^^^XẢ XẢ XẢ^^^

gipypy_9x

Member
ôi xời ơi, bực hết cả mình ,mới lấy lại tinh thần mà bây h đã ....................:(:)(:)(( ,ghét vật ạ ,mấy thằng chết tiệt , tất nhiên là bây h mình cũng không yêu nó nhưng mấy thằng kia không có cái quyền gì hay lí do gì mà đinh ...........nó hết ,dm,đứa nào đụng đến nó mình cho bít thế nào là bị C bo* lun
Hic hic,lại còn pp của mẹ nuôi qua đời ,hừ hừ , đời người trôi nhanh thật
Mai lại phải đến lớp,thôi cứ bt không bọn nó lại kêu làm bọn nó lo , từ tuần trc đên h ,không đỡ đc tí gì :) chán chán

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
was??!suy nghĩ kĩ rồi hẵng phát biểu nhé..!
2 topic chả có 1 chút j` liên wan đến nhau cả!!
học là topic về chuyện học..đương nhiên ,còn topic này là để xả ức chế
rõ chưa??!
ví dụ như lúc này mình cực kì khó chịu vì kiến nghị ngớ ngẩn của bạn

tuankazzan

Member
Hoàng Ánh .Bùi said:
was??!suy nghĩ kĩ rồi hẵng phát biểu nhé..!
2 topic chả có 1 chút j` liên wan đến nhau cả!!
học là topic về chuyện học..đương nhiên ,còn topic này là để xả ức chế
rõ chưa??!
ví dụ như lúc này mình cực kì khó chịu vì kiến nghị ngớ ngẩn của bạn
Khiếp khiếp Ánh làm gì mà nóng thế,có bao giờ vào topic này đâu nên mới phải hỏi con Hoa thế chứ,biết rùi biết rùi

Cuộc đời thật lắm trái ngang có người lập chỉ 1 topic mà ko bị sao, đây mình lập 2 topic đèu bị lock cả mà tương lai cái topic thứ 3 cũng đi tong

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
thật ngớ ngẩn!!hãy xem nh~ trò mình làm có quá là vô bổ ko?!hơn nữa có làm ảnh hưởng đến nh~ thành viên nghiêm túc khác ko nhé
mod ở đây ko phải bù nhìn như 0407 đâu!!!!
ức chế tập 2!!

Vu_Thang_D2

Member
Ờ , đúng , nhưng ko cần nặng nời quá như thế đâu , nghe mà người khác cũng thấy chột dạ.....Hic , nói như chọc vào tai người ta....

AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA...mai thi Toán òi cả nhà ui:(:)((...thía mờ hum nay em còn ngồi đây...chat...post bài...thật là tội lỗi quá chừng:(:(:)((

Mấy hôm nay chơi bời thả phanh vui quá, bồ cũng thả rong vì thi xogn rồi, mọi chuyện đều tốt, Bia lên tay, nhảy cũng khá lên, đang tập luyện cho giao lưu lớp SInh :))

Shit shit shit shit:(:)((...cô chủ nhiệm đi đâu ko bít làm lớp liệt toàn tập:(:)(:)((...trơì ơi là trời sao mà đen xì xì thía này:(:)((...mai mà như thía này...mà chắc chắn là như thía này...tập xác định òi:-S:(:)((...cô ơinlà cô:((

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000