Tuyển thêm con trai cho các nũ sinh 10d4 nao`

boytocep

tao đã bảo là không nói chuyện với mày rồi tao có muốn làm quen với mày đâu cơ chứ.thích thì cứ để Châu lựa chọn đâu đến lượt mày

DanteXXL

Các anh ui!! Làm gì mà chửi nhau ghê thế?? Quân tử đấu sức ko đấu khẩu >:) >:) 2 anh cầm 2 tay bạn C mà kéo co, anh nèo kéo đc thì đc có chi đâu mà =))

boytocep said:
tao đã bảo là không nói chuyện với mày rồi tao có muốn làm quen với mày đâu cơ chứ.thích thì cứ để Châu lựa chọn đâu đến lượt mày
lời đề nghị cưa anh đã được chấp nhận :D:D hehe
VL : người yêu anh toàn alo^ alo^ anh nhiễm rồi hì hì thông cảm nhớ alo^ alo^

boytocep

VLinh em nói thế là sai rồi việc cưa cẩm ko chi kéo co là được đây là do Châu lựa chọn bọn này ko có quyền quyết định đâu

friend_4ever

A , Châu iu của Hằng nổi wa' hì hì hì , hồi xưa Châu iu học Chu Văn an cũng nổi lắm ............
hihihihi , thanks Châu vì đã vote cho Hằng nhớ , iu C
@ GIang : tình hình làm ăn thía nào , tôi ức ông phết nhưng vẫn cho ông làm nyêu con Châu còn hơn thằng sơn ghẻ lở
........................Bạn Châu nhà tớ cá tính dễ thương nhưng mà thương ko dễ đâu :))

Ice_Fire

Member
boy_co_don_892004 said:
vợ anh à , chắc gần thế tthôi hhì hhì
Hôm nay quánh ko anh :) em theo anh chưa được lần nào cả hix:( alo^ alo^
Mày nói thế mất giá anh quá :(( tại hôm kết nhất thì nó lại đen nhất :D
Giờ đang chơi Thiếu Lâm 101 , luyện Max 3 Skill rồi bán ;) đánh tiếp

gipypy_9x

Member
em á , chẳng có ý kiến gì , hờ hờ , mà có cũng tốt nhất ko nên nói , anh có Y!M ko vào nói chuyện , nói trên 4rum thành câu bài đấy ;)

Ice_Fire said:
Mày nói thế mất giá anh quá :(( tại hôm kết nhất thì nó lại đen nhất :D
Giờ đang chơi Thiếu Lâm 101 , luyện Max 3 Skill rồi bán ;) đánh tiếp
oài oài sevẻ gì anh , em thiên vương 8x sevẻ củu giang
ý nhầm anh nhìn rồi mà :D:Dalo^ âlo^
hôm nào kết bbảo êm nhớ

boytocep said:
sao mày nói nhiều thế hả Trương cứ lải nhải hoài anh trẻ con với mày đấy hả
sặc em nói gì anh mà anh lại nói thê nhờ , em đã không nói với anh rồi mà , thỏa theo mong ước của anh còn gì nữa , giờ lại câm người ta nói chuyện với bạn nữa à , thể loại gì đây anh ơi ??? pm em cái em cahwngr hiểu sao anh lại như thế cả ?? em có cướp mất C của anh đâu mà anh lại nói thế nhờ , đã bảo là để C quyết định rồi mà
em không muốn nói đến C trên 4 rum lúc này nữa , được chưa anh không lại bảo là không thích nói chuyện với em alo^ alo^

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000