^^^XẢ XẢ XẢ^^^

Ừa ừa...tự nhiên mình lại có một đứa em học bên Ams...cũng tự hào lắm chớ:)):)):))...nhưng mờ chị vẫn ko hỉu...sao tự nhiên đang học bên Ams lại chuyển qua bên cva là seo:-/...chẳng nhẽ...mí dân F trường mình toàn dân ams hết seo:)):))

À ra thế :)) Huhu ko chịu đc, khối Pháp ams năm nào cũng có bao nhiêu là em xinh, 2 năm nữa chuyển đi rồi thì ams đã xí còn xí hơn :((

bolobala

Ủa, tưởng ams sau này chuyển vào mỹ đình mà, sao lại pháp chuyển lên chu à, chết chết hêt cơ hội
@ ánh : print rùi thì send đây xem nào, tò mò wé, hình như ... kô biết có phải không

chiplove_skate

cha` AM chuyen ve chu a .........hay qua nhi?^_^
thui xa? nao` :
ho^m nay ba` ly' tra? bai kt ~~~~>uc' vai~ dc co' 5 d:(( :((
hix hix lam sai 1 ty ma co^ cham' ac' qua 'X(

Chòi...lại động chạm đến vụ điểm số...làm Hóa đúng hết như thía...9 òi...thía mờ...chỉ vì không ghi đề chẵn lẻ mờ..trừ 1 còn 8:(:)(:)((...sao mờ chấm đắt thía thầy oai:((...lại còn môn Kỹ...cái An ngồi nhìn bài mình từ đầu đến cuồi được 10, mình...8:(:)))..thoai, không làm sao hết:D

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
bolobala said:
Ủa, tưởng ams sau này chuyển vào mỹ đình mà, sao lại pháp chuyển lên chu à, chết chết hêt cơ hội
@ ánh : print rùi thì send đây xem nào, tò mò wé, hình như ... kô biết có phải không
thì trg` chuyển lên mĩ đình.riêng khối pháp về chu
còn vụ kia...3 chấm là sao??! ấy đoán đc rồi à??!

Oài oài...bạn Quân với bạn Ánh có giề ra YM thảo luận đê;):)
Chòi...đời em tàn từ đây...bao nhiêu bạn hữu giờ cách xa nghìn dặm...thiệt ra là chỉ có mí dãy bàn thoai:(:)))...giờ em fải ngồi cạnh một bạn gái xinh xắn đáng iu nhưng để nói chuyện với bạn í thì...thà nói chuyện với cái đầu gối còn hơn...đầu gối nhở:(:)))...mong là cô ưng thuận kiến nghị của mình với thèng Khôi...mờ cũng ko sao, ngồi đâu òi thì cũng sống được hết...yên tâm ta sẽ lại làm Vua=))=))

Cho Giang xả nhờ cái . Sáng nay hix CN lớp G suýt đình chỉ G . Hix . Chỉ tại vì G chuyển chỗ tiết Hóa . Đứng trước lớp mà xấu hổ dã man....:(:)(:)(:)((

Ice_Fire

Member
Có rì mà phải xấu hổ , a đứng trước lớp / CN / t.Mão / cô Huấn / thầy Đại hàng tỷ lần rồi mà chưa 1 lần biết cảm giác đó :D

chiplove_skate

gia' ma` lop' minh` cung dc the thi hay qua !!chu? nhiem^ lop minh hac-xi`-dau` lem' ................mac quan cap. tre^ ma cung bi. chui? len xuong' con doa. dinh` chi? hoc hix hix>_<

Hờ hờ hờ...nhắc đến cô chủ nhiệm lại bùn cười cái Ngọc anh sáng nay...có cô ở lớp mờ nó nói chứ: "Thường ktra đồng fuc vào các ngày 2 4 7 nên lớp mình...giờ thì nộp lại huy hiệu Đoàn=))=)"...bó tay mày:))

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
THỂ THEO YÊU CẦU ...=)) ANH UP LÊN ĐOẠN BẠN QUÂN TÁN ANH...YÊ~~ ĐI CHO VỢ BẠN Ý XEM ĐÂY.....

MỚI LÀ ĐOẠN ĐẦU!
ĐOẠN SAU MẤT TIÊU RỒI..TÌM LẠI ĐÃ!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000