Chip cũng đang vướng vào một hoàn cảnh tương tự..............ui giời..................mọi người ơi...........làm ơn

ablaze gem

Member
<!--QuoteBegin-SkelballCVA+Oct 11 2003, 06:26 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (SkelballCVA @ Oct 11 2003, 06:26 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> uầy thế vợ yêu ai thế ... ?? [/b][/quote]
Vợ đang tìm chồng ạ. Hay chồng có quen bít ai thì giới thịu cho vợ với. :lol: :blink: :wub: :wub: :wub:

Bác BD với bac WC mà cứ thế thì Chip bít kể cho ai cơ chứ..................hic.......nói chung chỉ cần giúp đc thì Chip sẽ kể ngay à.........Vấn đề là không phải Chip quen qua chat ma đấy là một người bạn của Chip...........còn chuyện sau đó thì giống như chuyện của SkelbâllCV đó................khác một chỗ là không phải sau2 tháng Chip ko còn tình cảm gì với người đó nữa mà là........................Chip nhận ra trái tim của mình đã, vẫn, và đang dành cho một người khác

BlackDragon

Active Member
Em nói vẫn khó hiểu quá , nếu em ko muốn nói ở đây thì có thể gửi tin nhắn cho anh và kể chi tiết hơn ;) Hy vọng anh sẽ giúp được em !

Blue_star

Member
<!--QuoteBegin-Chip_pi_pi+Oct 15 2003, 03:30 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Chip_pi_pi @ Oct 15 2003, 03:30 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Trùi.........nói dễ hỉu zậy mà còn kêu không hỉu....................hic :( [/b][/quote]
Mình cũng chẳng hỉu vợ mình đang nói cái giề nữa, đau hết cẩ đầu

H

Hiệp

Guest
<!--QuoteBegin-SkelballCVA+Sep 23 2003, 05:18 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (SkelballCVA @ Sep 23 2003, 05:18 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Moi tinh dau bao gio` cung the
Rat man ma nhung cung rat dang cay [/b][/quote]
Moi nguoi ui
first love cua tui la nguoi wen tren mang do
:D

H

Hiệp

Guest
tui co wen mot nguoi tren mang đa hia nam nhung noi that tui chua duoc biet mat nguoi do tuy rang viet thu va noi chuyen rat nhieu va dac biet nguoi do lai biet mat tui
moi nguoi nghi the nao nhi :(

<!--QuoteBegin-chanh_vang+Nov 12 2003, 11:29 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (chanh_vang @ Nov 12 2003, 11:29 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> tui co wen mot nguoi tren mang đa hia nam nhung noi that tui chua duoc biet mat nguoi do tuy rang viet thu va noi chuyen rat nhieu va dac biet nguoi do lai biet mat tui
moi nguoi nghi the nao nhi :( [/b][/quote]
Bi giờ vẫn thế à..........hic...............nếu là mình thì tò mò chit mất.................2 năm chắc đột tử mà chít rùi cũng nên :huh: :huh: :huh: Chip khâm phục bác wa' ;)

<!--QuoteBegin-SkelballCVA+Oct 24 2003, 08:05 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (SkelballCVA @ Oct 24 2003, 08:05 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Vợ nói mỗi chồng hiểu thui là đủ vợ nhỉ..... [/b][/quote]
Ừm ừm........... :p .......đúng là mỗi chồng hỉu vợ..............nhỉ! :lol:

Nhung vit

Member
:lol: nếu bây giờ có ng nào đó trên mạng nói thích mình thì hay thật :lol: sao chẳng ai thích mình thế này :( :( nghe mọi ng nói lớp 10 hay 11 đã first love rồi. thế là vừa chat với thằng bạn thân , bảo nó: hay tao với mày yêu nhau đi. :lol: :lol: bị nó bảo : Dạo này mày như bị hâm i'
tức tức quá :angry: :angry:

hajunevn

Member
<!--QuoteBegin-Nhung vit+Dec 20 2003, 11:18 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhung vit @ Dec 20 2003, 11:18 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> :lol: nếu bây giờ có ng nào đó trên mạng nói thích mình thì hay thật :lol: sao chẳng ai thích mình thế này :( :( nghe mọi ng nói lớp 10 hay 11 đã first love rồi. thế là vừa chat với thằng bạn thân , bảo nó: hay tao với mày yêu nhau đi. :lol: :lol: bị nó bảo : Dạo này mày như bị hâm i'
tức tức quá :angry: :angry: [/b][/quote]
công nhận hơi hâm,hehe...

Hix...Sau đây là nguyên văn phương pháp "Hack và Crack trái tim nàng bằng Yahoo" của một tên sưu tầm...Little xem xong...Đau tim wá...Post lên cho mọi ng xem thử...
Chào các bác, sau khi hỏi kinh nghiệm từ vài chatter chuyên nghiệp, những người đã từng bỏ cả ăn uống, tiêu sạch sẽ cả tiền , rồi cắm đủ cả cái đáng cắm ở hiệu cẩm đồ để hy sinh thời gian quí báu của mình , tập trung vào nghiên cứu sự nghiệp chát chit trên mạng bằng Yahoo Messenger.
Họ đã cho em 1 lời khuyên thật là căn bản và cô đọng để có thể mở và hack vào trái tim các em gái tuổi teen, mà không cần phải dùng đến thêm một công cụ FTP , Telnet hay những đoạn Script rắc rối nào. Đó là dùng yahoo messenger với các công thức :
1- sử dụng 1 lời chào và giới thiệu thật ngắn gọn, dản dị và nhanh chóng.
2- Thình thoảng lại tặng nàng một bông hồng ảo trên chat.
3-Sử dụng những lời nói thật giản dị.
4- phải bộc lộ cảm xuc của mình qua màu của font chữ, ví dụ giận dữ thì dùng màu xám với cỡ font thật lớn, khi buồn thì dùng màu xanh nhạt, khi yêu dùng màu đỏ và hồng.
============================================
Rồi từ đó mà phát triển câu chuyện. Thế là đã hack thành công, sau đó đến giai đoạn Crack thì ngẫu hứng thôi, và cuối cùng là "break her heart" => Công việc heart hacking đã kết thúc.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000