Tuyển thêm con trai cho các nũ sinh 10d4 nao`

DanteXXL

Mod ui đừng lock topic này nha!! Năn nỉ mà, D4 đang thiếu rể trầm trọng đó :( Lock mất thì các bạn D4 bít làm sao?? :(

theshadow said:
uh tui cũng thấy ko nên lock,mà anh Bình đừung mơ mộng nữa,nó có vẻ hate anh lắm................Amen
kệ anh ý cứ để anh ý tự nhiên ;) alo^ alo^
yuyeenr đê , tuyển đê các em D4 đâu rồi sao có mỗi 1 nhân thế , được em Hoa háo hức thì đi mất rồi còn đâu alo^ alo^

gipypy_9x

Member
thôi có gì chấn chỉnh lại topic này đi nào < nhưng cũng chả bít làm thế nào .........>
Ờ thì mọi người vào đây giao lưu lành mạnh , nói chuyện tử tế không câu bài nói theo đúng chủ đề < mình có triển vọng làm mod nhỉ >
hờ hờ đấy d4 có 36 bạn nữ thì 1 bạn đã có chủ ........còn 35 bạn nữa nếu ai có nhu cầu làm quen tán tỉnh vvv kết bạn thì lên topic này để giao lưu , ok ? :)):)):)) Lạy thánh ala đừng có lock topic này nữa

gipypy_9x said:
thôi có gì chấn chỉnh lại topic này đi nào < nhưng cũng chả bít làm thế nào .........>
Ờ thì mọi người vào đây giao lưu lành mạnh , nói chuyện tử tế không câu bài nói theo đúng chủ đề < mình có triển vọng làm mod nhỉ >
hờ hờ đấy d4 có 36 bạn nữ thì 1 bạn đã có chủ ........còn 35 bạn nữa nếu ai có nhu cầu làm quen tán tỉnh vvv kết bạn thì lên topic này để giao lưu , ok ? :)):)):)) Lạy thánh ala đừng có lock topic này nữa
chắc vào làm quen thì chỉ có làm quen với em thôi :D:D:D alo^ alo^
đi ra thôi nèo alo^ alo^ ...............................................................................................................................)

gipypy_9x

Member
ôi xời ơi thôi thôi mọi người mà nhắc đến em ở đây nữa chắc cả trường này ghét em hết mất :((
Cái này cho d4 là chính em là phụ nhé :D:D:D:D còn vào đây muốn nói gì thì nói cho cái topic thêm mới mẻ tí ..........

gipypy_9x said:
ôi xời ơi thôi thôi mọi người mà nhắc đến em ở đây nữa chắc cả trường này ghét em hết mất :((
Cái này cho d4 là chính em là phụ nhé :D:D:D:D còn vào đây muốn nói gì thì nói cho cái topic thêm mới mẻ tí ..........
ừ em nói thế nhưng mọi người không thế hehe
D4 có em nào xinh xinh tí không post lên cho anh làm quen với alo^
chào nhớ đi ra tí đã alo^ alo^......................................................................................alo^ alo^

friend_4ever

Úi chà quây lấy Châu từ trước đấy chứ , Hoa cũng đc nhưng Châu ko phải người thay thế Hoa :))
Cái này do Châu lập ra mà ^^

Ice_Fire

Member
Red Devil said:
Hoa đi rồi là quây lấy Châu. Bó tay mấy thằng cha........................
B-)
Thằng nài đang nói đến vấn đề gì vậy ? Anh đọc đi / lại 3 lần mà chưa rõ :| :-/

Ice_Fire said:
Có em Lê Thanh Hương nổi tiếng đấy , em Trường có mún làm quen ko :))=))
Nhớ vợ quá :(
nhìn kiểu cười của anh Tiến nghi vãi ạ :))=)) mà em xem mặt thôi xem mặt gỉl d4 ntn alo^ không có duyên với d4 anh ạ em xin vái :))
chào nhớ đi ra tí đã alo^ alo^......................................................................................alo^ alo^

boy_kieu_ko_kieu

tuankazzan said:
Hoa với Châu là hot girl của CVAO!!!!!!!!!!!
Châu chứ Hoa nào , nếu là Em sói hoang gì đấy ............cũng tầm tầm thoai thấy ở các trường khác ko có tiếng lắm , đấy là em ko bít nên nói thía có gì bỏ qua ....
Nhưng em nhận xét 1 câu Châu là HG xứng đáng hơn :> :> :>

Sirius

Member
boy_co_don_892004 said:
nhìn kiểu cười của anh Tiến nghi vãi ạ :))=)) mà em xem mặt thôi xem mặt gỉl d4 ntn alo^ không có duyên với d4 anh ạ em xin vái :))
Khăch khặc.Bác Trường lanh lẹ hơn em,rút lui sớm.Chả như em, phản ứng hoi chậm.Lần trước mới nói chuyện với hội trưởng em[ tức sói hoang] được mấy câu anh Tiến đã nhảy vào tung ra kame thần chưởng kinh khủng vãi.Dằn mặt ngay.D4 thì không sao nhưng riêng Sói thì........:)) :)) :)) :)) thôi chạy trước là hơn.
To anh Tiến: mấy hôm nay vợ anh đi Trường sơn đúng không nhẩy.Nhớ vợ phải biết

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000