yêu một người trong 5 ngày

palart

Member
mọi ngươi hiểu sai ý anh rồi.....................hãy sống lý trí, đừng để tình cảm lấn át quá.........................vứt con tim.............

lovelypink

Member
đúng thế!em tom chỉ được cái hiểu chị
hic...ngồi trong thư viện 4 tiếng đồng hồ rồi.lưng mỏi,vai mỏi.....đói!!!!!!!oa oa oa oa...huhuhuhuhu

fruit NHO

Active Member
palart said:
mọi ngươi hiểu sai ý anh rồi.....................hãy sống lý trí, đừng để tình cảm lấn át quá.........................vứt con tim.............
cô giáo em bảo nên xử lí lí trí bằng trái tim và xử lí tình cảm bằng cái đầu < lí trí > anh ạ !B-)

t.jerome

Member
fruit NHO said:
cô giáo em bảo nên xử lí lí trí bằng trái tim và xử lí tình cảm bằng cái đầu < lí trí > anh ạ !B-)
nhưng khi trái tim và lý trí không xử lí đc nhau
thì phải làm sao???????????

fruit NHO

Active Member
tất cả đều nên rạch ròi chứ
ví dụ như trái tim mình bảo yêu ........thì nhìu khi dù lí trí ngăn cản , thiên ko thời , địa ko lợi thì nhân vẫn hòa
thiếu gì trường hợp như thế !

fruit NHO

Active Member
ngồi ko cũng chẳng làm đc gì đâu ấy ạ !

lúc ấy thì nên .....dùng trái tim và lí trí vào ...việc khác!

Volodia

Member
Uh thì đúng thế mà! Chỉ khi gặp bạn ấy hoặc nói chuyện với bạn ấy thì tình cảm và lý trí lại đứng lên đánh nhau! :(

fruit NHO

Active Member
may là bạn ý còn chưa bị đánh
trâu bò oánh nhau ruồi muỗi chết
tốt nhất cũng nên 1 lần thử xác định rõ ràng tình cảm của mình chứ !!!!!!!!!!
ko khéo khổ cả 2 ........!

Volodia

Member
Tình cảm của mình thì rõ ràng roài!
Còn bạn ý thì cứ úp úp mở mở, ko xác định đc thì làm sao bít bạn ý khổ hay ko? :(

fruit NHO

Active Member
thế căn bản là ở bạn ý chứ gì ?
thì tìm cách gì dò xét ra .....cùng lắm thì < nếu ko sợ > bày tỏ tình cảm của mình , xem bạn ý thế nào ....cách này hơi nguy hiểm nhưng có hiệu quả .......

lớp 12 roài , ko nên lòng vòng phí sức , phí time

lovelypink

Member
xử cái khỉ gì!chúng mày cứ như tao đây này,yêu xong chán thì vứt,thế mới gọi là dứt khoát chứ!chứ cứ dùng dằng....mệt!

rikku

Active Member
đau lòng hơn sau 5 ngày là chuyện chia tay sau 5 tháng; và nếu sau 5 năm chia tay thì quá tồi tệ. Ko thể tưởng tượng sự đau khổ sau khi chia tay khi đã cùng nhau . .50 năm thế mà có vài cụ bà và cụ ông đã tính tới chuyện đó :) buồn.

fruit NHO

Active Member
5 ngày thì sẽ ko bao h có chuyện ai đó đau khổ cả rikku ạ !!1 bởi đó đơn giản là khi 2 ng đều xác định về 1 phép thử
@ yến : tao và mày chẳng thể gặp nhau ở cái điểm này !

lovelypink

Member
fruit NHO said:
5 ngày thì sẽ ko bao h có chuyện ai đó đau khổ cả rikku ạ !!1 bởi đó đơn giản là khi 2 ng đều xác định về 1 phép thử
@ yến : tao và mày chẳng thể gặp nhau ở cái điểm này !
mày cứ yêu nhiều vào.yêu nhiều,quen nhiều....rồi nhận ra rằng bỏ thằng này thì thằng khác còn chầu chực nhảy vào cung phụng mình=>>>>>thế là khắc biết đường mà bỏ.tao ngày xưa tưởng bỏ thằng tùng xong chắc chết,cuối cùng bỏ xong ngày hôm sau lại ngồi sau xe thằng hải đi chơi vòng vòng được....nói chung cũng ko khó như mày nghĩ đâu

à thế chị sợ rồi em!hê hê hê hê....tưởng oanh trong lớp ngày xưa ngoan lắm....đùa chứ ngày xưa cô chủ nhiệm toàn lôi mình ra để làm gương xấu răn đe bọn trong lớp ko được yêu đương rồi cô toàn bị các anh lớp trên chặn đầu hỏi thăm em yến lớp cô....hic hic...viết bản kiểm điểm bao lần mà vẫn ko chừa...hê hê hê hê

boytocep

Thường thui tôi còn chứng kiến tình yêu chỉ trong 30 phút thôi cơ yêu phát bỏ liền mà yêu nhau thật cơ không đùa một tí nào

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000