Tổ mối

Ko phải nhìn thấy quái vật nói thế thì tội nghiệp quái vật quá =)) Phải nói là nhìn thấy bạn buôn chuối thì mới hét chứ nếu thấy quái vật thì no problem =))

fruit NHO

Active Member
Ko phải nhìn thấy quái vật nói thế thì tội nghiệp quái vật quá Phải nói là nhìn thấy bạn buôn chuối thì mới hét chứ nếu thấy quái vật thì no problem
khổ thân bạn linh quá!!hehehe =)) =)) =)) lần sau nhớ gọi chi đihets cho rôm rả nghe tú anh!

Giang còi loi choi said:
chít thật mí hôm ko vào for đâm ra ko biết vụ hẹn hò của các bác
(mà ông Linh cũng tệ thật , bạn bè rì mà ko ới nhau 1 tiếng)
thui tổ chức lại đê
thì tui tưởng bà không thích hẹn hò ,mà bà cũng bít rồi nên không gọi
mà bà có đi cũng chẳng làm rì cả ,từ hum đấy đến hum ni tui hỏi thằng duck và thằng híu lìu mí chục lần rồi ,bọn nó chạy cả không dám làm wen với bà
con ếch xấu xí said:
Ko phải nhìn thấy quái vật nói thế thì tội nghiệp quái vật quá Phải nói là nhìn thấy bạn buôn chuối thì mới hét chứ nếu thấy quái vật thì no problem
hóa ra tớ là quái vật hả
thế mà có con cứ đi theo sau quái vật hò hét đấy

Xin lỗi đê, tớ mà phải đi theo ấy hò hét á? Chẳng qua ấy cứ hay thích đi qua trước mặt tớ cơ mà hễ ấy đi qua thì tờ phải cảnh báo cho bạn bè gần xa, bà con khối phố biết để còn đề phòng... =))
Mà tớ đã bảo rồi ấy đừng tự nhận mình là quái vật thê, khổ thân con quái vật lắm =))

fruit NHO

Active Member
thì tui tưởng bà không thích hẹn hò ,mà bà cũng bít rồi nên không gọi
mà bà có đi cũng chẳng làm rì cả ,từ hum đấy đến hum ni tui hỏi thằng duck và thằng híu lìu mí chục lần rồi ,bọn nó chạy cả không dám làm wen với bà
ơ sao lại nói bạn ý thế?đúng là quái vật nhìn ng cũng khác!chẳng lẽ duck và híu lìu cũng lây thành quái vật cả rùi?

Dracula_in_cva said:
và đặc bịt là con quái vật bị giang mai
@ ếch : đề nghị không theo đuôi tôi hehe
KO hiểu tôi theo đuôi ông bao giờ nữa???Lạ thật . Mà ông giơ cái đuôi ra tôi xem nào =))

unni_x

Active Member
syphilis said:
Những con wa'i vật trường Chu Văn An có mặt trong diễn đàn CVA.org và Topic tổ mối của tác giả Chippipi=))
có hết trong kĩ viện của UnNi với siêu máu :>> làm ăn thất bát là vì lý do này đấy =)) bi giờ má chỉ trông cậy vào con thui, Giang Mai ạ :>> < nhưng đừng truyền bệnh lung tung nhá, mang tiếng chết :>> >

rikku

Active Member
tên anh Phong nghe như tên trong film chưởng ấy; họ triệu là họ lớn nhất ở trung quốc (~200M người; gấp gần 3 lần tổng dân số vn)

fruit NHO

Active Member
hằng ơi chị xin em!đi đâu cũng gặp !bội thực mất rùi?em có thấy độ này dân sơ 4r giảm hẳn ko?chăc smoij ng sợ cái tổ của em đấy!

unni_x

Active Member
ý, dân số giảm vì lý do rất chi đơn giản và thực tế là : các con cưng của em đang đi hoạt động ngầm :>>

chipcom

Member
Lâu ngày không ghé thăm thấy cái tổ mối này đổi chủ từ khi nào ý nhờ.
Lại còn là một nơi để khoe trình độ Tú bà nữa mới khiếp chứ.
Sợ thật!
Tội anh Phong quá.
Bị kết nạp vào hàng ngũ của kĩ viện.
Ôi ôi ...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000