yêu một người trong 5 ngày

fruit NHO

Active Member
giả sử bạn có ....cứ gọi là 1 cái hợp đồng với 1 ng bạn nào đó , làm ng iu anh ta < cô ta > trong vòng 5 ngày .trong hợp đồng có điều khoản < mà 2 ng tự thỏa thuận > là sẽ yêu thục sự , hết mình
trong 5 ngày bạn sẽ làm gì ???
nhớ kể chi tiết những ý tưởng , dự định < thêm cả quán , địa chỉ , và money nữa thì càng tốt !>
:"> :"> :"> :">
đón chào .kể cả những ý tưởng điên rồ nhất!:x

unni_x

Active Member
chẹp, hết mình cơ à :"> ý...Oanh ơi, em hiểu ý nghĩa sâu xa của nó :"> ý..ý....ngại quá thui....:"> :))

fruit NHO

Active Member
@un: tất nhiên là trừ chuyện ....đòi hỏi !!!!
@ánh : đi ăn á em ?? 24/24 ăn ....chẹp....em đủ sức ko ?? mà ăn ở đâu mà nhìu đồ ??

unni_x

Active Member
Việt chỉ có nói đúng trở lên thui :D
to Oanh : ai thía Oanh :"> chị có nhìu người quá nên em cũng chẳng bít cái đuôi này là cái đuôi nào :D iu 5 ngày thì nên dành thật nhìu thời gian bên nhau, làm những gì có thể làm ;-) và hạnh phúc :x

Volodia

Member
vichia said:
thực dụng đến khinh rẻ :(
=)) =)) =)) =)) =))
Nếu có đứa khùng nào mà sẵn sàng kí 1 bản hợp đồng kiểu này thì mình sẽ tận dụng hết "sức lực" để phục vụ bạn ý! :))

fruit NHO

Active Member
unni_x said:
Việt chỉ có nói đúng trở lên thui :D
to Oanh : ai thía Oanh :"> chị có nhìu người quá nên em cũng chẳng bít cái đuôi này là cái đuôi nào :D iu 5 ngày thì nên dành thật nhìu thời gian bên nhau, làm những gì có thể làm ;-) và hạnh phúc :x
thứ nhất : đọc lại cái chữ đỏ to đùng ở đầu ...
thứ hai: đừng có lải nhải cái câu đấy nữa đi ....làm gì có ai ......giờ chỉ có tc thoai ................:">
thứ ba: tất nhiên là dành nhìu time roài .......đã bảo là giả sử nếu ....sẽ đi chơi với nhau suốt .....sẽ làm gì ý ..............cụ thể !!!????:-S
chả ai hiểu mà nói đc như ý mình :| :(

fruit NHO

Active Member
hm` ...ý chị là ..... cái từ hết mình đc hiểu theo đúng nghĩa của nó - trong sáng chứ ko phải như nghĩa đã bị ....tha hóa !
nghĩa là 2 ng coi nhau thực sự là ng iu .......và với đầy đủ " lửa yêu " ...có thể là đáng ra giành cho 1 ai đó < ex chẳng hạn > nhưng chưa thể thực hiện ý !

Đồng ý kí hợp đồng thía này chắc phải có gì rồi chứ nhiể? Níu không làm sao mà hết mình được? Mà có gì thì sau 5 ngày chắc típ tục về sao nữa cũng được.

Bọn trẻ bây giờ lạ thật.Bộ hết muốn yêu theo kiểu truyền thống rồi sao,hay coi phim Hàn nhiều quá mà nghĩ ra lắm thứ quái gở thế ?Bình thường người (bạn) khác giới cầm tay đã la toáng lên rồi mà đây còn cho một đứa cha vơ chú váo ở đâu yêu hết mình nữa thì loạn.

vichia

Active Member
fruit NHO said:
hm` ...ý chị là ..... cái từ hết mình đc hiểu theo đúng nghĩa của nó - trong sáng chứ ko phải như nghĩa đã bị ....tha hóa !
nghĩa là 2 ng coi nhau thực sự là ng iu .......và với đầy đủ " lửa yêu " ...có thể là đáng ra giành cho 1 ai đó < ex chẳng hạn > nhưng chưa thể thực hiện ý !
Trong khái niệm "lửa yêu" nó bao gồm cả sự đòi hỏi, sự thèm muốn mà nếu không có thì không chịu được. Mà tao cho rằng không có cái gì trong phạm trù TY có thể bị gọi là tha hóa. Những cái mà mày gọi là tha hóa đó là thể hiện của cái mày gọi là "lửa yêu", và đam mê chẳng bao giờ là xấu.

Còn nếu nói là không chấp nhận đòi hỏi, (hoặc không có nhu cầu đòi hỏi) thì không thể có chuyện yêu hết mình, mà chỉ có thể là việc thể hiện ra (cho mọi người thấy) là yêu hết mình thôi.

fruit NHO

Active Member
khổ quá !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
bắt đầu .................................>.<....
sao chúng mày cứ cố tình hiểu theo cái kiểu ...
ý tao là ..." trong sáng" cơ mà ...............
mẹ khỉ!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000