yêu một người trong 5 ngày

Volodia

Member
la_rose_poisson said:
nói thiệt chứ chuyện thử 5 ngày cũng là chuyện nhỏ, ( iem chỉ có 3 ngày thui ), tất nhiên là không đến tận... ùi ... nhưng muh trường hợp của tao là làm cho các bé trai đc thỏa mãn khi sắp phải xa nhau... hehe... chuyện wa ùi... nên tao ủng hộ mày, chẳng có j đáng sợ cả!!! Tao đảm bảo cho... ^.^
=)) =)) =)) =)) =))

Nói rì thì nói cái kiểu hợp đồng này ko nên tồn tại! Dễ gây ra hậu quả khôn lường!

oài, thì dù sao cũng chỉ giả sử.... lớp 9 cho dù có dậy thì thì cũng chẳng nghĩ đc đến thế đâu... hehe.... đến tận bih, lớp 12 roài còn không dám nói gì...

kiwi_vn

Active Member
giả sử bạn có ....cứ gọi là 1 cái hợp đồng với 1 ng bạn nào đó , làm ng iu anh ta < cô ta > trong vòng 5 ngày .trong hợp đồng có điều khoản < mà 2 ng tự thỏa thuận > là sẽ yêu thục sự , hết mình
trong 5 ngày bạn sẽ làm gì ???
nhớ kể chi tiết những ý tưởng , dự định < thêm cả quán , địa chỉ , và money nữa thì càng tốt !>

đón chào .kể cả những ý tưởng điên rồ nhất!
Thiện tai ! Thiện tai . Vái đi , tình cảm không phải là thứ đem hợp đồng .

lien_happy

yêu thật sự trong 5 ngày các bạn có nghĩ la họ se ntn nếu hết 5 ngày đấy ko? nếu yêu thực dụng trong 5 ngày thi được chứ yêu thự sự chỉ có tình yêu của con nít thui.............hehehhe

Vậy thì sau 5 ngày đó .... người bị bỏ rơi sẽ ra sao đây... vẫn biết rằng... chẳng ai muốna sau 5 ngày mà chán nhau cả... nhưng thiệt là bất công

Trăng thề trăng sẽ yêu mây:(
Bạn thề bạn sẽ yêu tôi suốt đời:(
Bây giờ trăng vẫn thế thôi:(
Còn bạn... bạn đã quay lưng mất rồi...:(

unni_x

Active Member
Kết thúc 5 ngày thì sao :( quyết định đi tiếp hay dừng lại và ko bao giờ nhìn mặt nhau nữa :( Un nghĩ là khi thử iu người ta, cảm xúc sẽ rất hạnh phúc...nhưng khi kết thúc 5 ngày đấy thì càng hạnh phúc bao nhiu sẽ càng đau khổ bấy nhiu :(

lovelypink

Member
giản dị trong đời sống,giản dị trong tình yêu,giản dị cả trong khát vọng và ước mơ,nhưng một khi ước mơ ko thành,nỗi chua xót càng thêm xót xa=>>>>câu này nhớ mãi.tao thích câu này nhất cái hồi học truyện thơ.hay thế ko biết.
nhưng có điều..yêu 1 người,chỉ có khao khát giản dị duy nhất là yêu và được yêu,nhưng dù giản dị cũng ko đơn giản chút nào...YÊU......YÊU.......YÊU.....viết ra sao thấy đơn giản mà sao khó nắm bắt quá.....i'm so confused!
BUỒN.............

Volodia

Member
Thấy bi h thanh niên quan niệm chuyện tình cảm một cách đơn giản quá!
Mình thành con người lạc hậu, lỗi mốt mất roài! Già quá! :(

una-rapina

Moderator
Tình yêu bây giờ thực dụng quá!:| Chắc khó gắn bó lâu!:|
Đọc lại sách GDCD 11 thôi!=))
Chết lại nói chuyện yêu đương:">:">:">:

fruit NHO

Active Member
hic
mọi chuyện với tao đã qua .....những chuyện khó xử nhất...bây h tao đã có thể quyết định , và tao tự tin và sẽ theo đến cùng lựa chọn của mình
@ uyên" chủ trương của tao là : quỳ tím chỉ thử axit hoặc bazo , ko thử muối trung tính
tức là chỉ thử với những ng có " 1 chút " hoặc " lơ mơ " về tình cảm của mình , để xác định xem mình dành tình cảm cho ai .......
mà sao đứa con trai nào mình nói cho nghe cũng ko chịu hiểu cho mình mà lắc đầu nguây nguẩy kêu mình đùa cợt tình cảm nhỉ ??

Grenouille_vert

Moderator
Xin lỗi NHO và mọi người một chút. Anh thấy topic của NHO thường có ý tưởng quái quái, rất hay, vậy mà cuối cùng nó chẳng đi đến đâu chỉ vì những bài spam và lạc đề đầy rẫy. Anh không post được bài vì ... anh chả có ý tưởng gì để post cả. Bài của Việt không gọi là lạc đề, anh cũng không ghi lí do xóa là lạc đề, cơ bản ngắn quá, mà những topic kiểu này kị nhất bài 1 dòng, kiểu gì cũng "gợi mở" cho một serie bài spam và lạc đề, thế nên anh mới xóa - bài của Việt hay kiểu 1 dòng thế lắm!
Xin mọi người quay lại cái chủ đề chính đi, câu hỏi đặt ra hay thế, mà câu trả lời thì toàn là hỏi lại về cái câu hỏi - bó tay :(

Volodia

Member
5 ngày ư? Em chờ đợi mòn mỏi 6 năm ròng mà đêk dám có đc 1 ngày thể hiện tình cảm thật sự của mình! Mình nhút nhát quá chăng? Hay mình toan tính quá? Liệu rằng bạn ấy có dám ký cái hợp đồng như thế này?
1 ý tưởng rất hay, nhưng nó thật sự ko mang tính thực tế! Mà nếu có là thực tế thì 2 người ký cái hợp đồng ý cũng nên xem lại nhân cách của mình! Tình cảm ko thể đặt lên giấy tờ được! :(

redfeeling

Chị Oanh ơi,có phải là chị hợp đồng với cái anh trường Ams chơi bóng rổ không?
Nhỡ sau 5 ngày không còn là hợp đồng mà yêu thực thì làm thế nào nhỉ?Nhỡ chỉ sau mấy ngày hai người chẳng là gì bỗng nhiên trở thành đặc biệt với nhau...thì làm sao hả chị?
hix

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000