^^^XẢ XẢ XẢ^^^

@Anh Thành: ăck, bít anh người lớn hơn em nhưng mờ cũng không cần nói ngắn gọn đến mức thô thiển thía chớ:D:D:D...mặt anh thì anh rõ hơn em mờ:))...còn trình độ á..để xem nào (đọc lại cái đã:D)...à trình độ...câu:))=))
@Ánh: đúng là chả hỉu em nói kí rì sất

Hôm nay vui quá là vui !!! Xả bớt ra chứ ko vui quá ko ngủ nổi :))
Sáng nay đc hoãn bài tập sinh đến chiều mai, mượn đc vở đứa bạn về chép, còn đc điểm 10 Hóa nữa, chiều đến nhảy khá tốt :)), đc tặng hoa --> sướng :p, tối về bố mẹ cho tự do trên phòng quậy gì thì quậy :))

Hôm nay lại chán như mọi hôm...muốn xả mờ chẳng bít xả kí rì:(:)(:)((...cứ thấy ấm ức mờ chẳng bít tại sao
AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA

Hôm nay là 1 ngày ức chế !!! Tối qua phải chép 20 trang vở đứa bạn để chiều nay nộp, nhưng do mệt quá chỉ chép đc 1 trang đã lăn ra ngủ, làm mình xoay xở mãi sáng nay mới mượn đc con bạn vở để ở lại trường chép, 4h nộp ....
CŨng sứong ở chỗ sáng sớm nay ở nhà làm cố tí bài, bố mẹ đi làm hết rồi mới đi học, thế là cuôxm đc xe đi... lần đầu đem xe đi học >:)
Thế mà sau khi chép xong 1 quyển vở của nó, làm sang phần khác, thì tìm ko thấy quyển vở bài tập đâu, chạy loạn lên đi tìm, may mà mấy em lớp 7 học lớp mình buổi chiều thấy vở anh Sơn để quên cất cẩn thận vào tủ, làm mình tìm mãi ko thấy tưởng mất 8-}

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
ko phải ý nghĩa ở cái hình dạng ông ơi!
đầu tiên mẹ chị bảo mừng cho sơn 1 dollar
lục tung ví toàn thấy tớ 5 đô! thế này thì.....tạ tốn><
chị đành móc cái đồng euro cent lẻ ra vậy^^nó vẫn ở trên bàn học chị 2 năm rồi đấy ,từ hồi đi pháp về..bị mẹ lột sạch tiền..còn vài đồng lẻT_T

Một ngày may mắn....không fai học thêm 2 tiết cuối...nhưng mờ tuần sau thì có lẽ...hichichic...trùi ui là trùi,,,cả tuần có mỗi ngày thứ 3 là 4 tiết,,,sống sao đây:(:)(:)((

1 ngày bực tức, tin đồn chết tiệt đó vẫn đc 1 số lượng ko nhỏ người tin !!! Lại còn sáng nay 1 mình chửi nhau với gần nửa lớp !!!

Chưa hôm nào bủn ngủ như hôm nay...học xong 3 tiết đầu mờ...trùi ui chỉ muốn lăn ra ngủ cho sướng:(:)((...thía mờ cuối cùng cũng ngồi hết được 2 tiết Văn:D..công nhận mình siêu thiệt:D:D:D
Vìa tự nhiên trời lại mưa..tưởng mưa tí tí thui, ai ngờ nó to khủng khíp, ướt như chuột lại còn lạnh nữa:(:)(:)((

ly huyen vy

Member
é!sắp điên mất!bài kt văn nào cũng làm mình mất ăn mất ngủ (thế mà vẫn giống pika mới đau chứ!).Chán thé!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bít ngay là thía nào vìa cũng bị xạc cho một trận mờ....sáng nay mama bảo mặc thêm áo vào trời lạnh đấy, không nghe...thía là vìa co ro cúm rúm, chít cảm luôn òi...mai mờ lăn ra ốm để nghỉ học đỡ fải ktra Văn thì may nhở:>:>:))

gipypy_9x

Member
huuuuuuuuuuuuuu , hôm nay C ko chịu nghe lời thằng anh iu thía là cũng mặc mỗi 2 ao :)):)) , đến co ro trong lớp chả bít ôm ai :p , óa óa óa , mai kiểm tra văn rùi đã ôn gì đâu , chết thoai .............., hôm nay lại vào muộn h văn hy vọng ông ý ko để ý

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000