Tổ mối

fruit NHO

Active Member
bé un đâu?bé chip đâu???hum nay gọi cho chip mãi mà ko đc!!!cả chị nữa!vậy là đủnhưng phải thống kê những số cần bốc đã! >:p

hieukhacle

Member
vừa ăn vừa bốc à, thế thì mất vệ sinh lém, rửa tay bằng lai boy chưa chắc đã sạch chưa kể còn phủi .. quần, hứ hứ, mình là số 1, hiếu number one
to nhóc( maruco) : hẹn nhóc thứ 7, hà hà, mình hồi hộp quá

fruit NHO

Active Member
như vậy là bác linh đem theo chuối còn chú hùng thì đem theo vịt hả?vịt sống hay vịt chết?ko ăn đâu đang có dịch cúm gia cầm mà! >:p

rikku

Active Member
úi chào. mới có 2,3 tuần thôi mà số bài tăng đột biến.. dạo này for mình post bài như điên ý nhỉ. :D

Hùng con

Member
Chậc chậc, bi h mới biết unni là kẻ phao tin vịt:D Anh chỉ gửi tin nhắn rủ mọi người đi thôi chứ có bảo khao khiếc gì đâu.

Hùng con

Member
Hị hị ;)) Hôm nay chắc lắm đứa tưởng bở, tưởng mình khao lắm nhỉ=)) Hề hề, ta với smooth chờ đến 4h30 chẳng thấy ai, té ngay:D Khổ thân WC cứ tưởng hôm nay ăn không của mình bữa caramen nên ko ăn cơm trưa=))

đúng là lão già mà ham chả được tích sự gì cả hẹn mà chả chịu đi làm mất công mình ở lại xem sao trên đời lại có 1 đại ca nùn đến thế =)) =))

fruit NHO

Active Member
đi tưởng là bốc thăm hóa ra có mỗi mấy đứa nhẵn mặt nhau cả rùi!chú hùng thì ngồi im có nói đc câu nào đâu mà oai!

anh Hùng làm rì mà chưa đến đã về mất công mình ngồi đợi
cứ tưởng đông lém hóa ra chỉ có vài đứa ,ra hàng có mỗi mình với thằng duck nói chuyện với nhau ,sinh tố thì gọi cái này đưa cái kia ,giá thì đắt đã thế lại còn bị con Un nó trấn lột tiếp lần nữa
oạch lần sau chạy thoai

Kể ra 2 anh cũng thông minh đấy chứ nếu đi thì bọn này nó giã 2 anh chít (em ngoan lắm nên ko có em đấu :D )

Mọi người ơi, hôm sau thấy 2 anh này quây chit đi (mình ko biết gì xông vào óanh hội đồng cho vui :D )

fruit NHO

Active Member
anh Hùng làm rì mà chưa đến đã về mất công mình ngồi đợi
cứ tưởng đông lém hóa ra chỉ có vài đứa ,ra hàng có mỗi mình với thằng duck nói chuyện với nhau ,sinh tố thì gọi cái này đưa cái kia ,giá thì đắt đã thế lại còn bị con Un nó trấn lột tiếp lần nữa
oạch lần sau chạy thoai
đấy nhé tại 2 anh cả nhé!thế này thì lần sau chắc chẳng ai đi nữa!

Nhoc_Maruko

Member
chít thật mí hôm ko vào for đâm ra ko biết vụ hẹn hò của các bác
(mà ông Linh cũng tệ thật , bạn bè rì mà ko ới nhau 1 tiếng)
thui tổ chức lại đê
:D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000