yêu một người trong 5 ngày

unni_x

Active Member
Mai là được 5 ngày đấy :( và em ko hỉu được chính mình nữa :(( tại sao em lại gặp người ta cơ chứ :(( tại sao em lại có tình cảm với người ta cơ chứ :(( rùi thì sao???? Mai là ngày thứ 5 rùi....thế đấy....em phải đối mặt với thực tế ko tốt đẹp rùi :((

nhưng mục đích của e là để tiến triển thì thà nói luôn thì càng tốt, chứ mục đích của 5 ngày chủ yếu là để định hướng tình cảm thoai... ko xấu đi thì chẳnn may nữa!!!

lovelypink

Member
ui giời,ko khéo yêu rồi mới biết nó là thằng sở khanh,hay là cái thằng ngoáy lỗ mũi xong chùi tay vào quần hay là đi toilet xong ko thèm rửa tay...lúc ấy thì 3 ngày là giỏi,nói gì đến 5..hê hê hê...
đùa tí thôi,nói chung...dù kể cả 5 ngày thôi,nhưng cũng phải cám ơn số phận vì đã đem người ấy đến với mình.cuộc sống có biết bao nhiêu người qua lại,sao mình lại gặp người ấy,đấy gọi là duyên số.nói chung hãy nhìn cuộc sống theo hướng li nước đầy 1 nửa,đừng nhìn theo kiểu li nước cạn 1 nửa.nhưng mà rốt cuộc,yêu 1 người trong 5 ngày,thấy yêu người ấy quá thì...đề nghị yêu tiếp,ài,tội chó gì giữ lời hứa,cứ lo cho mình đã.cái kiểu yêu ích kỉ thỉnh thoảng cũng hay,như XUÂN DIỆU ấy,đỡ phải ngồi 1 chỗ luyến tiếc rồi lập cả 1 topic trong 4r kêu ca phàn nàn,hê hê hê hê.....

fruit NHO

Active Member
lovelypink said:
ui giời,ko khéo yêu rồi mới biết nó là thằng sở khanh,hay là cái thằng ngoáy lỗ mũi xong chùi tay vào quần hay là đi toilet xong ko thèm rửa tay...lúc ấy thì 3 ngày là giỏi,nói gì đến 5..hê hê hê...
đùa tí thôi,nói chung...dù kể cả 5 ngày thôi,nhưng cũng phải cám ơn số phận vì đã đem người ấy đến với mình.cuộc sống có biết bao nhiêu người qua lại,sao mình lại gặp người ấy,đấy gọi là duyên số.nói chung hãy nhìn cuộc sống theo hướng li nước đầy 1 nửa,đừng nhìn theo kiểu li nước cạn 1 nửa.nhưng mà rốt cuộc,yêu 1 người trong 5 ngày,thấy yêu người ấy quá thì...đề nghị yêu tiếp,ài,tội chó gì giữ lời hứa,cứ lo cho mình đã.cái kiểu yêu ích kỉ thỉnh thoảng cũng hay,như XUÂN DIỆU ấy,đỡ phải ngồi 1 chỗ luyến tiếc rồi lập cả 1 topic trong 4r kêu ca phàn nàn,hê hê hê hê.....
sợ quá mày ơi !!! bệnh văn thơ ko chừa à ???|-)

t.jerome

Member
la_rose_poisson said:
nhưng mục đích của e là để tiến triển thì thà nói luôn thì càng tốt, chứ mục đích của 5 ngày chủ yếu là để định hướng tình cảm thoai... ko xấu đi thì chẳnn may nữa!!!
Ko có trường hợp xấu đi chị ạ.......vì nếu ko yêu thì làm bạn,còn ko làm bạn thì cũng ko mất mát gì,ko khéo còn thu đc cái gì ấy chứ;-)

rikku

Active Member
lolz good luck và hy vọng các bạn sẽ ko chia tay sau 5 tháng sau :| và càng ko hy vọng 50 năm nữa. :D

lovelypink

Member
nhìn-gì-mà-nhìn said:
Chị ơi....đừng nổi quá em sợ:">
chị đâu có nổi gì đâu em.hê hê hê...ngại quá cơ=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
@oanh:uh,mày nói tao mới thấy...nhiễm văn nặng,dễ gì sửa được 2 năm cày cấy hùng hục đâu mày

fruit NHO

Active Member
ớ ớ .................em mày mà ...............sao gọi tao ?????? hé hé
2 năm cày cuốc á ?
công nhận lớp 10 ngoan + chăm thật!

fruit NHO

Active Member
có những ng đã làm theo những gì ngu ngốc mình nghĩ ra ....và đã sắp xong .....
ko hiểu kết quả thế nào .............
chúc ai đã bắt đầu có một valentine vui vẻ !

fruit NHO

Active Member
palart said:
vứt con tim khỏi lồng ngực và sống.....................................
thế thì là sống thực vật hả anh ?
anh nói vứt cuộc sống ra khỏi và làm theo con tim nghe còn có lí
anh sống vô nghĩa vậy sao ?:-S

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000