Tuyển thêm con trai cho các nũ sinh 10d4 nao`

gipypy_9x

Member
kinh nhở , lớp em lại đc lớp SỬ quan tâm thía cơ à :)) , hân hạnh wa , em chua co nyeu dau :)) ..................quan? ki' co hieu? ko nhe? =)) < N + G >

boytocep said:
em ơi liệu có đổ máu không em anh thấy chửi nhau tùm lum lên.Em đã có người yêu chưa chưa có sao cứ để mấy thăng nó nói linh tinh thế hả.em phải mạnh tay với bọn nó vào
sao phải đỏ mày vì 1 người con gái không yêu mình nhỉ :)):))
mà anh làm gì ghê thế , bọn nó nói thì kệ con mẹ bọn nó thôi , em cần cái lol gì đâu mà ,dm ,VCL ạ alo^ alo^

tuankazzan said:
We Trâu được hâm mộ quá
Ông ko biết chứ con nhóc này cũng ti tỉ các :> anh ngấp nghé :> :> , ối anh kưa ko đc đành ngậm ngùi ra đi :( :(
@ anh BÌnh : Châu nhà em nhiều fans lắm , có cả FC hẳn hoi B-) nhưng chưa có nyêu

boytocep

ê boy co don 892004 đã cô đơn rồi thì chấp nhận cô đơn luôn đi xía vô làm gì.Anh dậy chú mày khi có ý định làm quen với con gái thì điều tối kị đầu tiên là không nên nói người ta là của mình khi người ta không thích.chúc chú thành công.Châu không hợp với chú mày đâu.

boytocep

Châu ơi lớp anh để ý em lâu rồi thế mới cử anh đi giao lưu chứ.Em việc gì phải khiêm tốn thế.anh chỉ muốn làm quen thui mà

boy_kieu_ko_kieu

ặc ặc , lần trước vào thấy nói về Châu , lần này cũng Châu , sợ thật , em Châu vừa cá tính , lại xinh , dễ thương , xứng đáng làm HOT GIRL , thía mà cái 4rum này lại ko cho mình lập topic bầu HG
:)):)):)):)) . VOTE cho em Châu 99 phiếu làm HG ,em Diệp 100 phiếu :))

boytocep

anh thấy làm quen với Châu khó thật nhưng anh sẽ cố gắng còn lâu BÌNH này mới đầu hàng.em nhiều thằng theo đuổi quá nhưng cũng may là em chưa có người yêu cơ hội vẫn còn

boy_kieu_ko_kieu

gipypy_9x said:
kinh nhở , lớp em lại đc lớp SỬ quan tâm thía cơ à :)) , hân hạnh wa , em chua co nyeu dau :)) ..................quan? li' co hieu? ko nhe? =)) < N + G >
......................... em con ca? 1 doi quan? li' fc sao , kinh dien?

Ice_Fire

Member
Oài , vẫn chưa cãi nhau xong cơ à , thế giờ em Châu chọn ai đi chứ nhỉ ;)
Hay lập 1 Topic để tất cả bỏ phíu nha :D

boytocep said:
ê boy co don 892004 đã cô đơn rồi thì chấp nhận cô đơn luôn đi xía vô làm gì.Anh dậy chú mày khi có ý định làm quen với con gái thì điều tối kị đầu tiên là không nên nói người ta là của mình khi người ta không thích.chúc chú thành công.Châu không hợp với chú mày đâu.
cám ơn câu nói của anh nnhớ . đợi đến lúc em cưa đổ C ý xem anh mất em ccái gì nào ???? alo^ alo^ ,
em không muốn nói đến vấn đề của C ở đây nữa , thích cưa thì ra YM mà cưa anh ạ , em thì em khổng thể cấm được đâu , dù là ny em đi nữa , em chỉ nói thế thôi , cho em Ym cái váo nói chuyện anh

boybaby

Chết sặc , Châu oai , sao em nổi thế hả xời , HOT GIRL :)) , các trường khác trường nào cũng biết Châu d4 CVA , kinh kinh , ko ngờ trong trường cũng nổi vãi ra ..............

boytocep

Này mày nói cưa được là cưa được liền à mày nghĩ mình là ai nằm ở cương vị nào nhà bố tướng hả.Châu không yêu mày thì làm gì được nhau.Định uy hiếp tinh thần à mày đừng có động vào Châu nha coi chừng ông già may bị hạ cấp bậc đấy

boy_kieu_ko_kieu

Ice_Fire said:
Oài , vẫn chưa cãi nhau xong cơ à , thế giờ em Châu chọn ai đi chứ nhỉ ;)
Hay lập 1 Topic để tất cả bỏ phíu nha :D
Đấy , anh này nói chí phải , lập 1 topic để bầu em Châu d4 làm hotgirl :))
À em thấy Sói nhà anh roài , quảng cáo ghê phết , cho vào danh sách HG cùng Châu với DIệp nhà em :p

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
anh ko cần biết ....but anyway cũng ko accept đc lão điên cứ mở mồm là a lô như mất trí làm anh rể
plzzzzzzzzzzzzzz..!! ai đánh cho nó tòe mỏ thì đc làm anh rể của ánh^^

boytocep said:
Này mày nói cưa được là cưa được liền à mày nghĩ mình là ai nằm ở cương vị nào nhà bố tướng hả.Châu không yêu mày thì làm gì được nhau.Định uy hiếp tinh thần à mày đừng có động vào Châu nha coi chừng ông già may bị hạ cấp bậc đấy
anh nói thế là ý gì , sợ cướp mất không cho cưa à :)):)) Mà sao lại lôi bố mẹ ra thế anh , em không thích đâu đấy , bảo cho Ym vào chat tí sao anh ko cho thế ạ , cưa em ý thì bình đẳng mà :)):)) sao lại thế nhờ alo^ alo^

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000