Tuyển thêm con trai cho các nũ sinh 10d4 nao`

Red Devil

Member
Hơ, đọc hoa cả mắt nhìn đâu cũng thấy châu. Bó tay ồi.........................................................................Em Châu hot thật, ngồi đẫy tí nữa khéo cháy mất, chạy lẹ................

gipypy_9x

Member
hơ hơ , thôi quay về chủ đề cho topic nhé ;) mọi người đừng có bỏ topic như thế nhe :(
well come my topic ....................

Red Devil

Member
này vẫn đang là chủ đề tuyển Rể cho D4 đấy chứ, lạc lúc nào đâu. Có chăng là vf em Châu tuyển mãi chưa xong nên đánh trống lảng đây mà.

Ice_Fire

Member
Nghỉ chơi Võ Lâm Truyền Kỳ ôn thi đại học ---> bán gấp 1 acc Thiếu Lâm cấp 101 ... Đã Max ĐạtMaĐộGiang ,15 Đao ,16 Côn , tăng chuẩn theo dòng Đạt Ma
Ko đồ = 850k , Có đồ = 1050k ( có thể trả giá , mua có đồ được thêm 1 con Ngũ Độc 51 để kiếm quá khuyến mại )
*Đồ bao gồm : Ngựa XT , 800 vạn , 3 FF ... Đồ trên người kháng cao ...
Mua thì PM theo Yahoo chaoslove_ti ( của tao ) hoặc gọi số 0914642005 hỏi Đức Anh !

G6 Trâm ạ:):):):)
Thầy Híu á...hờ hờ hờ...chắc là chưa...thía nên bọn tao đang chơi trò...kết hợp văn_toán:)):)):))
@Anh tóc ép: thoai nhớ...tha cho topic lớp em...thik thì lập riêng topic Châu FC nhá;):)

Ice_Fire said:
Nghỉ chơi Võ Lâm Truyền Kỳ ôn thi đại học ---> bán gấp 1 acc Thiếu Lâm cấp 101 ... Đã Max ĐạtMaĐộGiang ,15 Đao ,16 Côn , tăng chuẩn theo dòng Đạt Ma
Ko đồ = 850k , Có đồ = 1050k ( có thể trả giá , mua có đồ được thêm 1 con Ngũ Độc 51 để kiếm quá khuyến mại )
*Đồ bao gồm : Ngựa XT , 800 vạn , 3 FF ... Đồ trên người kháng cao ...
Mua thì PM theo Yahoo chaoslove_ti ( của tao ) hoặc gọi số 0914642005 hỏi Đức Anh !
anh tiến 850k có đắt quá không ạ, TL đánh nhanh mà hehe
em bán con TVBang rồi được có 3 lít hehe ,
giờ chẳng biết chơi con gì :D:D:D alo^ alo^
ơ tuyển con trai đi chứ nhớ , em cổ vũ cho nào bộp bộp alo^ alo^

ôi, tao nhà quê quá, ko biết Châu là hotgirl :) (thực ra cũng biết là Châu nổi nhưng ko ngờ là hot đến thế). thảo nào mà topic nào cũng thấy bao nhiêu a gọi Châu tha thiết.thế này sao ko lập hẳn 1 topic riêng cho FC của mình hả mày?:x :*

gipypy_9x

Member
soosie_honey said:
ôi, tao nhà quê quá, ko biết Châu là hotgirl :) (thực ra cũng biết là Châu nổi nhưng ko ngờ là hot đến thế). thảo nào mà topic nào cũng thấy bao nhiêu a gọi Châu tha thiết.thế này sao ko lập hẳn 1 topic riêng cho FC của mình hả mày?:x :*
oài mày đừng nói thế :( :( :( tao có là gì đâu , chẳng qua bạn thân tao vào nói linh tinh thôi ;) chứ tao bình thường thôi , hot nối gì :)) hotdog thì có

uh, tao đã thấy cái topic đấy rồi, nhắng nhỉ. mà ơ kìa con này, sao mày lại nói thế, tao cũng ấn tượng mày ngay lần đầu tiên gặp:''bọn mày ơi, trong lớp tao chẳng quen ai, D5 thỉnh thoảng sang chơi với tao nhé, ko tao buồn lắm'':) ( nhớ ko mày?) thế mà h đây: hẳn 1 FC cơ đấy, phục!:)

blue eyes

Moderator
ừ, thì mọi người cô gắng đừng câu bài nữa đc hok???
Chả Mod nào muốn lock topic đâu....cũng chỉ muốn mọi người post bài nhiều nhiều......nhưng đừng câu là đc :D
@ Trungvb: D4 chỉ còn mỗi topic này mà........

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000