^^^XẢ XẢ XẢ^^^

Dạo này lắm chuệyn phải lo nghĩ quá, sao cùng 1 lớp mà có những đứa lo nghĩ quên ăn quên ngủ như mình, có đứa thì ăn no ngủ kĩ như đúng rồi thế !!! :(( . Bây h mới hiểu " Xã hội loài người được tạo nên bởi 2 loại người : loại chó chết và loại ko chó chết " :))

gipypy_9x

Member
hú hú hú , hôm nay tức chết đi dc , người ta chẳng bao h cười với mình mà toàn toe toét với người khác , ức vãi , hic , ko hiểu làm sao thay đổi dc cho thành chó chết đấy nó phải lé mắt ra vì mình :(:)(:)(( : " Hãy đợi đấy "

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
AAAAAAAAAAAAAAAAAAA!!!!
:(( :(( :(( :(( :(( :(:)(( :(( :(:)(( :(( :((
KO THỂ TIN ĐC! HÌNH NHƯ EM THIK NG` TA RỒI ....
LÀM SAO BÂY H`!~~~~
EM MUỐN NÓI MÀ CHỊ HOA CỨ ĐI NẤU CƠM....KO CHỊU ĐC!!!:( :(
LÀM THẾ NÀO ĐÂY~~~:(( NG` TA NÓI THIK EM TRC' NHƯNG BÂY H` NG` TA BƠ EM ĐI RỒI EM MỚI THẤY NHỚ LẮM....SỢ QUÁ

Người ta quá đáng thia nhở...cứ bắt nạt bé Ánh nhà mình...người ta oai người ta nói thik bé Ánh roài thì người ta đừng có làm bé Ánh bùn nhớ...người ta bắt nạt bé Ánh thì Sói không tha cho người ta đâu:)

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
em đọc đc cái này từ đêm hôm qua,nhưng ko biết nói j` thêm,em chỉ thấy yêu chị hoa vô cùng~~~
sau đó càng thấy buồn hơn....và em ko ngủ đc><
em chỉ muốn nói là anyway thì các anh chị đối với em mới là quan trọng nhất..ko thay thế đc!
đây là điều kì cục của ánh, ko thể tin là em lại như thế đúng ko?!..mọi ng` phải ủng hộ & giúp em thôi

Chòi oi...sao mờ nói như sắp go away vậy:(:)(:)((..có ai bảo là không ủng hộ& giúp em đâu:D:D:D:D..cả nhà cũng iu em nhìu lắm chớ:D, cả nhà nhở (ừ) thấy chưa;):>:>
Chòi oi, vừa sáng ra đã fải xả òi:)):))..trời rì mờ lạnh thía ko bít...lạnh thía này bên Tây nó đc nghỉ ở nhà xem tivi:D...thía mờ bên mình...hichichic...thoai...em đi học đây, bb cả nhà:(:)))

Ah em biết thằng đó là thằng nào rồi, có phải thằng đó đẹp zai, nhà giàu, hot, đang học CVA, cấp 2 học Giảng Võ, .... và nó từng nói " X yêu HA thật rồi " hả ? =)) ( X là cái thằng em vùă đoán ra :p )

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
OHBGV-GM3007 said:
Ah em biết thằng đó là thằng nào rồi, có phải thằng đó đẹp zai, nhà giàu, hot, đang học CVA, cấp 2 học Giảng Võ, .... và nó từng nói " X yêu HA thật rồi " hả ? =)) ( X là cái thằng em vùă đoán ra :p )
:| ..CHỊ BIẾT EM NÓI THẰNG KU NÀO RỒI ..NHƯNG MÀ NHẦM CƠ BẢN RỒI EM Ạ!~KO PHẢI NÓ

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
hohohohohho
chị ánh cũng ko vừa đâu em ơi!~!! chị nhấn print screen save lại hết đoạn đấy rồi...^^sau này tống tiền!ko biết có nên up lên 4r ko nhỉ??!

Hum nay trời trở lạnh...sáng cãi nhau với mẹ chỉ vì cái chuyện mặc áo:((...mẹ bắt mặc áo len vào, còn bảo"ko mặc thì đừng có đi học"...nhấm nha nhấm nhẳng mặc xong roài đi học...đến lớp nóng chết đi được í...tức mẹ ộc máu:((...nhưng mờ đến lúc đi học vìa...chòi oi gió lạnh thấu xương lun...lại tức...tức mình:(:)((

Ặc ặc ặc, sáng nay lạnh ghê hồn 8-}, mình mà ko đc mẹ can ngăn mặc thêm áo khoác thì có lẽ đã ra đg với 1 cái áo sơ mi trên người 8-}

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000