Tuyển thêm con trai cho các nũ sinh 10d4 nao`

DanteXXL

D4 mới bít vài bạn thui àh :( Mà toàn có chủ hết òi :( Ai làm ơn post ảnh phần còn lại lên đi chớ => cho anh em còn chọn :)) alo^` alo^' =))
Chào nhớ đi ra đây < lúc nào có ai trả lời thì lại vào =))>...........o^la o^la

Ice_Fire

Member
Vào topic 8/3 mà xem ;) nhớ chứ :(:|
Ở đây đang nói về bạn LÊ THANH HƯƠNG nick là girlxinh_CVA ko liên quan gì đến vợ a hết

Ice_Fire said:
Vào topic 8/3 mà xem ;) nhớ chứ :(:|
Ở đây đang nói về bạn LÊ THANH HƯƠNG nick là girlxinh_CVA ko liên quan gì đến vợ a hết
anh này nghi lém không tin được em ý lại hot quá thì bỏ mẹ , đệ nhờ :))
chào nhớ đi ra tí đã alo^ alo^.............................................. ........................................alo^ alo^

Ice_Fire

Member
>:) , nghi rì mà nghi :)) , anh có sao nói thía mò :))=))=))
1 lần anh cũng bị thía rồi , gặp mặt mới biết mức độ xinh của em ý ntn :D

DanteXXL

=)) Sư huynh nói chí phởn =)) Chơi với lửa có ngày bỏng tay :D Cẩn tắc vô áy náy => huynh thử trc đi, đệ theo sau o^la alo^

tuankazzan

Member
Ừ công nhận Trâu xứng đáng nhứt thế ở lơp D4 chưa có vụ bầu hot girl à 4 phiếu thì kể cũng nhiều đấy chứ ke ke

friend_4ever

Bạn Tuấn ko bít tình hình của Châu à , ở lớp D4 nói chung......................là thích ủng hộ bạn Hoa hơn nhưng xét toàn diện từ trong trường đến ngoài trường nhất là phần cá tính thì Châu xứng đáng nhât =)) , iu bạn Tuấn wa

gipypy_9x

Member
weboy , nhóm nhạc của gì gì đấy , đẹp trai wa ^^^^^^^^^^^^^^^ nếu mà về trường mình nhở ::(( sẽ hàng ngày dc gặp lun iu wa

theshadow

Member
toàn đại học hết roài thì làm sao về trường mình được,chẳng lẽ C mong bọn nó đúp àh:)):))mỗi thằng bên phải là trông còn được..........Amen
mà weboy là gì.............Amen

palart

Member
hehe..........em gái anh được nhiều người yêu quí lắm............ai yêu quí em gái thì anh cung quí tất.............luôn ủng hộ em gái..........

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000