Tổ mối

con vịt Duck said:
ha ha cần câu của anh nhiều lắm
chả hiểu thằng này nó là giống quái vật gì mà có nhiều "cần câu ạ ,thảo nào nó "khỏe thế"
ờ ,ra nhà bát giác cây cối tươi tốt ,cảnh vật hữu tình lại còn có mấy ông bị bệnh "tiểu đường" hay ra đấy xè xè bậy nữa chứ
rất thích hợp để hẹn nhau

ầy tao đóng góp nhận xét chứ
mày nói chỉ toàn chê người khác thôi
hôm khai giảng cả hội độc thân và tổ mối cùng ra nhà bát giác đi ,nếu tiến hành thuận lợi thì dân số cả hai hội sẽ giảm đi rất nhìu

unni_x

Active Member
:D thoai, nói thế thui, hum đó mọi người lại tản đi hết, chắc chỉ còn 2 chú duck và lahabana ở lại câu cá với nhau ngoài hồ Tây thui :D

smooth

Member
darkknight1411 said:
đề nghị ra nhà bát giáp tiện để lấy cảnh hồ tây làm nơi mai mối cho nó thơ mộng =))

mình là số 14 :D
Nhà bát giáp chú nói có phải là nhà bát giác ko?? ko hiểu sao nó bị đổi tên thành bát giáp??? ra đấy họp xa chết, khải giảng cứ chui vào hội trường mà họp cho nó gần trung tâm, với cả dễ gặp gỡ. Cứ tập trung ở hội trường hay 1 chỗ nào cũng được, sau đấy phải đi đâu họp chứ, vừa yên tĩnh lại vừa chắc dạ, hì hì. Có phải đây là bước đầu cho kế hoạch giảm quân số của HĐT và tăng hiểu quả hoạt động của tổ mối ko ??

sweet_candy

Member
....Ối...ối giời....họp ah`....lại đi núi Nùng nữa nhé.....chúng ta đốt lửa nấu mì tôm....ăn chung cho tình cảm.....kha kha kha kha..... :D

unni_x

Active Member
sweet_candy said:
....Ối...ối giời....họp ah`....lại đi núi Nùng nữa nhé.....chúng ta đốt lửa nấu mì tôm....ăn chung cho tình cảm.....kha kha kha kha..... :D
ý, UnNi tưởng bẹn candy ghét cái Núi Nùng lém cơ mà :D Sao bi giờ lại đòi vào đấy để bị muỗi cắn nữa à :cool:

Hum khai giảng lộn xộn lắm, 4/9 đến trường tập trung thì gặp mẹt nhau luôn. Khai giảng thì mấy ku này chỉ biết đi soi bạn gái mặc áo dài thôi còn tâm trí đâu mà gặp chị em mình. :D

@sweet candy: ku mang nhiều mỳ đi nhé, tớ thích ăn mỳ Lẩu Thái :D

Mọi người ơi, bạn candy nì xinh cực luôn :D

candy là con gái sao lại gọi là ku thế
thế bạn ếch không mặc áo dài hả
vì tương lai độc thân thì dù thế nào cũng phải ra gặp mặt hội độc thân thôi

smooth

Member
Ơ thế năm nay trường ko bắt buộc mặc áo dài hả các em ?? Về chuyện mấy em trai em gái xinh tươi khối 10 thì khỏi lo đi, HĐT và tổ mối đã liên kết để ra quân, lôi kéo các em vào vui chung và cũng để thực hiện mục tiêu giảm quân số của HĐT.

anh đức ơi em xin tình nguyện làm phụ tá miễn phí cho anh đó miễn là anh mai mối cho em 1 bạn thật xinh vào nhé :D ( ít nhất xinh hơn của thằng draculahabanana là được ) anh nhé :D

Hùng con

Member
Oạch, làm gì có chuyện không bắt buộc mặc áo dài hả smooth, năm nào mà chị em ko phải mặc áo dài chứ:D Còn mỗi năm nay ta ở lại trường, nếu có gì thay đổi thì cũng phải đợi mình out đã chứ:D Chậc chậc. dạo này mưa ác....... không biết hôm khai giảng có mưa ko nhỉ:D:D:D:D

unni_x

Active Member
UnNi hông chịu mặc đâu, cái thứ của khỉ đó X-(
--------
Mừ mọi người thống nhất nhé, sau khi tập trung 4/9 thi` tụ tập trước cổng trường lun :>> Bác Y a ma ha sẽ khao caramen đấy :D

bác yamaha già mà ham keo kiệt lắm không tin tưởng được :(
nhưng may mà có anh smooth đứng ra lo mọi thứ rồi không sợ đâu

thế thống nhất là thứ 7 đi đánh chén hả ??????????

smooth

Member
unni_x said:
UnNi hông chịu mặc đâu, cái thứ của khỉ đó X-(
--------
Mừ mọi người thống nhất nhé, sau khi tập trung 4/9 thi` tụ tập trước cổng trường lun :>> Bác Y a ma ha sẽ khao caramen đấy :D
Tuyệt zdời, định đi ăn caramen hả, mới nghe đã thấy thèm rồi, hihi. Hay là vừa ăn kem, vừa ăn caramen đi, mọi người kéo nhau ra 1 quán kem nào đó, rồi thằng Hùng phi đi mua caramen về, thế được ko??
Chú đặc kờ night đưa ra yêu cầu hơi khó nhỉ, anh biết của thằng đờ ra cu chuối nó như thế nào mà tìm cho chú đứa > đây ?? CHú cứ tìm đối tượng đi, anh em sẽ cố gắng giúp đỡ, nhưng mà sức người chỉ có hạn, tùy vào chú là chính, hehe.

bác yamaha không lừa đảo đâu
anh ý vừa nhắn tin cho em hẹn đi ăn caramen
hay ghê cơ ,thế là sắp thoát được kiếp độc thân rồi
nhưng mừ anh Sờ&Mút ơi ,cái cổng trường bé tí mà dân số hai hội thì đông ác ,đợi đến lúc mình tụ họp đủ thì chắc tắc đường

ngày mai đi ăn caramen thế các bác tổ mối đến bao giờ mới định tính chiện bốc thăm đây
lo cái vụ bốc thăm này quá cho em số 33 nhớ

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000