Tổ mối

Để giảm bớt dân số Hội độc thân do ngày càng tăng cao...................tui quyết định khai trương Tổ mối cho bà con có cơ hội.................rút tên khỏi HDT....... :rolleyes:
P/S: Chắc anh smooth phải tham gia đầu tiên chớ anh........để em còn làm hội trưởng :lol: :lol: :lol:

smooth

Member
A ha, em chip dạo này làm ăn được đây, nhưng mà anh cũng ko lo đâu, thành viên trong hội độc thân sẽ được anh giới thiệu sang tổ mỗi này mà, em cứ an tâm mà làm việc, ko sợ thất nghiệp đâu.
Anh tham gia tổ mối với nhé, ko phải với tư cách hội viên mà là cộng tác viên.

smooth

Member
<!--QuoteBegin-BlackDragon+Jun 13 2004, 04:47 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (BlackDragon @ Jun 13 2004, 04:47 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Em Chip mối giúp anh với "..." , thôi không nói đâu ngượng lắm :p [/b][/quote]
Oài, anh BD cứ phải ngượng, anh với "..." ai chả biết rồi mà, còn phải mối với mai gì nữa, thôi, hôm nào họp công khai với anh em luôn đi cho nó xôm trò.
Nhưng mà cho mình hỏi cái, "..." là ai thế :p :rolleyes: ????

blue eyes

Moderator
hì ...đọc cái tiêu đề em cứ tưởng chị Chip quen chỗ giệt mối nào làm ăn uy tín
nhà em đang nhiều mối mà ko giết được ...hóa ra là mối tình :lol:

Kamikaze

<!--QuoteBegin-BlackDragon+Jun 13 2004, 11:47 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (BlackDragon @ Jun 13 2004, 11:47 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Em Chip mối giúp anh với "..." , thôi không nói đâu ngượng lắm :p [/b][/quote]
Có gì phải ngượng, ai chả biết chú bị pede! :)

BlackDragon

Active Member
Anh Phong ăn nói cho cẩn thận đấy ,hay là ghen ăn tức ở hả ? :D Nếu có thấy hổ thẹn về bản thân , không bằng được em nên ghen tức thì cũng đừng thể hiện rõ quá như thế chứ , người ta đánh giá cho :lol:

... em thấy ảnh anh BD bên info .... ai tò mò muốn bít thì để em post lên cho mừ xem nhá ..... :lol: ... lúc đấy anh BD lại đầy em theo ý chứ nhể .... :lol: ....

Kamikaze

Ấy ấy ko, anh thấy sao nói vậy thôi. Anh hoạt động ở lĩnh vực khác, nên chú có thế nào cung ko sao mà :D.
Thái độ của chú ko đúng là anh có ý kiến với miss NT về chú đấy :))

BlackDragon

Active Member
To Lp_girl : Mọi người trên CVA.org hầu hết đều thấy mặt anh ở ngoài rồi , em khỏi cần post làm gì cho mệt :D
To Kami : Miss Ngoại Thương giờ này có lẽ vẫn chưa biết em là ai đâu mà anh ý kiến :D

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
<!--QuoteBegin-BlackDragon+Jun 15 2004, 07:12 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (BlackDragon @ Jun 15 2004, 07:12 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> To Kami : Miss Ngoại Thương giờ này có lẽ vẫn chưa biết em là ai đâu mà anh ý kiến :D [/b][/quote]
Thế mới phải đi mối cho em chứ :p :D :D

BlackDragon

Active Member
To em heo lai dê : Thì sau này sẽ biết , thời gian còn dài,tương lai còn rộng :D .Với lại ảnh của anh , anh "thủ tiêu" hết rồi :D
Em L mũ 3 thì anh nhìn thấy qua ảnh của thằng Ark rồi .Mà hình như anh nhìn thấy em ở ngoài rồi nên trông quen quen :p (hồi HK1 lớp anh học TD cùng buổi với lớp em )

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000